Các bạn muốn 15 kênh HD của MYTV gồm những kênh nào ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vupham79

Ðề: Các bạn muốn 15 kênh HD của MYTV gồm những kênh nào ???

Minh đang dung gói mytv hd muốn chuyển sang gói mytv silver dh mà không biết có những kênh nào. chán !

minhbte

Minh đang dung gói mytv hd muốn chuyển sang gói mytv silver dh mà không biết có những kênh nào. chán !

danh sách kênh MyTV mới gồm 15 kênh HD khủng ,HBO,star movies,Nat Geo,Discovery,Star world,Car toon,disney... xem HD mấy kênh này chắc cháy TV luôn :)

vh_2teen

Member

VTC HD + MyTV HD+ SCTV SD/HD waiting waitng waiting..............................

danvt

Well-Known Member

K+ HD :)) nói đùa thôi, nếu có thêm kênh KBS HD xem mấy em Hàn xẻng nhảy tưng tưng cũng được

oldfriend

Moderator
tối qua coi HBO với Start Movie đều thấy chữ MyTV Thử nghiệm, xem thấy nét đẹp hơn ngày thường ^^ không biết có phải thử nghiệm HD cho mình coi không nữa :D

Ðề: Re: Các bạn muốn 15 kênh HD của MYTV gồm những kênh nào ???

tối qua coi HBO với Start Movie đều thấy chữ MyTV Thử nghiệm, xem thấy nét đẹp hơn ngày thường ^^ không biết có phải thử nghiệm HD cho mình coi không nữa :D

Cũng có nhiều kênh khác thử nghiệm nữa mà.

hhbcvt

Nhìn list kênh VTC thêm vào lại thiếu mất kênh VTC7-TodayTV buồn quá, kênh phim truyện này không biết ở đâu chứ ở quê tớ nhiều nhà xem lắm. Nhiều nhà lắp MyTV nhưng vẫn giữ nguyên đầu VTC chỉ để coi kênh VTC7-TodayTV này. Tại sao các kênh VTC khác có mà kênh này lại không có vậy nhỉ?

Nhìn list kênh VTC thêm vào lại thiếu mất kênh VTC7-TodayTV buồn quá, kênh phim truyện này không biết ở đâu chứ ở quê tớ nhiều nhà xem lắm. Nhiều nhà lắp MyTV nhưng vẫn giữ nguyên đầu VTC chỉ để coi kênh VTC7-TodayTV này. Tại sao các kênh VTC khác có mà kênh này lại không có vậy nhỉ?

Nên thêm các kênh TodayTV, Let's Viet, và VTV 9 nữa thì dc rồi.

hung_vu242000

tuy đã có lits kênh rùi nhưng các bạn hãy cứ đóng góp thêm nhé . ai thich kênh nào cứ đưa lên . mình đã mail đường dẫn topic này cho mytv rùi . Hi vọng họ sẽ theo dõi ý kiến của đồng bào . Cố lên anh em . Cố lên Mytv

Một số kênh HD ít người xem: Lux HD (không ai xem) và Fox HD (có lẽ ít người xem - riêng tôi thì không xem).

Hai kênh này nếu thay bằng Cinemax HD và một kênh HD của VTC thì hay quá.

Mà thôi, 15 kênh HD cũng tốt rồi, giá rẻ, chất tốt. Hy vọng các kênh như National Geographic, Discovery, HBO, StarMovies, StarWorld có phụ đề là ổn.

quaxoai89

Active Member

đề nghị mytv phát thêm các kênh vtc7,vtc14(kênh này hay mà ko phát),vtchd 1 2 3 4,oh yeah,được thế mytv ko có đối thủ

ken87

Member

Nếu có thêm Hà Nội 1 HD, Thuần Việt HD, còn SD thêm StyleTV, InvestTV... thì quá hay.

forever9x

em thấy ưu điểm lớn nhất của IPTV là xem laị và tua laị ctrình thì mytv chưa làm tốt lắm.đợt này starmovies laị còn ko tua lại đc như trước nữa chứ.chán.cho em hỏi vấn đề nằm ở bản quyền ko cho tua lại hay ở khâu lưu dữ liệu?mong rằng những kênh hay như starmovies HD, HBO HD, disney HD hay discovery HD tua lại đc.còn nếu xem lại đc 2 ngày thì wá tuyệt.

Dường như âm thanh trên MYTV hay hơn hồi trước thì phải. Nhất là mấy kênh âm nhạc và phim, nghe đã hơn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên