Các bác tư vấn giùm em nên mua Denon hay Onkyo đánh với Klipsh RF62

Hôm rồi là Dubai festival thằng bạn em lấy con denon x2000 được khuyến mại luôn quả loa Denon-Cocoon-Home-DSD500 các bác thấy có ghê không. Tranh thủ kết nối vs em Am10 của em. Đánh giá cá nhân là em X2000 không ăn đc em 625 của em về cả nhạc và phim. Nhạc em nghe Lệ Quyên bằng Pure option. Phim em chọn 2 guns DTS MA 5.1 em chưa được nghe X3000 trình diễn nhưng em thấy mình chọn 626 cho những nhu cầu của em và gia đình em bên này là OK. All in one!%-(

Re: Ðề: Re: Các bác tư vấn giùm em nên mua Denon hay Onkyo đánh với Klipsh RF62

Thanks bác, hình như bác đang xài 626, bác thấy thế nào, có nóng lắm không khi dùng từ 2 tiếng trở lên?

Em cũng dùng 626 đc 3 tháng nay. Cảm nhận nóng bình thường phòng em rất ít khi bật máy lạnh vì ở tầng 16. Con của em hàng Malai. Còn độ nóng thì hãng nào cũng có. Mình chấp nhận đc là ok bác à!
Thân!

kinhdiHD

Re: Ðề: Re: Các bác tư vấn giùm em nên mua Denon hay Onkyo đánh với Klipsh RF62

Em cũng dùng 626 đc 3 tháng nay. Cảm nhận nóng bình thường phòng em rất ít khi bật máy lạnh vì ở tầng 16. Con của em hàng Malai. Còn độ nóng thì hãng nào cũng có. Mình chấp nhận đc là ok bác à!
Thân!

em thấy nóng bình thường, mà nó có quạt nên ko lo lắm .

Ðề: Các bác tư vấn giùm em nên mua Denon hay Onkyo đánh với Klipsh RF62

Ban nen chon onkyo vi onkyo choi rat dinh va cho tat ca cac loai nhac, minh co du em onkyo RS 707 neu ban thich minh se de lai cho , so phone lien he cua minh 0905176842 co nhu cau lien he minh nhe

minhtrangaudio

theo mình thì bác nên chọn Onkyo, mà trước hết bác cứ đi nghe thử đi tại mỗi người gu nhạc khác nhau, mình thì thích nghe Onkyo hơn. chào bác

pro_cad

cố gắng tách 2 món phim và nhạc ra bác ạ. Tai em tai trâu nhưng vẫn nhận ra đc khi mở bằg receiver và ampli 2 kênh same same tiền nhau khi test mù. Loa của bác dễ kéo, hợp ampli đèn, nghe khò khè hay phết

JESSIEBO

Active Member

Các bác cho em hỏi là Em RF62 nếu em chỉ xem phim thôi thì nên dùng AVR nào thế?

ONKYO 626 là phê tê luôn bác ạh.
Cùng tầm giá, công suất lẫn công lực của ONKYO luôn mạnh hơn DENON vì nhiều lý do trong đó có thuế nhập khẩu rẻ hơn...

Bên trên