Buổi ra mắt chính thức Hội HDQuynhon

binhdinh1969

Ðề: Buổi ra mắt chính thức Hội HDQuynhon

Chào các Bác!

Mình post lại Panel cho buổi offline nhé. Các xem và reply cho minh biết nhé.
Còn ý kiến ban anbinhdo, minh thấy hợp lý. Các Bác xem góp ý nhé.

Thuc Kỳ (Feeling) HD Quy nhon.jpg

jackyla0828HD

Sau khi tham khảo thì nên giữ lại logo nguyên bản của HDVietnam, còn về font chữ thì panel lần 2 bác Kỳ làm lại thì ok rồi.
Còn về tiêu đề, bác Kỳ thấy nên thay đổi thành: "Buổi ra mắt chính thức Hội HDQuynhon" ko? nếu bác thấy ok hay vẫn giữ nguyên tiêu đề thì bác cho in ra và pr nhé, vì thời gian hạn hẹp.
Thay mặt BĐH HDQuynhon duyệt.

binhdinh1969

Chào các Bác.

Vậy là OK, Logo mình sẽ thay đổi theo Logo cua HD Viet Nam. Còn nội dung sẽ thay đỗi thành "Buổi ra mắt chính thức Hội HDQuynhon".

Như vậy, Nội dung cũng như tất cả các Bác thống nhất, Ngày mai, minh sẽ cho in và treo trước Feeling 1.

Còn 1 ý này nữa, các Bác cho ý kiến luôn: Mình đề nghị cho in thêm 1 Panel đứng khổ 0.6m x 1.5m để phía trong phòng tổ chức offline để chụp hình có hình ảnh trong lúc họp mặt thì khi post hình lên Forum các Bác xem Pro hơn.

Nếu các Bác đồng ý, ngày mai mình tiến hành cho in luôn.

Cảm ơn

Thuc Kỳ (Feeling)

qhuyqn

Member

Em đồng ý cả 2 tay với bác...:D

Chào các Bác.

Còn 1 ý này nữa, các Bác cho ý kiến luôn: Mình đề nghị cho in thêm 1 Panel đứng khổ 0.6m x 1.5m để phía trong phòng tổ chức offline để chụp hình có hình ảnh trong lúc họp mặt thì khi post hình lên Forum các Bác xem Pro hơn.

Cảm ơn

Thuc Kỳ (Feeling)

jackyla0828HD

Cảm ơn

Thuc Kỳ (Feeling)

Được vậy thì tuyệt wa rồi, phiền bác cho tiến hành nhé.

hdamateur

Member

Chào các Bác.

Vậy là OK, Logo mình sẽ thay đổi theo Logo cua HD Viet Nam. Còn nội dung sẽ thay đỗi thành "Buổi ra mắt chính thức Hội HDQuynhon".

Như vậy, Nội dung cũng như tất cả các Bác thống nhất, Ngày mai, minh sẽ cho in và treo trước Feeling 1.

Cảm ơn

Thuc Kỳ (Feeling)

Bác tính vậy là chu đáo quá rồi. Hội Hdquinhon có mem như bác thì càng mạnh rồi. Bác xem bố trí thêm anh em nào chụp cho vài bức ảnh đẹp ở buổi OFFLINE thì thật là hoàn hảo. ( Các buổi OFFLINE lần trước ảnh chụp không được đẹp - Apologize bác nào đã chụp nhé ).

binhdinh1969

Chào các Bác!

Cảm ơn các Bác, hôm nay mình sẽ cho treo panel. Còn cgụp hình, mình sẽ cho nhân viên chụp hình buổi offline. Các Bác yên tâm.

Chúc mọi người khỏe.

Thúc Kỳ (Feeling)

hdamateur

Member

Chào các Bác!

Cảm ơn các Bác, hôm nay mình sẽ cho treo panel. Còn cgụp hình, mình sẽ cho nhân viên chụp hình buổi offline. Các Bác yên tâm.

Chúc mọi người khỏe.

Thúc Kỳ (Feeling)

:-bd :-bd

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

:-bd

jackyla0828HD

Cám ơn Bác Kỳ nhiều nhiều vì sự phát triển HD tỉnh nhà.

hdamateur

Member

Chào các Bác!

Chúc mọi người khỏe.

Thúc Kỳ (Feeling)

Bác có Hội quán nhạc sống ở Tăng Bạt Hổ còn hoạt động không vậy ?

binhdinh1969

Chào bác hdamateur!
Cảm ơn Bạn quan tâm, Phòng trà ca nhạc Feeling vẫn còn hoạt đông hàng đêm bắt đầu lúc 20h15.

Bác có thích nghe nhạc mời Bác đến chơi và giới thiếu nhiều người cùng đến.
Cảm ơn.

Thuc Kỳ (Feeling)
http://www.feelingquynhon.com

qhuyqn

Member

Nhiều tối em đi qua định vào nhưng ko thấy xe để trước nên cứ nghĩ là bác tạm nghỉ roài...:D

Chào bác hdamateur!
Cảm ơn Bạn quan tâm, Phòng trà ca nhạc Feeling vẫn còn hoạt đông hàng đêm bắt đầu lúc 20h15.

Bác có thích nghe nhạc mời Bác đến chơi và giới thiếu nhiều người cùng đến.
Cảm ơn.

Thuc Kỳ (Feeling)
http://www.feelingquynhon.com

nhocconminh

Theo mình thì băng ron thế là được rồi còn muốn làm cái poster PR thì nên làm cái hình ở dưới nữa cho nó chuyên nghiệp :D Còn nếu ko bữa nào treo băng rôn xong pác kêu em qua chụp 1 bức cho :D Tuần trước mới uống ở quán thấy cách bố trí cũng hài hòa và đẹp với lại thoáng đãng.Thích hợp cho bữa off nhưng mấy nay mưa. Anh em có thể cùng nhau nhỉ thêm 1 phương án phụ nếu hôm ấy mưa ko? Để chắc chắn thôi ó mà!

binhdinh1969

Chào các Bác!

Mình post Panel treo trước Feeling 1 nhé.

Thúc Kỳ (Feeling) Picture 001.jpg

Picture 003.jpg

quangcaoy

Hì, cho e 1 Banner kích thước 200 x100 để e add lên 1 số site ạ.

Tks

binhdinh1969

Theo mình thì băng ron thế là được rồi còn muốn làm cái poster PR thì nên làm cái hình ở dưới nữa cho nó chuyên nghiệp :D Còn nếu ko bữa nào treo băng rôn xong pác kêu em qua chụp 1 bức cho :D Tuần trước mới uống ở quán thấy cách bố trí cũng hài hòa và đẹp với lại thoáng đãng.Thích hợp cho bữa off nhưng mấy nay mưa. Anh em có thể cùng nhau nhỉ thêm 1 phương án phụ nếu hôm ấy mưa ko? Để chắc chắn thôi ó mà!

Buổi offline sẽ được tổ chức trong pjòng lạnh. Cho nên việc mưa không ảnh hưởng đến buổi offline. Các Bác yên tâm.

Thúc Kỳ (Feeling)

jackyla0828HD

Các bác yên tâm, bác Kỳ ra tay thì từ việc PR, khách mời, địa điểm đều ok hết.

hdamateur

Member

Chào các Bác!

Mình post Panel treo trước Feeling 1 nhé.

Thúc Kỳ (Feeling) View attachment 10385

View attachment 10386

Buổi offline sẽ được tổ chức trong phòng lạnh. Cho nên việc mưa không ảnh hưởng đến buổi offline. Các Bác yên tâm.

Oh my God ! Dzữ quá ta ! Bác Kỳ ra tay tới nơi tới chốn luôn há. Tks bác.

Bên trên