Bóng đá VN tại Seagame 26 vô địch đc ko các pác?

vanlang+

Active Member
Ðề: Bóng đá VN tại Seagame 26 vô địch đc ko các pác?

Làm bóng giống như người Mã thì mọi người mới phục

haohanluongson

Active Member

nhìn thế này thì đá đấm gì bác:((
ảnh này là thật hay là photoshop thế pác:D

777

Member

Chắc là có sửa ,gái mình đố dám mặc thế ra công cộng,còn thằng bồ nữa chứ,mình bỏ tiền để cho thiên hạ hưởng à!?:((

haohanluongson

Active Member

sửa mà giống thật quá nhỉ, chắc cao thủ photoshop đấy

vanlang+

Active Member

Chắc là có sửa ,gái mình đố dám mặc thế ra công cộng,còn thằng bồ nữa chứ,mình bỏ tiền để cho thiên hạ hưởng à!?:((

Nhờ thế mới được nỗi danh chứ bác

IloveHDz

Tình hình là VN nên nhập tịch La-na Sin to của Laos mới hi vọng vđ seagames ;))

duong8x

Member

VN muốn vô địch thì phải vượt qua thử thách : Malasia và Indo

salenguyenduong

Nhìn Malysia và Indo đá mạnh quá các pác àh, lối đá đầy sức mạnh và kỹ thuật, thể lực dồi dào.Cầu thủ nhìn to con thật. VN mà vào bán kết gặp mấy đội này ko dễ ăn àh.

siusiuenen

Phải coi hai đội này thi đấu với nhau thì mới thấy rõ sức mạnh thực sư của họ . Ngoài Mã đã chơi với Thái , Indo vẫn chưa gặp đội mạnh . Mã Lai năm nay khá hơn nhưng tôi tin chắc Việt nam sẽ hạ họ . Lý do Việt nam gặp khó khăn khi thi đấu với họ là vì họ đã bị thua đau rất nhiều lần trước kia . LDBD của Mã bị chỉ trích rất nhiều trước sự tiến bộ của Việt nam và đã qua mặt họ cho nên sau này mỗi khi gặp Việt nam họ đã cố gắng rất nhiều . Chỉ gần chúng ta cố gắng hơn họ là thành công . Chứ không phải giống như mấy chú nhà báo cứ bô lô ba la " kỵ rơ " đã khiến ảnh hưởng đến tinh thần thi đấu của cầu thủ ta . Đúng là cái bọn dốt thì tai hại vô cùng . Rất mừng cho tới hôm nay U23 Việt nam vẫn chưa lộ hết bài dù đối phương đã nắm rõ khả năng của từng cầu thủ . U23 đã thay đổi lối chơi hoàn toàn, các cầu thủ chơi không đúng vị trí sở trường nhưng tới nay vẫn bất bại chứng tỏ HLV rất bản lĩnh .

Chỉnh sửa lần cuối:

Civic

Member

VN Vô Địch "Hàng Dựng" =)).

salenguyenduong

Phải coi hai đội này thi đấu với nhau thì mới thấy rõ sức mạnh thực sư của họ . Ngoài Mã đã chơi với Thái , Indo vẫn chưa gặp đội mạnh . Mã Lai năm nay khá hơn nhưng tôi tin chắc Việt nam sẽ hạ họ . Lý do Việt nam gặp khó khăn khi thi đấu với họ là vì họ đã bị thua đau rất nhiều lần trước kia . LDBD của Mã bị chỉ trích rất nhiều trước sự tiến bộ của Việt nam và đã qua mặt họ cho nên sau này mỗi khi gặp Việt nam họ đã cố gắng rất nhiều . Chỉ gần chúng ta cố gắng hơn họ là thành công . Chứ không phải giống như mấy chú nhà báo cứ bô lô ba la " kỵ rơ " đã khiến ảnh hưởng đến tinh thần thi đấu của cầu thủ ta . Đúng là cái bọn dốt thì tai hại vô cùng . Rất mừng cho tới hôm nay U23 Việt nam vẫn chưa lộ hết bài dù đối phương đã nắm rõ khả năng của từng cầu thủ . U23 đã thay đổi lối chơi hoàn toàn, các cầu thủ chơi không đúng vị trí sở trường nhưng tới nay vẫn bất bại chứng tỏ HLV rất bản lĩnh .

Đúng là chỉ cần chiến thắng chính mình thì sẽ chiến thắng tất cả, mình nghĩ cách chơi của VN là lối đá nhỏ, ngắn, bật nhả là phù hợp hơn cả.

paracels

Well-Known Member

Em chỉ có một câu: Khôôôônnnngggg.

Đá như thời Đỗ Khải, Huỳnh Đức, Hồng Sơn ... em thấy khí thế hừng hực và tự hào. Còn bây giờ thì .... Mình già rồi chăng ?

salenguyenduong

Em chỉ có một câu: Khôôôônnnngggg.

Đá như thời Đỗ Khải, Huỳnh Đức, Hồng Sơn ... em thấy khí thế hừng hực và tự hào. Còn bây giờ thì .... Mình già rồi chăng ?

Đôi khi mình cũng nghĩ như anh, nhưng rồi hâm mộ nên dõi theo.
Chiều nay lượt trận cuối VN - LAO

mdk

Active Member

Nói có vẻ hơn bi hoan 1 chút nhưng theo mình với thực lực hiện có chỉ dừng lại ở hạng 3 thôi. điểm yếu lớn nhất vẫn là "bắn không trúng đích". Tuy nhiên vẫn luôn ủng hộ đội nhà.

tiensa

Việt Nam chỉ kị rơ Thái Lan thôi, các đội còn lại điều có thể thắng, nên kỳ này hi vọng lắm

ttvn92

U23 vn đá chán kinh.chỉ tổ phí tiền đầu tư.bóng đá nữ vn thì chả thấy ma nào ngó ngàng trong khi thành tích rất tốt :-SS

khuatquangthin

Không có đâu, nó đang bán độ kia kìa, Thua thằng Lào 1 trái lại bị đổi một người haha

siusiuenen

Trận này không cần thắng Lào vì Indo sẽ nhường để tránh gặp Việt nam . Ai ghét Đình Tùng chứ tôi thấy anh chàng này đá cặp với Văn Quyết rất hay . Văn Quyết trở nên bén nhọn hơn nhờ những đường truyền banh dọn cỗ của Đình Tùng . Dường như ta mất hơn được . Mất Long Giang có khi mất luôn Đình Tùng . Nhưng cũng có khi hay vì Indo và Mã sẽ thi đấu quyết tử để tránh gặp Việt nam .

dragonlee

Well-Known Member

Hôm nay xem Lào tấn công hay quá.

Bên trên