BÓNG ĐÁ NAM SEA GAMES 25

quanghaiphong

Well-Known Member
Ðề: BÓNG ĐÁ NAM SEA GAMES 25

Dự đoán đội vô địch và tỉ số trận Việt Nam - Thái Lan ngày 02/11/2009

Các bác nào yêu mầu cờ sắc áo và không khí bóng đá Seagames 25 xin mời cùng bình luận nào.

Em đoàn dự Việt Nam vô địch còn Thái Lan thắng 2 -1 trận ngày mai :D

Lịch thi đấu bảng A, bóng đá nam SEA Games 25:

- Ngày 2/12:
Malaysia - Đông Timor (15h00).
Thái Lan - Việt Nam (17h45).

- Ngày 4/12:
Thái Lan - Campuchia (15h00).
Việt Nam - Đông Timor (17h45).

- Ngày 6/12:
Việt Nam - Malaysia (15h00).
Đông Timor - Campuchia (17h45).

- Ngày 8/12:
Đông Timor - Thái Lan (15h00).
Campuchia - Malaysia (17h45).

- Ngày 11/12:
Campuchia - Việt Nam (15h00).
Malaysia - Thái Lan (15h00).

Vietnam thua thái 3 quả bác ạ.Kèo đã có

mrkoyeu

Active Member

e hèm các bác cá độ cẩn thận không mod close topic đấy ;))

dragonlee

Well-Known Member

Cuối cùng cái điều em ghét nó đã đến 1-1
Nhưng phải công nhận hôm nay thủ môn VN chuẩn quá, anh em đá nhiệt tình = chuẩn :D

Em thích nhất thủ môm hôm nay,bắt tốt quá,hiệp 2 Việt Nam đá hay khởi sắc hơn.hẹn gặp Thái Lan ở trận chung kết

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Anh em Việt Nam đá "chắc" quá, thoạt nhìn cứ tưởng Myanmar :))

bazokadance

em thấy là Việt Nam có cái gì đấy chưa = được bọn thái !! đá kiểu bị rụt chân ý ... chắc vẫn bị tâm lý vs người thái !

dragonlee

Well-Known Member

Nói chung đội tuyển toàn anh trẻ lên, đá như thế cũng chấp nhận được rồi.

Mianlien

Em nghi ngờ đội tuyển Việt Nam đã được học vài lớp võ Bình Định trứớc khi đáp máy bay sang Thái Lan. Nhiều quả phá bóng bay như siêu nhân, tiểu xảo thì đầy mình. Thủ môn còn mới thì bắt thế là được rồi.

subin

Active Member

quả penalty cầu thủ VN bị việt vị rồi mà nhỉ, mà quả đấy kéo người ko rõ lắm, khổ thân Thái Lan :D

nobrain

Việt Nam mình hnay toàn tiều phu thượng hạng, chém các bé Thái ko thương tiếc =)).
Khổ thân các bé, hiệp 1 còn máu, sang hiệp 2 chùn chuyển sang màn ăn vạ 8->.

WinKiller89

quả penalty cầu thủ VN bị việt vị rồi mà nhỉ, mà quả đấy kéo người ko rõ lắm, khổ thân Thái Lan :D

trái đó Mai Tiến Thành chưa việt vị mà nó đẩy sau rõ ràng mà!!

quả Đinh Tùng đá pelnaty mẹ run chết miẹ :D mà công nhận nó bình tĩnh thật!!

p/s : anh em nào ở Sài Gòn thì đi NVH Thanh Niên cỗ vũ cho vui!!

Các bac nói thế nào ấy chứ, em thấy hiệp 2 hai đội đá ẹ chết được 8-} May mà có 2 bàn gỡ gạc nên thành ra mới gọi là có chút không khí 8-}
Thủ môn VN trận này quá hay rồi còn gì, tiền đạo 2 đội thì ngược lại, quá mờ =))

Hôm nay em thấy VN mình chém thằng TL ghê quá, chúng nó phải ra sân liên tục, nhất là thằng " Đang đa " nó phải rời sân không là nguy hiểm với thằng cha đó lắm8->
Quả penalty không bị việt vị đâu, nếu có mấy chú TL đã nhảy cẫng lên rồi không im lặng của bầy cừu như thế, Mịa lúc trước khi ông em Đình Tùng sút mà lo lắng quá, sợ chú em tâm lý yếu8->

subin

Active Member

Hôm nay em thấy VN mình chém thằng TL ghê quá, chúng nó phải ra sân liên tục, nhất là thằng " Đang đa " nó phải rời sân không là nguy hiểm với thằng cha đó lắm8->
Quả penalty không bị việt vị đâu, nếu có mấy chú TL đã nhảy cẫng lên rồi không im lặng của bầy cừu như thế, Mịa lúc trước khi ông em Đình Tùng sút mà lo lắng quá, sợ chú em tâm lý yếu8->

thằng đằng sau việt vị, ko phải thằng bị kéo ngã, thằng đằng sau chạy lên có tham gia vào pha bóng nên nếu chuẩn thì nó sẽ bắt việt vị luôn trước khi bắt phạm lỗi.

Bên trên