Bỏ phiếu tín nhiệm hằng năm với Chủ tịch nước, Thủ tướng

billtruc

Member
Ðề: Bỏ phiếu tín nhiệm hằng năm với Chủ tịch nước, Thủ tướng

độc đảng... làm gì chả được =D>

gianghggg

Vui nhỉ các bác, lắm trò thật đấy. HDvietnam mình cũng chơi cái trò bỏ phiếu tín nhiệm này đi, trên phiếu ghi rõ tên người, id. Bác nào tín nhiệm cao, nói lời hay... thì được vào forum, bác nào không tín nhiệm, tỏ đúng thái độ của mình thì band nick, trù ẻo, không cho lấy link download phim..... Làm kiểu thế xem có bác nào dám không tín nhiệm nào.

Vui nhỉ các bác, lắm trò thật đấy. HDvietnam mình cũng chơi cái trò bỏ phiếu tín nhiệm này đi, trên phiếu ghi rõ tên người, id. Bác nào tín nhiệm cao, nói lời hay... thì được vào forum, bác nào không tín nhiệm, tỏ đúng thái độ của mình thì band nick, trù ẻo, không cho lấy link download phim..... Làm kiểu thế xem có bác nào dám không tín nhiệm nào.

Tui đồng ý, đề nghị cách chức ông Chip vì không đưa được HDvietnam ngang bằng facebook

khanhasd

Active Member

MẤY BÁC MẠNH MIỆNG QUÁ :) EM YÊU RỒI ĐỚI :)):))

xoehoa

Member

Đề nghị các bác trên trung ương đừng bày vẽ nữa,chỉ làm dân đen chúng em có chuyện hề để kể thôi :))

HDdream

Member

kệ chứ, làm hay ko liên quan gì đến các bác, :)). ko biết câu " Bút xa gà chết" a`, lỡ mồm lại đi tù bây giờ :)).

khanhnam82

Active Member

Xin hãy tin em một lần, một lần nữa thôi người ơi...

Ừ để bố mày tin một lần, đọc qua cái bài báo này xem.

Ừ nếu không được quá 50% thành viên quốc hội tín nhiệm, thì GTFO! cũng hợp lý mà bà con.
Ủa nhưng mà phải 2 lần LIÊN TIẾP mới out? WTF?
Chơi chiêu hả mày? Ý mày sợ mày sắp đặt sai, hoặc mày chưa dàn xếp được với bọn Cuốc Hội trong năm nay thì may ra mày còn cơ hội qua năm sau hả con? Mịa, mày khôn thế!
Ủa còn chưa hết, sau khi 2 năm lỡ xui mày đều bị bất tín nhiệm thì để coi coi mày làm gì tiếp: mày lại đem trình Cuốc Hội xem xét miễn nhiệm hoặc từ chức.
tiên sư bố mày, thế ban đầu chả phải do thằng Cuốc Hội trên 50% bất tín nhiệm mày à? giờ lại đưa ra cho Cuốc Hội xem xét, thật là lòng và lòng vòng mị dân.

Một lần bất tín vạn lần bất tin con ạ. Đằng này 2 năm liên tiếp bất tín lại còn phải ra Cuốc Hội xem xét để coi có nên miễn nhiệm mày không cơ à? Đúng là sợ các chú Phỉnh này thật.

Chú phỉnh tôi rồi Chính Phủ ơi
Chú khiên lên hết Chiến Khu rồi.

Bác lại cho ai mượn nick thế? Sau khi cho ĐLT mượn nick? ;))

kiatisak

Member

Nước người ta có 2 hay 3 đảng còn có chuyện lắng nghe ý kiến của dân, mỗi lần dân bất mãn còn làm chuyện này chuyện nọ để xoa dịu. Chứ như nước mình dân có kêu khổ cũng mặc kệ, tụi nó cứ lo cái bụng tụi nó trước.

Bên trên