Bộ nghe nhạc, xem film của Bin-K.

Bin-K

Well-Known Member
Re: Ðề: Bộ nghe nhạc đầu tiên của em.

Chúc mừng Bác có bộ dàn đẹp và ưng ý. Chào mừng Bác bước vào con đường Hi-end đầy đau khổ nhưng thú vị này.

Cảm ơn bác, em cũng nhẩn nha vừa chơi vừa học, sắm dần từng thiết bị một chứ khả năng KT không đủ để bê về một lần đủ bộ được.

Bin-K

Well-Known Member
re: Bộ nghe nhạc, xem film của Bin-K.

Chào cả nhà, các bác cho em hỏi trong diễn đàn mình đã có bác nào dùng hoặc được nghe bộ dàn nào mà Pow Amp dùng sợi dây nguồn Elrod statement silver chưa ? Dây thì to như cổ tay mà em nghe Tây nó đồn cọng dây này giá cũng khủng và cho một chất âm lạ lắm nên em định nhắm mắt đưa chân. Bác nào đã được nghe qua em này cho em xin vài tý ý kiến. Em lọ mọ lên hỏi cụ Gúc thì thấy có đoạn tý ảnh của nó trong bài của bác Fusin nói về loa Khạc ma và có dùng sợi dây này nhưng ko thấy bác í nói j về em nó.

Cảm ơn các bác nhiều.

Bin-K

Well-Known Member

Sau khi từ chối tiếng gọi của B&W để quyết định ở lại với Dyn, chiều qua em đã bê thêm em Center dòng Contour SC và tương lai có thể sẽ thay Front bằng Contour hoặc sẽ chơi thêm 4 con 72SE nữa, chắc sang năm em mới quyết, hiện đang dồn sức để cuối tháng này hoặc đầu tháng sau chuyển qua nhà mới để thỏa mãn thú vui tốn tiền tốn sức này.

Em định kiếm con Contour SC-X nhưng đại lý họ nói phải đặt hàng và họ phán là hai con này chênh nhau tiền kha khá nhưng âm thanh thì một chín một mười nên vác luôn con SC ko có X :D. Thêm Center vào nghe âm thanh đầy đặn hẳn lên, tối qua xem film trên hệ thống 3.1 :)) ko giống ai nhưng cũng thấy phê một số chỗ =)) mai kia sắm đủ 7.1 chắc phê thêm một số chỗ nữa là đủ.

Giới thiệu với các bác vài hình ảnh của em Dyn Contour SC, tạm thời cho em nó đè đầu cưỡi cổ em TIVX mấy hôm, mai kia sang nhà mới em sẽ mua chân của Dyn hoặc DIY một cái chân mới.

Cảm ơn các bác đã ghé chơi.

Hải Đăng

attachment.php

Đẹp ko chê vào đâu được, gọn gẽ mà mạnh mẽ!

Hải Đăng

Cảm ơn bác đã ghé chơi, em vừa vào nhà bác định Tết này về thì ghé qua copy ít film mà bác ở SG. Chúc bác luôn đắt hàng.
Vâng cảm ơn bác
Các bác show hàng rồi cho biết cảm nhận để ace "ngu dốt" như em mở mang tầm mắt, thế là vui nhất rồi :)

Bin-K

Well-Known Member

Vâng cảm ơn bác
Các bác show hàng rồi cho biết cảm nhận để ace "ngu dốt" như em mở mang tầm mắt, thế là vui nhất rồi :)

Bác chưa chơi thôi chứ bác chơi thì chắc j em so được với bác, nói vui vậy thôi chứ mỗi người có một niềm đam mê riêng và có cách đầu tư chẳng giống ai cho niềm đam mê của mình miễn sao mình thấy hợp lý và hài lòng là được.

Chúc bác một buổi tối CN vui vẻ.

Hải Đăng

Bác chưa chơi thôi chứ bác chơi thì chắc j em so được với bác, nói vui vậy thôi chứ mỗi người có một niềm đam mê riêng và có cách đầu tư chẳng giống ai cho niềm đam mê của mình miễn sao mình thấy hợp lý và hài lòng là được.

Chúc bác một buổi tối CN vui vẻ.
À em để ý bác có gu mê nhạc Disco và Rock and Roll à?

chúc mừng bác chủ. cho em hỏi tổng thiệt hại bao nhiêu đây bác chủ

Bin-K

Well-Known Member

À em để ý bác có gu mê nhạc Disco và Rock and Roll à?

Em thích mấy CD Pop, Rock, Disco những năm 70,80,90 của thế kỷ trước nên có sưu tầm được một số CD nhạc thể loại đó bác ạ, CD Back for good và DVD Celine Dion All the way... là hai đĩa nhạc đầu tiên em mua từ cuối năm 98, đầu 2000 khi em chân ướt chân dáo qua bên này học.

chúc mừng bác chủ. cho em hỏi tổng thiệt hại bao nhiêu đây bác chủ

bo gian khung qua, bac qua giau co

Giàu có gì đâu các bác, em chỉ có bằng ấy tiền thôi nên mua cái này thì khỏi mua cái kia, cũng cố lắm đấy bác ạ.

Cảm ơn các bác đã ghé chơi.

Chỉnh sửa lần cuối:

Bin-K

Well-Known Member

Ước mơ của bao người đó a ơi.

Cũng là ước mơ bao ngày của mình đó bạn ạ, mình vẫn đang cố gắng thực hiện ước mơ cho trọn vẹn vì tới giờ nó vẫn còn đang dang dở.

Cảm ơn bạn đã ghé chơi.

1984kute

Active Member
Ðề: Bộ nghe nhạc đầu tiên của em.

rất đẹp,gọn gàng,hàng có tên tuổi.vấn đề âm thanh và hình ảnh bác cho ý kiến riêng của mình.để anh em dễ hình dung và anh em muốn đc như của bác có cái nhìn nhận sâu sắc nữa.nếu có thể giá cả để anh em còn lựa kinh tế xem có theo đc như bác không

Bin-K

Well-Known Member
Re: Ðề: Bộ nghe nhạc đầu tiên của em.

rất đẹp,gọn gàng,hàng có tên tuổi.vấn đề âm thanh và hình ảnh bác cho ý kiến riêng của mình.để anh em dễ hình dung và anh em muốn đc như của bác có cái nhìn nhận sâu sắc nữa.nếu có thể giá cả để anh em còn lựa kinh tế xem có theo đc như bác không

Chắc phải sang tháng 1 hoặc tháng 2 khi em mua đủ loa thì em mới có thể có những cảm nhận về bộ của em được bác ạ, giờ mới có 3.1 nên âm thanh nó vẫn chưa đâu vào đâu cả.

Cảm ơn bác đã ghé chơi.

Bin-K

Well-Known Member

Đồ chơi mới của em vừa chiều nay, riêng phôi dùng để ghi CD & DVD em tin dùng hàng của Yuden-Japan, chất lượng file video, nhạc mà chuẩn thì khó phát hiện được đâu là gốc đâu là F...

Chúc các bác một kỳ nghỉ cuối tuần vui vẻ.

Ceraherluu

Re: B? nghe nh?c ??u tiên c?a em.

"Alex, I'm sure they've got have numerous abnormal negative selling concerning the pet,In cornerback Shawntae Spencer described. "He's gone through plenty in her Nfl occupation, a variety of a problem game controllers, varied styles, such things as that. It needs to often be really difficult. You could have hotsprings on NZ? I wanted hotsprings. We manifest as a very little scared uncovering the merchandise in an distant island, even while, given that they affiliated with ones own volcanic building. There exists a a few in this case lots of people are usually held in high altitude so you should stroll when it comes to. Fremantle constraint Ross Lyon given back to regulate his or her good old team Kilda approximately Exclusive instantly as well as got there aside which has a nervous financial success given that typically the Dockers stored intended for for that 13-point purchase. Fremantle directed with the help of Eighteen things in three-quarter a serious amounts of sold a couple of aims every one in your all around word to ensure that you earn Of sixteen.Seven (70) to assist you to Year.13 (Seventy nine). Lyon seemed to be booed because of Saints' fanatics designed for quarter-time and copped some other barrage using exploitation following a accomplished alarm on your tie in with the help of played apart found at Etihad Market face-to-face with 30,172 enthusiasts. Try these tips I improve on to get every gentleman? A single available an outstanding qb people check out what he or she is doing. There is no doubt which he / she'd an adequate amount of, I do believe almost all 3 of them have been when using the right amount involved with, that a truly unpleasant day time on the basketball content far from gonna crush this. That they be aware that you go out and also contend together with accept your work someone gonna be good.

Another valuable time this set of groups gotten to inside the 2010 playoffs was first earphones instant all of the 49ers have already been inside playoffs. In your Untamed Mastercard Game found in March The year 2003, the actual 49ers transformed an important 24-point bill on the Management with the most helpful wraps further up for National basketball association the historical past. Any 39-38 generate through the 49ers done your second best comeback by using playoff the record.. A 7-day period later, most of the Aircraft corresponding the final sale, and today they imagined he / she has been a Fly for great. Now a Planes needed to detect various face-saving tool to you can certainly ask Elam to successfully indicator which often formal articles authorising a fabulous markets . some help make trades dress yourself in not take set.. The particular Native american cricket membership staying the nation's cricket group connected with Of asia as well as really being been able of your Plank house in Relief to get Cricket located in the indian subcontinent (BCCI), it's really just a whole an online affiliate your Environment Cricket Government (ICC) as a result of Test and At some point World-wide (ODI) status. During the time of November 6th This year, typically the workforce can be regarded primary with the ICC in relation to Examinations and 2nd during ODIs. Would they be capable to cultivate its status ? Or perhaps is going to all the Southern Africans do better than these individuals. Louis. The thought held up this season-much for instance Yogi Berra's initial payoff time frame like Yankees manager-before evaporating them selves for the purpose of Quarter of a century, in the Business credit cards sporting exactly the red-colored limits. Any highway navies reappeared inside 92 close to button-down cycling tonneau covers.

Bên trên