Bình loạn về bản quyên phát sóng trận Arsenal-ĐTVN và Confed cup 2013

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hopmai86

Member
giải này đến h này vẫn còn kín tiếng nhỉ, hay là các nhà đài Việt Nam không nhà đài nào có giả này à các bác.

Ðề: Bình loạn về bản quyên phát sóng trận Arsenal-ĐTVN và Confed cup 2013

theo tin mới nhất mà em biết thì VTV đứng ngoài vụ confed rồi , khả năng năm nay không có confed cup các bác nhé :))

boyben2011

Well-Known Member
Re: Ðề: Bình loạn về bản quyên phát sóng trận Arsenal-ĐTVN và Confed cup 2013

theo tin mới nhất mà em biết thì VTV đứng ngoài vụ confed rồi , khả năng năm nay không có confed cup các bác nhé :))

Cám ơn bạn đã quan tâm đến topic này của mình, nhưng mình xin nhắc lại là nếu VTV đứng ngoài vụ confed cup 13 này thì WC14 họ cũng sẽ đứng ngoài cuộc do gói bản quyền confed cup 13 này nằm trong gói bản quyền Wc14 mà MP$Silva đang nắm giữ vả lại mình đã thấy MP&Silva chào hàng gì đâu. Hè này mà ko có bóng đá khéo khán giả VN mình nhảy dựng lên ý chứ

Mainboard

Member
Ngày mai khai mạc giải U-21 châu Âu rồi mà chưa thấy thông báo trực tiếp gì cả.

saigonboy_92

Active Member

mấy giải U ở châu âu có bao giờ dc trực tiếp đâu nhỉ,còn vụ confed cup vtv đứng ngoài thì đã sao,đâu phải đứng ngoài vụ này là WC ngồi ngó,giờ ko mua thì đợi cuối năm mua luôn WC,giải này cũng có lèo tèo mấy trận giờ thì xấu chắc bọn vtv thấy kèo ko thơm nên xù rùi chắc

Không thấy đài nào thông báo có bản quyền. Trường hợp tệ nhất thì lên Mạng xem thôi các bác ơi!!!! Chứ nếu có thì người ta đã quảng cáo rùm beng nên rồi!!!

WC xem trên intenet thì hơi khó đấy bác à

WC xem trên intenet thì hơi khó đấy bác à
Ngày xưa, khi k ứt mua ngoại hạng anh, có 1 bác nào ở VTV đã nói rằng: euro hay worldcup thì VTV sẽ mua để phát quảng bá xem free, còn NHA thì sẽ để bên dịch vụ trả tiền họ mua. Nên theo mình là vtv sẽ mua WC. còn cái mà mình đang nói ở đây là Confedcup 13 cơ!!!! Mà cái giải này phát vào giờ đấy cũng khó ăn đây!!!

sonnvl

Member

Bây h đài nào nhìn xa trông rộng thì mua luôn WC sang năm đi cho sớm chợ, để đến sang năm bọn MPSilva nó lại hét giá trời ơi

Flatland

Well-Known Member

Bây h đài nào nhìn xa trông rộng thì mua luôn WC sang năm đi cho sớm chợ, để đến sang năm bọn MPSilva nó lại hét giá trời ơi

Bác tưởng mua dễ như bác ra chợ mua rau vậy hả? Nhiều khi không phải là cứ có tiền là cầm đi mua cái gì cũng được.

boyben2011

Well-Known Member
1 số bạn trong 4rum bảo giải confedcup 13 này đá h khó xem, xin lỗi các bạn chứ mọi khi VTV3 chiếu C1 lúc 1h45 các bạn vẫn xem ầm ầm ra đây they thế thì đá lúc 2h có gì khó xem ko nhỉ, còn đá vào lúc 5h càng dễ xem bạn chỉ cần đi ngủ thật sớm (tầm 10h tối) đặt đồng hồ báo thức lúc 5h dậy ,xem xong đi ăn sáng xong đi làm là vừa đẹp rồi còn gì.
Sẽ có 3 cung h đá tại Wc14 năm sau là 23h, 2h và 5h các bạn chú ý theo dõi. Chỉ khổ thân mấy ô cầu thủ 11h trưa đã phải xỏ giầy ra sân đá rồi mà đá ở ĐTQG khác vs đá ở CLB làm gì có lương đâu, chỉ chờ chút tiền thưởng từ liên đoàn nc mình thôi

saigonboy_92

Active Member
Ðề: Re: Bình loạn về bản quyên phát sóng trận Arsenal-ĐTVN và Confed cup 2013

1 số bạn trong 4rum bảo giải confedcup 13 này đá h khó xem, xin lỗi các bạn chứ mọi khi VTV3 chiếu C1 lúc 1h45 các bạn vẫn xem ầm ầm ra đây they thế thì đá lúc 2h có gì khó xem ko nhỉ, còn đá vào lúc 5h càng dễ xem bạn chỉ cần đi ngủ thật sớm (tầm 10h tối) đặt đồng hồ báo thức lúc 5h dậy ,xem xong đi ăn sáng xong đi làm là vừa đẹp rồi còn gì.
Sẽ có 3 cung h đá tại Wc14 năm sau là 23h, 2h và 5h các bạn chú ý theo dõi. Chỉ khổ thân mấy ô cầu thủ 11h trưa đã phải xỏ giầy ra sân đá rồi mà đá ở ĐTQG khác vs đá ở CLB làm gì có lương đâu, chỉ chờ chút tiền thưởng từ liên đoàn nc mình thôi
nếu so với giờ đá wc tại châu á và châu âu thì bạn cứ thử lập cuộc khảo sát nho nhỏ coi đa số chọn giờ nào,mình nghĩ đa số sẽ chọn theo muối giờ châu âu,xem giờ châu mỹ có vẽ chua hơn đấy,châu á thì quá đẹp rùi ko cần nói tới.

Ở châu âu đá 11 hay 12h trưa thì còn đỡ khổ,chứ sài gòn mà đá 12h chắc dễ điên nhỉ.dân mê bóng đá thì giờ nào cũng coi,với lại 4 năm mới đá hơn 1 tháng,có phải tháng nào cũng đá

boyben2011

Well-Known Member
Theo thông tin mình mới tìm hiểu thì confed cup 13 nh` khả năng sẽ vắng bóng trên VTV nhưng kênh eurosport sẽ phát trực tiếp. Lại 1 lần nữa thuật ngữ quen thuộc "chỉ có trên K+" sẽ lại xuất hiện như trong 3 năm vừa qua (Do eurosport phát sóng độc quyền trên k+)

Flatland

Well-Known Member
Theo thông tin mình mới tìm hiểu thì confed cup 13 nh` khả năng sẽ vắng bóng trên VTV nhưng kênh eurosport sẽ phát trực tiếp. Lại 1 lần nữa thuật ngữ quen thuộc "chỉ có trên K+" sẽ lại xuất hiện như trong 3 năm vừa qua (Do eurosport phát sóng độc quyền trên k+)

Eurosport hả bác? Chắc chỉ đến nhà bộ trưởng bộ 4T mới xem được thôi. Đến thời điểm này eurosport chưa có động thái gì về vụ 15/05 cả...

boyben2011

Well-Known Member
Eurosport hả bác? Chắc chỉ đến nhà bộ trưởng bộ 4T mới xem được thôi. Đến thời điểm này eurosport chưa có động thái gì về vụ 15/05 cả...

Nh` khả năng là như vậy nếu như các nhà đài VN ko mua bản quyền thì 1 trong 2 thằng (eurosport hoặc espnstar) sẽ mua.:-j

quanhuy90

Member

Thôi có hay không cũng được đúng không mấy bác.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên