Bình bầu Ban điều hành cho HD Hà Nội

Bình bầu BĐH(ban điều hành) cho HD Hà Nội.

• KiuKiu

Số phiếu: 7 15.6%
  • hieu-gia lam

Số phiếu: 16 35.6%
  • Lâm Gia Trang

Số phiếu: 6 13.3%
  • Kinh3D

Số phiếu: 3 6.7%
  • rongthep22

Số phiếu: 8 17.8%
  • ý kiến khác.

Số phiếu: 5 11.1%

• Số lượng người bầu chọn
    45
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kiukiu

Well-Known Member
Ðề: [HOT]Bình bầu BĐH(ban điều hành) cho HD Hà Nội.

Em nghĩ các bác cứ từ từ, đi off với nhau làm cốc bia cho mát, thời gian còn nhiều mà vội vàng làm chi. Vấn đề ở chỗ: bây giờ có ai hô hào mà được các bác đồng tình thì biểu hiện của sự đồng lòng được thể hiện rồi đó.

Vấn đề chính ở chỗ đó bác Chip ạh :)
Những người sinh sống , học tập tại thời điểm này ở Hà Nội là rất lớn , em quen không dưới chục người có nick trên HDvietnam nhưng toàn SD , chỉ cắm máy và .... down , hiếm lắm mới trồi lên và cũng là " Chủ thớt ơi , link chết rồi , up lại dùm đi " , thậm chí có người còn chì đến độ chờ người khác hỏi hộ rồi thôi ... vậy nên chắc cái khó của việc lôi " cua trong lỗ " làm sao khéo léo để gây dựng phong trào có lẽ mọi người đều hiểu , nó cần sự đồng lòng và kiên trì , nhẫn nại rất lớn !
Vậy ai là người sẽ kết hợp những mem đó lại và đứng mũi chịu sào đây ?
Tất nhiên phải là một người ra vào thường xuyên , nắm rõ nội tình và đặc biệt đó là phải là cầu nối giữa " bô lão " và các mem mới
Còn em , đã là tín đồ HD , dù em có nghỉ chơi thì tình cảm vẫn hướng về những HDer , những bác đã tiếp đón , đã chơi với em thật lòng , đa phần toàn hơn tuổi em hết , vậy mà cái câu " bác-em " .... mỗi lần xưng hộ vậy ở ngoài đời , cảm xúc thật sự khó diễn tả ... :)

TQN

Chiều mai anh và Tiểu bảo sẽ thu xếp tham gia với anh em.
Mong rằng sau buổi chiều mai anh em ta sang trang mới!

Thanks!

P/s: Để alo các bác "một thời oanh liệt" coi còn được những bác nào rảnh rỗi :D

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Anh em HDHN mà máu lửa vụ này thì BQT sẽ cất cày cuốc vài ngày và kéo nguyên băng ra HN off với anh em trong một thời điểm gần đây.

Chiều mai anh và Tiểu bảo sẽ thu xếp tham gia với anh em.
Mong rằng sau buổi chiều mai anh em ta sang trang mới!

Thanks!

P/s: Để alo các bác "một thời oanh liệt" coi còn được những bác nào rảnh rỗi :D

Địa chỉ em chọn hợp lý chứ bác, có thay đổi gì không nhỉ ;;)

Phiền bác alô cho mấy bác một thời oanh liệt nhé, em alô vợ các bác hay mắng em lắm, lại tưởng em rủ rê đi.... :( thanks

overkillx

Huyền Thoại

Địa chỉ em chọn hợp lý chứ bác, có thay đổi gì không nhỉ ;;)

Phiền bác alô cho mấy bác một thời oanh liệt nhé, em alô vợ các bác hay mắng em lắm, lại tưởng em rủ rê đi.... :( thanks

Với tư cách là Mem HN tôi xin đăng ký 1 xuất còn địa chỉ ở đâu không quan trọng miễn là có chỗ để anh em HDHN ngồi nói chuyện "phải quấy" :D

kiukiu

Well-Known Member

Mải ba hoa quá , quên chưa đăng ký , bác Hiếu cho em 1 suất " quấy " nhé :)

thanhtung0506

Có lẽ bác chưa hiểu ý e rồi, như bác biết thì mỗi buổi off đều fải có ng đầu têu đúng ko ạh, đây là trách nhiệm của trưởng ban rồi, sau đó đền vấn đề kinh fí thì do thư ký kiêm thủ quỹ phụ trách, thế là xong fần đầu, tiếp đó khi buổi off diễn ra thì cũng fải có tí phim ảnh nhạc nhẽo chứ ạh, cái này là fải do 3 bác fó ban mỗi bác một mảng để san sẻ bớt công việc chứ để 1 bác lo hết thì e nghĩ là hơi mệt mà lích kích. Cảm ơn bác đã góp ý cho e ạh.

thực ra đa phần mọi lần toàn do em làm mọi việc như bác vừa nói ấy àm

thanhtung0506

Anh em HDHN mà máu lửa vụ này thì BQT sẽ cất cày cuốc vài ngày và kéo nguyên băng ra HN off với anh em trong một thời điểm gần đây.
bác là bề trên bác nói đấy nhá, em sẽ làm vụ này đầu rơi máu chảy cho các bác xem
Chia quân ra bắn nhau cho vui :))
bác nì thì bắn gì em chiều nào
Mải ba hoa quá , quên chưa đăng ký , bác Hiếu cho em 1 suất " quấy " nhé :)

đề nghị bác kiu hôm đó có đi thì đừng để ahn em phải ạ như hồi nào mà off 80 người ấy nhá

sieucan

Active Member

SC cũng đăng ký 1 suất.

Chỉnh sửa lần cuối:

sieucan

Active Member

Ối bác nói thế thì anh em HN lại đau lòng rồi. Từ Tết tới giờ đi off chủ yếu vẫn là các bô lão cả bác à chứ người mới thì toàn lướt sóng, chém gió thôi, có mặt ai mấy đâu. Bữa vừa rồi Đức bên Gia Long lại làm off ẹc gì đó thì mới vắng mặt toàn bộ các cụ thôi bác à.

Đó là hội yêu HDHN chứ không phải hội HDHN bác 3 D ơi%-(

onggia

Well-Known Member

Không biết đi làm gì ở đâu ở đâu nhưng em xin đi làm 1 suất chém gió các cụ nhé :)) Chém xong làm vài cốc bia cho nó mát các cụ nhể :))

thanhtung0506

tói hôm đó đi hát nữa đi, thèm ka hát nhảy múa quá :D

thanhtung0506

Ối bác nói thế thì anh em HN lại đau lòng rồi. Từ Tết tới giờ đi off chủ yếu vẫn là các bô lão cả bác à chứ người mới thì toàn lướt sóng, chém gió thôi, có mặt ai mấy đâu. Bữa vừa rồi Đức bên Gia Long lại làm off ẹc gì đó thì mới vắng mặt toàn bộ các cụ thôi bác à.

Bác nên xem kỹ ở box HN nhé. Đợt trc Tuấn bên GLong kết hợp với anh em box HN làm vụ off đc khoảng 90 người gì đó. Nếu như ko có tiền bối nằm trong box HN thì liệu HN đến giờ này ra sao????????? Chẳng qua anh em gần đây mỗi người 1 lý do nên ko xuất hiện ra mặt nhưng vẫn âm thầm có mặt thường xuyên trong box HN.

Bác nên dành 1 ngày để đọc các topic trong box HN đi nhé chứ Đà nẵng mới nổi đc có 1 thời gian ngắn gần đây, đừng vội chê bai, nói HN và SG thế này thế khác mà mất hòa khí.

hội em toàn chơi " sóng ở đáy sông " còn bọn em toàn tranh nhau làm " Thằng Núi" bác kính nhể

Không biết đi làm gì ở đâu ở đâu nhưng em xin đi làm 1 suất chém gió các cụ nhé :)) Chém xong làm vài cốc bia cho nó mát các cụ nhể :))

Em xin hỏi bác hôm qua tay bác sờ soạng và quờ quạng cái gì mà mở topic ra là toàn bom với đạn thế này, lần sau rửa tay sạch sẽ rồi hãy lập topic nhé :D

dangnham

Em cũng xin 1 xuất, làm camera man luôn :D

Thôi các bác nể cái mẹt của em không chém và ném đá nữa nhé, cứ thế này te tua mất, giờ thì lịch đã có rồi em xin quote lại cho các bác xem, mong rằng là các bác quan tâm vào đăng ký tham dự vì HDHN xanh và sạch, nhộn nhịp và chuyên nghiệp hơn chứ ngồi giải thích hay thanh minh trong này mất thời gian mà lại phản tác dụng lắm.

Tình hình có vẻ lắng dịu rồi đấy, hôm nay mát trời quá các bác :D

Như ý kiến của bác congphu88 em cũng muốn có 1 buổi Off mi ni trò chuyện, ngoài vấn đề này mà chúng ta gặp gỡ có thể hiểu nhau hơn. Thời gian cũng không còn nhiều, mời các bác đến quán cafe Xe cổ tại số 13 Hàng Bún vào lúc 19h ngày 24 / 6 / 2010 để giao lưu. Bác nào có thời gian và quan tâm xin mời đăng ký tham dự ( Địa chỉ trên chỉ tạm thời, nếu có địa điểm hay thì các bác cứ nói để di chuyển )

P/S: Lý do chọn địa điểm này là vì nếu như các bác nói chuyện phải quấy có nóng trong người thì ta di chuyển ra Tô Ngọc Vân ăn hải hải tươi sống rất ngon - bổ - rẻ X_X

Danh sách tạm thời:

1. TQN
2. Tieubaocaca
3. Sieucan
4. Overkillx
5. TCK
6. Onggia
7. Kiukiu
8. Kinh3D
9. Thanhtung0505
10. Huongtt
11. Dangnham
12. Hieu-gia lam

Mời các bác quan tâm đăng ký tham dự nhanh kẻo hết chỗ, họp đột xuất nên thời gian không còn nhiều :D

Vừa điện thoại cho ProskyR , báo cáo các bác là điện thoại trong quần nhưng quần không ở bên người, sẽ vào giải trình và đăng ký sau ^:)^

Chỉnh sửa lần cuối:

Cảm ơn các bác đã tin tưởng ủng hộ 4 phiếu làm Mod cho em :X

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên