Bây giờ xài đồ Apple thì đừng mơ dùng hàng fake!

meamthanh11

Active Member
Ðề: Bây giờ xài đồ Apple thì đừng mơ dùng hàng fake!

hàng nhái hả,để a Tàu trị ra hết tất

Làm sao qua mắt đc anh tàu. Chả có cái gì là bọn tàu không làm giả đc hết :))

vỏ quýt dày sẽ có móng tay nhọn,nhưng móng tay nhọn đã có cái bấm móng tay!!:-j

nguyenvanphat84

Well-Known Member

âu đó cũng giúp cho iphone xài bền hơn chứ đưa mấy cái hàng ếch nhái vào thì chắc hẳn tuổi thọ của nó sẽ giảm là đều tất yếu thui. :))

shiphpvn

Member

Các bác cứ yên tâm đê, có hết ! cháu bác "Đào" có nghề truyền thống mà ko ở đâu bì kịp.
_ttp://laodong.com.vn/Quoc-te/Linh-kien-gia-Trung-Quoc-tran-ngap-khi-tai-quan-su-My/65455.bld

lemboo

Active Member

xài hàng táo là phải như thế đó

anh0424

Active Member

làm đc là phá đc.

hdd-hdp

Cái thằng điên táo này công nhận quá giỏi, trói buộc, o bế, ngăn chặn các kiểu mà nhiều người cứ điên lên vì nó để nó vác dao ra làm lông từng người một mà chả thấy kêu la được tí nào, công nhận cực điên với cái thằng này. hic

Nhiều bác lạ ghê, miệng thì ra rả là chống Tàu, tẩy chay hàng tàu. Vậy mà vào post này thì kêu lo gì mấy bữa nữa Tàu sẽ có đồ :)) Xin lỗi em quá lời chứ như thế thì hơi bị đạo đức giả đó ạ :|

Đọc báo thấy trái cây TQ rồi hàng nhựa nhiễm độc tràn vào VN thì biết dân mình "đạo đức thật" tới mức đọ nào rồi. =P~

Trauvanght

Active Member
Không phải nói chứ vụ này nhờ ngay anh khựa a ý làm cho, nhanh chóng chính xác, kinh tế.
Thế còn mình ko phải là fan của i-OS. Vừa đắt lòi, vừa kém tác vụ...chỉ giải quyết được cái khâu oai thôi!
;))

PS: bồ kết quả viết tắt "cmnr" của bác chủ =)), hợp ý em quá!

Trauvanght

Active Member
Re: Ðề: Bây giờ xài đồ Apple thì đừng mơ dùng hàng fake!

Nhiều bác lạ ghê, miệng thì ra rả là chống Tàu, tẩy chay hàng tàu. Vậy mà vào post này thì kêu lo gì mấy bữa nữa Tàu sẽ có đồ :)) Xin lỗi em quá lời chứ như thế thì hơi bị đạo đức giả đó ạ :|
Ơ bác AB, Khựa nó làm ra cho cả tg cơ mà bác, có làm giêng cho mình đâu, và mình cũng chẳng đặt hàng nó. E nghĩ các bác khác ý kiến như vậy, trong thâm tâm ko ưa gì khựa đâu, mà ngược lại các bác ấy đang chửi bọn khựa thì đúng hơn, Khựa-bãi rác điện tử của TG!
Với lại nó làm ra nhưng mình ko mua là được bác ạ.

bacbinhcity

Active Member
Ðề: Re: Bây giờ xài đồ Apple thì đừng mơ dùng hàng fake!

làm như Apple là thánh không bằng;
mấy món đồ chính hảng của Apple đang được làm tại tàu khựa đó;

còn cái cable mà cắm chiều nào cũng được thì cái tablet fpt cũng có;

iPhone5 ra đời chỉ thấy được 1 điều là Apple rất giỏi móc túi khách hàng; đã móc đẹp mà khách hàng còn sướng tê người... =)) =))

tại vì nó móc đúng chỗ phê
!

dinhtan91

Member

cái vụ dây cáp này khựa nó làm nhanh thôi

ledc9000

các bác cứ lo bò trắng răng.từ trước đến nay ko có ji mà ko fake dc ah.ví dụ như muốn dùng fake thì phải jaik máy chẳng hạn.chỉ sợ ko tiền mua máy thôi

nk000009

đọc một hồi thì mới thấy sự thật là hầu như bác nào cũng chửi iphone (apple) chê đủ mọi mặt. Nhưng ngồi nghĩ lại thì mới thấy tại sao các bác ko thích nó . nhay có bác thì dùng từ " miễn nhiễm" mà vẫn ào comment trogn topic nói về apple =)) . Lạ

mrlongtt

Member

chơi sát ván các hãng thứ 3 luôn rồi

tienduong1368

cái gì con người tạo ra được thì đều có thể phá bỏ nó được

Bên trên