Barcelona FC

giomua

Well-Known Member
Ðề: [HDVN]►♦│FC Barcelona│♦◄[FCB]

Mình là fan barca. Rất nhiều video của barca mình chia sẻ trên forum rồi. R.M là CLB mình ghét nhất, cầu thủ mình ghét nhất là CR7, kể từ khi nó tham tiền bỏ MU sang rM

FredRodSpears

Mình là fan M.U nhưng chẳng ghét đội nào cả. Đơn giản vì Bóng đá là môn giải trí mà thôi

HD Tây Ninh

Well-Known Member

Mình là fan M.U nhưng chẳng ghét đội nào cả. Đơn giản vì Bóng đá là môn giải trí mà thôi

ĐÔi khi họ đá thì thấy ghét thật, nhưng công bằng mà nói thì đội nào cũng như nhau, nhưng tớ vẫn chúa ghét đội nào chơi toàn theo kiểu Ý, mất hết cả hấp dẫn

nguyenkim

Well-Known Member

Mình là fan barca. Rất nhiều video của barca mình chia sẻ trên forum rồi. R.M là CLB mình ghét nhất, cầu thủ mình ghét nhất là CR7, kể từ khi nó tham tiền bỏ MU sang rM

Bác là 1 fan cuồng nhiệt của Barca rồi!

Mình là mình kết nhất Real, nhưng cũng chẳng ghét Barca, chỉ không thích xem Barca thắng hoài, vô địch hoài. Làm hết thích xem Liga. Vì không cần xem cũng biết kết quả. Phải có thắng có thua thì xem mới có nhiều cảm xúc.

vampirex

Messi, ko còn từ nào để miêu tả về anh. QUÁ TUYỆT VỜI

nguyenkim

Well-Known Member

Cũng sắp thành người ngoài hành tinh thứ 2 rồi <:p

Giờ chỉ còn việc đưa Argentina đoạt chức vô địch WC 2014 nữa thì sẽ thành người ngoài hành tinh. Không thì vẫn chưa được công nhận là xuất sắc hơn Maradona.

HD Tây Ninh

Well-Known Member

Giờ chỉ còn việc đưa Argentina đoạt chức vô địch WC 2014 nữa thì sẽ thành người ngoài hành tinh. Không thì vẫn chưa được công nhận là xuất sắc hơn Maradona.

Hi vọng với 3 bàn thắng vừa ghi được cho Arghentina, Messi sẽ tỏa sáng tại chính vùng đất kình địch của mình

tuyetmuavienxu

Active Member

Mấy bữa ni báo chí ca ngơi Messi phê quá. Mình cứ coi đi coi lại clip Messi giã thằng Leverkusen hoài không chán. I love you, Messiiiiiiiiiiii...

dungaidi

Member

Messi còn thua Ronaldo 2 bàn thôi, cuộc đua này hấp dẫn hơn ngôi vô địch LaLiga [-(
Thôi năm nay Messi đá vừa phải thôi, năm nay cho thằng em Ronaldo kiếm ăn tí chứ. Nó đá ầm ầm thế mà mấy năm chẳng có danh hiệu gì. Bùn chết

Bên trên