Barcelona FC

Dr Fate

thua là thua thôi. chờ lượt về xem sao. ko có hy vọng gì nhiều. gỡ lại danh dự là ổn.

iPhoenix

Member
Ðề: Re: Barcelona FC

Barca lúc nào cũng khiến các cule nói chung và thế giới bóng đá tự hào về nối chơi tấn công của mình. Ngay cả trận gặp BM khi thua một quả ( yếu tố nhân sự ko tốt) Barca hoàn toàn có thể chơi cầm chừng chờ trận lượt về nhưng vơi triết lí bóng đá của mình họ không làm thế mặc dù không áp đặt thế trận nối trươc BM chơi tốt nhưng họ vẫn lao lên không chơi như kẻ nhát chết, không phải những ke luôn to mồm đại diện cho bóng đa tân công lại tử thủ một cách nhục nhã

Căn bản là với hàng thủ của của Bar hôm qua thì có thủ cũng ko đc, trận hôm qua Barca cố gắng kiểm soát bóng tìm cơ hội tấn công nhưng bế tắc nên chuyền qua lại giữ bóng hơn 60% là chơi cầm chừng rồi còn gì nữa, chứ kéo về thủ hết để khu giữa cho Bayern thì có mà thủng thêm chục trái (1 đội bóng Ý như Juventus còn ko chịu nổi nhiệt nữa là Barca), cầm bóng nhưng bế tắc tấn công mà ko cầm bóng thì chết nhanh hơn.
Bài toán này của Barca chỉ có duy nhất 1 phương án giải quyết đó là phải có sự toả sáng của cá nhân thôi, cơ mà trong 1 ngày Messi khoác áo tàng hình thì Barca ko có cửa ăn đc Bayern :|

thangba81

Well-Known Member
Ðề: Re: Barcelona FC

Căn bản là với hàng thủ của của Bar hôm qua thì có thủ cũng ko đc, trận hôm qua Barca cố gắng kiểm soát bóng tìm cơ hội tấn công nhưng bế tắc nên chuyền qua lại giữ bóng hơn 60% là chơi cầm chừng rồi còn gì nữa, chứ kéo về thủ hết để khu giữa cho Bayern thì có mà thủng thêm chục trái (1 đội bóng Ý như Juventus còn ko chịu nổi nhiệt nữa là Barca), cầm bóng nhưng bế tắc tấn công mà ko cầm bóng thì chết nhanh hơn.
Bài toán này của Barca chỉ có duy nhất 1 phương án giải quyết đó là phải có sự toả sáng của cá nhân thôi, cơ mà trong 1 ngày Messi khoác áo tàng hình thì Barca ko có cửa ăn đc Bayern :|
ý kiến của mình là nếu muốn cầm chừng hơn nên kéo hàng công xuống hỗ trợ cùng hàng tiền vệ, 3 càu thủ bên trên đá cao quá. hoặc có thể thay ng tăng chất tuyến tiền vệ lên. mà mình thấy trận rồi làm khách cũng ko cần thiết phải ép Messi đá ngay từ đầu. Đấy ý kiên cá nhân mình thấy thất vọng vì Tito có vẻ bạc nhược quá.

Thao tran

Ðề: Barcelona FC

ý kiến của mình là nếu muốn cầm chừng hơn nên kéo hàng công xuống hỗ trợ cùng hàng tiền vệ, 3 càu thủ bên trên đá cao quá. hoặc có thể thay ng tăng chất tuyến tiền vệ lên. mà mình thấy trận rồi làm khách cũng ko cần thiết phải ép Messi đá ngay từ đầu. Đấy ý kiên cá nhân mình thấy thất vọng vì Tito có vẻ bạc nhược quá.
lực bất tòng tâm thôi . gặp đối thủ thi đâu quá hay , thi đấu thiếu phong độ thì phải chịu kết quả không tốt là điều đương nhiên
trước đây , khi Barca thua AC 2-0 ở lượt đi , thì có một bạn fan Barca nói "ông trợ lí HLV quá gà , nếu có Tito chắc mọi việc sẽ khác " . bây giờ có Tito rồi thì mấy bác quay lại nói Tito bạc nhược . không hiểu nổi

Mình là fan Liverpool nhưng luôn ủng hộ Barca trong mọi trường hợp. Song với Bayern thì cơ hội của Barca có lẽ đã chấm dứt!

Newbie-HD

Member

Hôm wa ngồi xem đến lúc 2-0 là tắt đi ngủ rồi, sáng dậy thì biết kết quả 4-0, chài... còn hi vọng gì nữa

thangba81

Well-Known Member

lực bất tòng tâm thôi . gặp đối thủ thi đâu quá hay , thi đấu thiếu phong độ thì phải chịu kết quả không tốt là điều đương nhiên
trước đây , khi Barca thua AC 2-0 ở lượt đi , thì có một bạn fan Barca nói "ông trợ lí HLV quá gà , nếu có Tito chắc mọi việc sẽ khác " . bây giờ có Tito rồi thì mấy bác quay lại nói Tito bạc nhược . không hiểu nổi

thì cũng chỉ ý kiến cá nhân bạn đó hay ý kiến ca nhân mình thôi... thích thì vẫn cứ thích thui.:">

Newbie-HD

Member

Haaa, RM cũng thảm bại, ông Mô-nhi-nhô hết mà phán những câu xóc xỉa nữa :))
P/s: Casillas thích điều này!

CN9H

Active Member
Re: Ðề: Re: Barcelona FC

lượt về cách có 1 tuần chắc không thay đổi được gì . Real có vào chung kết gặp BM chắc cũng thua luôn . BM quá mạnh . 4 trận liên tiêp ghi 20 bàn thắng , quá dã man .
2 trận BK vừa rồi bạn có quay lại không bạn, cho mình xin với. Mình kết mấy bản có BL TV của bác. Thanks bác trước.

Canon650D

bán kết lượt về ko biết thế nào chứ , trận hôm qua ko nhờ messi vào sân thì Barca cũng teo vs Billbao rồi :p
mong chấn thương của M10 ko tái phát

hieu xdav

Well-Known Member
trận tối nay không biết như thế nào, các bác, không biết có ngẩng cao đầu không:">

Bên trên