Bạn yêu thích nữ diễn viên nào

jimminam2000

Ai cũng có cái gu riêng về điện ảnh và cách nhìn về phái đẹp khác nhau,diễn viên nữ có đến hàng trăm hàng ngàn người qua mọi thời đại,ở đây mình chỉ bàn đến những dv trẻ đep diễn xuất hay và có tầm ảnh hưởng đến bộ phim,phần lớn mình thích những em xuất thân ở Hollywood mặc dù điện ảnh châu Á kg thiếu những bông hoa đẹp.
Sau đây là danh sách 5 nữ dv mà mình rất thích,chỉ cần các tên này xuất hiện trong phim ra là mình xem tất L-)
1.Katherine Heigl
Katherine sở hữu vẻ đẹp rực rỡ mà khó có nữ dv nào sánh được,những phim cô đóng đều có nội dung tc nhẹ nhàng lãng mạn và có nhiều yếu tố hài hước.
Những năm gần đây các phim chiếu rạp của cô như Tình một đêm (Knocked Up),27 Lần cưới và gần đây là The Ugly Truth (2009) đều rất đáng xem

cô đã được tạp chí Ask men bình chọn là Người đẹp được khao khát nhất năm 2008

2.Zooey Deschanel
thực sự mình không biết gì nhiều về em nó cho đến ngày xem phim "500 ngày yêu",vẻ dễ thương rất tự nhiên trong diễn xuất của Zoo đã chinh phục mình hoàn toàn

có 1 người yêu như Zooey thì tôi có thể từ bỏ mọi thứ chỉ được ở bên cạnh nàng

3.Megan fox
Đang làm mưa làm gió tại các rạp chiếu phim trong series phim "Đại chiến robot" Bại binh phục hận" vào năm ngoái cả thế giới mạng phải tròn mắt khi nhìn thấy cơ thể tuyệt đẹp của em trong những tấm hình bị lộ ra trong khi quay bộ phim Jennifer's body
Khả năng diễn xuất của Megan tuy còn hơi cứng nhưng chỉ cần tên của em xuất hiện trong poster là người ta sẵn sàng bỏ tiền ra mua vé vào rạp

sức nóng từ body của em thật khó mà cưỡng lại

4.Kristen Stewart
Đây là 1 trường hợp đặc biệt bởi em chỉ được mọi nguời biết đến vào năm ngoái khi thành công rực rỡ của "Chạng vạng",sau phim này là danh tiếng của nàng Bella xinh đẹp nổi như cồn và được báo chí PR liên tục cho đến khi "Trăng non" công chiếu
Kristen diễn thì phim nào cũng như phim nào,nhưng em đã thuyết phục mình bởi gương mặt trong sáng và mình sẵn sàng chờ đợi first nude scene của em trong phim
Welcome to the Rileys (2010)

5.Elisha Cuthbert
Rất đình đám từ những năm trước trong The Girl Next Door (2004) và Elisha trong phim này diễn thật tuyệt,mình mong chờ những phim tiếp theo của em nhưng khá thất vọng vì Captivity (2007) ,He Was a Quiet Man (2007) ,My Sassy Girl (2008) không thực sự hay.Tuy nhiên em được xếp vào danh sách bởi vì em quá đẹp,đẹp sắc xảo :D

MrMilan

Banned
Ðề: Bạn yêu thích nữ diễn viên nào

em nào cũng thích, giá như được đổi cả cuộc đời này lấy 1 đêm cũng ko phí

dragonlee

Well-Known Member

Thưởng thức 1 đêm phí quá bác ạ, cả 3 cô mà bác chỉ có 1 đêm rồi ngỏm ???

TQN

Hic, cả 5 cô trên em đều không thích lắm, khác gu mất rùi :|

redclock

Member

Trong cái list trên thích hai chị đầu, vì mấy film Katherine Heigl với Zooey Deschanel đóng đều thấy hay hết á (chỉ tiếc Zooey Deschanel đóng nhiều film mà vai phụ quá:()
Ngoài ra em còn bổ sung thêm:
Keira Knightley
Biết chị này từ hồi đi biển với anh Depp và anh Bloom, tuy "hơi" mảnh mai nhưng bất kì bộ film nào chị đóng cũng mang lại sự hiệu quả, thành công cho bộ phim.

Scarlett Johansson
Lost in Translation là bộ film đầu tiên em xem do chị này đóng rồi từ đó mê luôn, một phần cũng là vì chị í có ( . )( . ) sexy dã man:p

Natalie Portman
Mang một vẻ đẹp thanh thoát như một thánh nữ, cùng với sự thông minh sẵn có (tốt nghiệp đại học Havard loại ưu ngành tâm lý vào năm 2003), Natalie
thu hút em ngay từ bộ film đầu tiên em xem là V for Vendetta. Sau đó lên hỏi bác Gồ profiles rồi kéo 1 đống film của chị í về nghiền ngẫm như Léon, Closer, Star War triology...
đáng đòng tiền bát gạo...!!

......

Ngoài ra list của em còn bổ sung thêm mấy em non tơ nữa như:
Emma Roberts

AnnaSophia Robb

Selena Gomez

Cá biệt có em này, mới coi mấy tập CSI có em ở trỏng, đang chờ film mới của em í:
Taylor Swift

(đang bị mí fan la ó rầm trời vì vụ tóc duỗi:)...)
bonus:

P/S: Nói chung cứ em nào cute, em nào cool, em nào sexy là em ôm tất:))

catanaccio

Em cá kiểu gì cũng có mấy bác vào trưng hình Ozawa và các Jav idol cho mà xem;));))
Cố chờ đợi để có cái cuối tuần search

splendidriver

Top của mình chỉ có Zooey Deschanel và Emma Roberts. Nét đẹp giản dị là mình thích :). Loại sexy thì chỉ có Scarlett Johansson.

Gnud

Member

mình lại rất thích Dakota Fanning

jet_fly

Em thì thích Camilla Belle,Katherine Heigh, Ellen Page và Dakota Fanning :x:x:x

gundamf91

Member

Iem thích Eva Mendes. Nhìn cái mụt rùi ngay má thì ko thể nào cưỡng lại được :X

nguyenvantrung2410

Active Member

em nào ở trên cũng được, nhưng xách dép cho em đóng film casablanca, bác nào xem film này rồi cho ý kiến cái, bà đó đẹp kinh khủng, nhìn vào ăn đứt mấy em này, hehe

Sophie Marceau

Monica Bellucci

Phụ nữ/diễn viên châu Âu có cái vẻ rất đằm thắm , sang trọng đầy nữ tính

Còn trẻ trung , sexy thì Scarlett Johansson là nhất hạng

Chỉnh sửa lần cuối:

TQN

Thích thì nhiều nhưng đây là thích nhất :D

Bên trên