Bán vé sneak view phim Michael Jackson

yinyang

Tin sốt dẻo đây. Trước tình hình quá nóng quá sốt của bộ phim Michael Jackson This is it, và để thỏa mãn sự yêu mến của các crazy fan của Michael jackson, galaxy cinema quyết định sẽ bán vé sneak view với số lượng hạn chế. Các bạn sẽ được xem phim trước, cùng ngày chiếu họp báo luôn đấy.

Hiện tại vé sneak đã được bán tại Galaxy Cinema Nguyễn Trãi, số lượng có hạn chỉ có 100 vé thôi, các bạn hãy nhanh chân lên nhé.

poly

Banned
Ðề: Bán vé sneak view phim Michael Jackson

Tin sốt dẻo đây. Trước tình hình quá nóng quá sốt của bộ phim Michael Jackson This is it, và để thỏa mãn sự yêu mến của các crazy fan của Michael jackson, galaxy cinema quyết định sẽ bán vé sneak view với số lượng hạn chế. Các bạn sẽ được xem phim trước, cùng ngày chiếu họp báo luôn đấy.

Hiện tại vé sneak đã được bán tại Galaxy Cinema Nguyễn Trãi, số lượng có hạn chỉ có 100 vé thôi, các bạn hãy nhanh chân lên nhé.

giá vé 70k
tên phim galaxy dịch hơi buồn cười : Đó là anh
nghe cứ như Vì đó là em
mà hình như cái này nhầm box

cuti2008

giá vé 70k
tên phim galaxy dịch hơi buồn cười : Đó là anh
nghe cứ như Vì đó là em
mà hình như cái này nhầm box

Ủa cái này là show cuối của michel đúng không bác ? Show này chưa được hoàn thành vì Michel tiêu mất ồi, người ta dựng lại các thước phim rồi làm 1 show hoàn chinhr để chiếu đúng không nhỉ \:D/

poly

Banned

Ủa cái này là show cuối của michel đúng không bác ? Show này chưa được hoàn thành vì Michel tiêu mất ồi, người ta dựng lại các thước phim rồi làm 1 show hoàn chinhr để chiếu đúng không nhỉ \:D/

Source: http://www.digitalspy.co.uk/movies/a...n-october.html
Tin ngày 11/8/2009
Dịch bởi: liubakyh6@ Dienanh.Net

Bộ phim điện ảnh về những buổi tập luyện cuối cùng của Michael Jackson sẽ ra mắt vào ngày 30 tháng 10 tới đây.

Ngày 10/8 thẩm phán Mitchell Beckloff của tòa án tối cao Los Angeles đã chấp nhận thỏa thuận giữa người quản lý di sản của Jackson, hãng Colombia Pictures và nhà tài trợ AEG Live chuyến lưu diễn của Jackson, bật đèn xanh cho dự án phim này.

Hãng Colombia đã chi 60 triệu đôla mua quyền làm phim, do đạo diễn của "High Shcool Musical" Kenny Ortega làm đạo diễn.

This is It bao gồm những buổi tập luyện cuối cùng của nam ca sĩ quá cố cho lần quay lại sân vận động O2 ở London. Sky News đưa tin, bộ phim sẽ bao gồm các thước phim quay tại Staples Center trong thời gian 50 ngày cuối cùng chuẩn bị cho chuyến lưu diễn.

Bộ phim cũng có nhiều cảnh hậu trưởng phỏng vấn những người bạn của Jackson, trong đó một số trường đoạn sẽ sử dụng kỹ thuật 3-D.

htduy

Member

Bộ phim cũng có nhiều cảnh hậu trưởng phỏng vấn những người bạn của Jackson, trong đó một số trường đoạn sẽ sử dụng kỹ thuật 3-D.

a Poly cho em hỏi về VN kỹ thuật 3-D ko biết có được áp dụng ko a ;;)
=D>The way you make me feel ... You Really Turn Me On =D>

Chỉnh sửa lần cuối:

poly

Banned

a Poly cho em hỏi về VN thì chiếu trong bao lâu và có chiếu ở rạp Megastar ko a
kỹ thuật 3-D về đây ko biết có được áp dụng ko a ;;)

cái này bạn PM hỏi yinyang , vì bạn ấy CTV cho galaxy sẽ nắm rõ hơn

Bên trên