Bàn về các trận đấu trên kênh HD của VTVcab

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: Bàn về các trận đấu trên kênh HD của VTVcab

Quan trọng là những bác lắp đầu HD của vtvcab bị cho vào tròng rồi, nên muốn hay ko muốn lúc lắp các bác cũng phải mua đầu và đóng thuê bao 6 tháng hay 1 năm rồi kể cả nó ko chiếu NHA cũng chào thua. Thôi thì hy vọng BLD VTVcab tiếp thu ý kiến rồi chuyển các trận hay sang kênh HD hoặc phát chung HD và SD là 1, rải các trận chán lên các kênh phụ khác là hợp lý nhất.

Thì 6 tháng sau còn thế này nữa ta cất đầu đi xem analog =))
Giải pháp tốt nhất là chiếu chung, nếu lại chỉ chiếu các trận hay sang HD người dùng SD với analog có ý kiến ngay.

KaKa37

Member

Mie, hèn gì đợt vừa rồi bọn VTVCab này nó ra chiêu khuyến mại lắm thế, toàn giảm với tặng đầu thu; lừa bà con ký hợp đồng cả năm trời để mua đầu HD mà lại chi xem được SD. Vừa tuồn được một đống đầu thu tồn kho, vừa lừa thêm được một đống khách hàng vô tròng lại vừa nâng tầm thằng em K+ lên. Anh em một nhà cả, kiểu làm ăn vô nhân đạo quá.
Em có tí bức xúc, các bác thông cảm

komiz

Mie, hèn gì đợt vừa rồi bọn VTVCab này nó ra chiêu khuyến mại lắm thế, toàn giảm với tặng đầu thu; lừa bà con ký hợp đồng cả năm trời để mua đầu HD mà lại chi xem được SD. Vừa tuồn được một đống đầu thu tồn kho, vừa lừa thêm được một đống khách hàng vô tròng lại vừa nâng tầm thằng em K+ lên. Anh em một nhà cả, kiểu làm ăn vô nhân đạo quá.
Em có tí bức xúc, các bác thông cảm

Hic, té ra cả thằng em K+ và cả thằng VTVcab đều đi lừa tình bà con ak. Kiểu này phải tẩy chay luôn VTV thôi bà con ơi.

duyen_pham

VTVCab analog chỗ em nó lại khác, BONGDA TV lại toàn lấy nguồn HD, muốn SD để xem Asenal cũng không được.

jiti

Tính ra bỏ tiền cho K+ xem bóng đá HD đỡ phí hơn VTVcap nhỉ !

Nmusic

Member
Ðề: Re: Bàn về các trận đấu trên kênh HD của VTVcab

Phản đồi VTVcab treo đầu dê bán thịt chó! PHẢN ĐỐI-PHẢN ĐỐI-PHẢN ĐỐIIIIIIIIIIIIIIIIIIII

Phản đồi VTVcab treo đầu dê bán thịt chó! PHẢN ĐỐI-PHẢN ĐỐI-PHẢN ĐỐIIIIIIIIIIIIIIIIIIII

Phản đối thì có ảnh hưởng hì đến anh em nhà vờ tờ vờ đâu bạn ? Phản đối chỉ mỏi miệng, mỏi tay thôi !

cutit

Member

Kêu gọi mọi người cùng gọi đến 1900.1515 phán ánh...

vnckien

Active Member

Phản đối thì có ảnh hưởng hì đến anh em nhà vờ tờ vờ đâu bạn ? Phản đối chỉ mỏi miệng, mỏi tay thôi !

Hic. Bác chỉ cần tìm giải pháp khác cho banh bóng, còn các kênh giải trí khác thì chẳng cần nhà đài nào cũng dư xem rồi bác á. Đó là hình thức tẩy chay hiệu quả nhất. Chừng nào bác còn mất phí cho các nhà PayTV của VTV thì đâu cũng "vào rọ" hết ý mà.

Chót mua rồi chứ ko vứt con mẹ nó đi cho rồi, hết hạn ném con mẹ vào thùng rác với cắt luôn analog cho bõ tức. Bỏ 160k/tháng mà đéo đc xem Super Sunday đã đành, đằng này HD cũng ko đc nốt. Đóng cửa mẹ cái VTV luôn đi đỡ phí tiền NN.

haipvg

Well-Known Member

Tuần trước thì có vẻ không có vấn đề gì lắm, để xem tuần tới thế nào với cái HD này.

minaly

Member

Năm nay mới có cái chuyện này, ức chế vãi lọ. Chắc là do thằng K + ứt nó có ý kiến đây. Kiểu như 2 kênh K+1 và K+Pc phát trên vtvcab nó ko đưa lên phát HD là bởi nó sợ mất khách sử dụng K+.

phamtug

Active Member

Năm nay mới có cái chuyện này, ức chế vãi lọ. Chắc là do thằng K + ứt nó có ý kiến đây. Kiểu như 2 kênh K+1 và K+Pc phát trên vtvcab nó ko đưa lên phát HD là bởi nó sợ mất khách sử dụng K+.
đúng r đấy đến như ng a vtvcab n còn k nhân nhượng cho phát, nếu cho phát HD là n tự giết n lun r.

Bên trên