Bàn luận về VTC HD VIP

Ðề: Bàn luận về VTC HD VIP

chuyện K+ độc quyền một số trận ngày thường hồi trước mình có nói mà chẳng ai tin,những người hồi đó một hai cãi thì giờ chắc đang ngậm cục tức.

mình tưởng cáp TW nó phát hết các trận cùng giờ thứ 7 mà, hóa ra trận này cũng ko dc phát à. Bọn K+ bố láo quá nhỉ

tất cả ưu tiên đều giành cho K+, Hồi lúc bà con chưa tức giận vì độc quyền thì HTV Hà nội và TPHCM hay VCTV có muốn phát EPL cũng không được, có sự đồng ý của K+ thì mới có đó.

K+ mà có chết thì VCTV cũng phải chết theo,VCTV hay K+ cũng chỉ là một.

mà xem bọn VTV quảng cáo mấy trận bóng đá cuối tuần toàn thấy đề các kênh K+1, K+2 , mịe, càng ngày càng ngứa bọn VTV x-(

babymilo1003

tất cả ưu tiên đều giành cho K+, Hồi lúc bà con chưa tức giận vì độc quyền thì HTV Hà nội và TPHCM hay VCTV có muốn phát EPL cũng không được, có sự đồng ý của K+ thì mới có đó.

K+ mà có chết thì VCTV cũng phải chết theo,VCTV hay K+ cũng chỉ là một.

Vì chúng nó đều từ VTV mà ra cho nên "tắt lửa tối đèn có nhau" :-q

nhungkim

Member

chuyện K+ độc quyền một số trận ngày thường hồi trước mình có nói mà chẳng ai tin,những người hồi đó một hai cãi thì giờ chắc đang ngậm cục tức.
Bác nói phải thì củ cải cũng nghe ;))
Nếu như thằng K+ nó mua đc độc quyền luôn các trận ngày thường như bác nói thì dại gì nó ko thông báo để câu khách. Việc đài này, đài kia công bố phát các trận ngày thường mà ko phát, hay phát chậm là lỗi của nhà đài, có thể là trục trặc kĩ thuật gì đó. Cái gì cũng vin đổ tại K+.keke ;))
Bác nói phải thì củ cải cũng nghe, muốn người khác tin bác phải có bằng chứng xác đáng. :-?

hoanghamt

Member

VTC hợp tác với Trung Quốc còn hơn lũ VTV hợp tác với thực dân Pháp bóp chẹt dân ta :))

Bác này muốn Trung Quốc xâm lược về văn hóa đây... Khổ thân, vì cái truyền hình mà mất hết sáng suốt.. Chuyện nào ra chuyện đó chứ???

zoro_bka

em xem cáp hà nội lên hơi gà

cho e hỏi chút là tối Chủ nhật VTC có đc phát NHA không hả các bác

hay là chỉ có K+ thôi

Bác này muốn Trung Quốc xâm lược về văn hóa đây... Khổ thân, vì cái truyền hình mà mất hết sáng suốt.. Chuyện nào ra chuyện đó chứ???

nhưng ít nhất VTC hợp tác với Trung Quốc cũng ko đi bóp chẹt dân ta bằng độc quyền như ai kia hợp tác với bọn Pháp :))

Nói như các bác h nên quay lại thời kỳ đóng cửa câu trộm sóng, không sợ chó sủa thì tốt nhỉ =))

Bên trên