Bản cập nhật FW 1.0.9 chính thức từ Himedia Việt Nam.

ruatmap

Member
Ðề: Bản cập nhật FW 1.0.9 chính thức từ Himedia Việt Nam.

Changelog chuẩn đây, changelog #1 là của CFW 1.0.8 nhé
Q5IV HMD-1.0.9 -EN. Changelog:

1. Pre-installed Skype, Facebook, Youtube, Netflix, Kodi.
2. Fixed Kodi and Chrome cannot update.
3. Miracast.
4. One click to enter APPs on the main UI.
5. Supports 23.976fps.

sincamons

Có bác nào up 1.0.9 bị báo Error giữa chừng, xong reboot lại không ạh ? down đi down lại vẫn bị

Đôrêmi

Moderator

Con Himedia Q10 IV của ông anh em giờ cứ bị lỗi không nhận chuột, reset lại thì nhận được 1 lúc sau đó lại không được, đã thử tất cả các cổng USB thử với nhiều loại chuột, vậy nó bị sao thế?
Tiện thể có bác nào up giúp em bản 1.0.9 của Q10 IV lên Fshare giúp với, vì đang chạy bản 1.0.7 nên nghi bị lỗi FW nhưng cái đứt cáp quang tải cái thằng Mediafire lâu quá!

ruatmap

Member

Con Himedia Q10 IV của ông anh em giờ cứ bị lỗi không nhận chuột, reset lại thì nhận được 1 lúc sau đó lại không được, đã thử tất cả các cổng USB thử với nhiều loại chuột, vậy nó bị sao thế?
Tiện thể có bác nào up giúp em bản 1.0.9 của Q10 IV lên Fshare giúp với, vì đang chạy bản 1.0.7 nên nghi bị lỗi FW nhưng cái đứt cáp quang tải cái thằng Mediafire lâu quá!

Của bác
http://www.fshare.vn/file/4HQ2QAXJK15B

meocon

Well-Known Member

Ko nhận chuột , ko liên quan đến FW , a cứ up thử xem nhưng dự là phải đem ra cửa hàng rùi

Tungvanceo

Active Member

Các bác cho e hỏi sao kodi của e nó chỉ set dc độ phân giải màn hình HD 1280x720 ( như hình), không lên đc full HD
Rõ là con tv sony40R350 của mình là full HD

Bác nào ghé qua giúp nhé

hieuvt89

Mình có con Q10 IV muốn nhượng lại cho anh em nào có nhu cầu, do ít dùng mà để không thấy phí quá, từ lúc mua đến giờ chắc bật nguồn dc chục lần.

Hàng còn rất mới 99%, mình xài đồ cực kỳ kỹ, hộp hiếc phụ kiện đầy đủ, còn bảo hành 9 tháng tại Anh Vũ Store, anh em nào ở Sài Gòn or Vũng Tàu muốn mua thì inbox mình giá cả thương lượng nhé.

Bên trên