bác nào đang nhắm mua Sony EX720 thì ráng chờ thêm chút nửa, Sony chuẩn bị ra dòng NX720

trinhleminh

Ðề: bác nào đang nhắm mua Sony EX720 thì ráng chờ thêm chút nửa, Sony chuẩn bị ra dòng NX720

Dòng HX925 về rồi đấy các bác ạ. Hôm nay bên em vừa về mấy em 46HX925. Em nó đẹp mê hồn các bác ạ. Đúng như em nghĩ. Led nền khác hẳn so với LED viền ak

NX720 55 giá nhiêu rồi bạn nhung ơi?

nguyentientho94

Active Member
Ðề: bác nào đang nhắm mua Sony EX720 thì ráng chờ thêm chút nửa, Sony chuẩn bị ra dòng NX720

57 triệu bạn ạ. Ở ngoài bắc dòng sony mắc quá

Chị cho cái báo giá 46HX925 và 55HX925 với .. Đang có nhu cầu múc đây :D Vài năm trước có mua ở đây 1 con CRT Sony, hình đẹp. Chỉ tội để bụi quá giờ phải nằm đắp chiếu rồi :((

nhungsieunhan9x

Active Member

Chị cho cái báo giá 46HX925 và 55HX925 với .. Đang có nhu cầu múc đây :D Vài năm trước có mua ở đây 1 con CRT Sony, hình đẹp. Chỉ tội để bụi quá giờ phải nằm đắp chiếu rồi :((

Mình ko post đc giá lên trên này đâu. Bạn làm ơn alo cho mình nhé. Hay nt cũng được. hehe

TienNV

con 40 cuả em cái góc bên trái nó cứ có vệt sáng dài từ trên xuống dưới ngay mép nhìn khó chịu quá có bác nào bị tương tự ko!?

nhungsieunhan9x

Active Member

con 40 cuả em cái góc bên trái nó cứ có vệt sáng dài từ trên xuống dưới ngay mép nhìn khó chịu quá có bác nào bị tương tự ko!?

Tất cả dòng NX năm nay đều thế bạn ơi. Hôm qua mình cũng gặp 1 trường hợp ông khách cũng thắc mắc về cái vệt đấy. Lên tận cửa hàng xem lại thì con nào cũng vậy

jaguar

lỗi hở sáng của panel LG chăng ?

tuanmilk

Tất cả dòng NX năm nay đều thế bạn ơi. Hôm qua mình cũng gặp 1 trường hợp ông khách cũng thắc mắc về cái vệt đấy. Lên tận cửa hàng xem lại thì con nào cũng vậy
he he các bác yêu quí lỗi này là do hở sáng roài ạ.
check kỹ cái này đi các bác ơi

binhht

Bạn nên chọn NX720 vì nó tích hợp sẵn đầu phát hồng ngoại 3D, không phải kè kè theo như trước.
Chính xác! với lại đắt hơn ở chỗ có tích hợp card thu phát WIFI, thêm tấm kính bên ngoài bảo vệ panel(nặng hơn 2kg), và đèn LOGO tùy chỉnh (NX710 không có đèn)

rabbit

Member

Các bác cứ chê, chứ em xem & so sánh rồi, NX710 cũng ko hơn gì đâu ạ, cứ công nghệ mới mà nện, nói chung Sony thì khỏi bàn, nhưng em thấy Philips mới là đỉnh nhất ạ...

gatronggoloa

Các bác cứ chê, chứ em xem & so sánh rồi, NX710 cũng ko hơn gì đâu ạ, cứ công nghệ mới mà nện, nói chung Sony thì khỏi bàn, nhưng em thấy Philips mới là đỉnh nhất ạ...

Phillips đỉnh nhưng mà bác có thấy cái nào giá loanh quanh dưới 30tr đổ lại cho con tầm 40" không! Lúc nào mở mồm ra khen cái này đỉnh cái kia đỉnh mà lại quên mất cái yếu tố performance/ price!!

vietbacvn1

Em Nhung oi, anh muôn mua con SN EX720 hoặc NX720 em có thể báo giá ngay để anh mua, ngoài ra có khuyến mại gì không? trả lời gấp nhé

huykjm

Member

Tiện thể hỏi các bác 1 chút.
Mua tivi 3D bây giờ thì có những nguồn phát nào.
Cụ thể là TV 3D sony EX720 , NX720 , HX925, thì các bác thường xem 3D từ những nguồn nào.
Em chỉ biết , Sony nó có đầu đĩa bluray, và máy chơi game 3D là có thể phát 3D được.
Còn chức năng kết nối USB và ổ cứng di động thì đọc được rẩt hạn chế, ( hầu như kô phát được video HD hay 3D ).
Chẳng lẽ mua TV 3D về ngồi chờ khi nào truyền hình phát 3D thì mới được xem ah.
Chứ đi mua đĩa 3D về thì không hợp lý lắm vì đắt đỏ, khan hiếm.

rabbit

Member

Sony NX720 có chức năng giả lập 3D để xem các kênh hiện nay ạ, xem cũng tạm được với các kênh HD và HD Player . VTC có phát 3D dạng song song vào tối thứ 7 trên VTC HD3
Cụ thể là TV 3D sony EX720 , NX720 , HX925, thì các bác thường xem 3D từ những nguồn nào.
Em chỉ biết , Sony nó có đầu đĩa bluray, và máy chơi game 3D là có thể phát 3D được.
Còn chức năng kết nối USB và ổ cứng di động thì đọc được rẩt hạn chế, ( hầu như kô phát được video HD hay 3D ).

rabbit

Member

Phillips đỉnh nhưng mà bác có thấy cái nào giá loanh quanh dưới 30tr đổ lại cho con tầm 40" không! Lúc nào mở mồm ra khen cái này đỉnh cái kia đỉnh mà lại quên mất cái yếu tố performance/ price!!
Em cho rằng bác cũng nên nghĩ trước khi mở mồm phán xét, nói như bác thì xe Ferrari với Bentley cũng như các hãng Audi, Mercedes chắc không hơn được Toyota với xe Hàn quốc về độ đỉnh, bác tưởng lúc nào performance/ price cũng là đúng à? Ít tiền thì nói vậy chứ thử có đủ tiền bác có xúc cái đẳng cấp hơn không, chán...

nhungsieunhan9x

Active Member

Em Nhung oi, anh muôn mua con SN EX720 hoặc NX720 em có thể báo giá ngay để anh mua, ngoài ra có khuyến mại gì không? trả lời gấp nhé

Bao nhiêu inh hả anh? có gì anh nt vào sđt của em nhé. em báo giá chuẩn cho ạ

latruong

Member

Theo em thì chờ có đầu HDP phát được Blu-ray 3D thì mua luôn mua thể. Em dòm qua các trang HDP thì thấy tháng 09 này là Xtreamer nó ra đầu HDP phát được Blu-ray 3D. Hiện thời em cũng download được mười mấy đĩa Blu-ray 3D rồi. Thôi ráng chờ vài tháng nữa sắm vừa TV 3D vừa HDP 3D cho cực sướng. Chứ sướng 1 nửa cũng thấy chưa sướng. Xin lỗi bác chủ nha vì ké tí

Bên trên