AVG - Mọi góp ý của khách hàng với truyền hình AVG.

Ðề: AVG - Mọi góp ý của khách hàng với truyền hình AVG.

hehe, tại lúc đó, con khóc bà già la tui đi ngủ chứ ko cũng ngồi coi tiếp. Miễn là có Tennis là được

Pioneer

Member

Số 19001900 của AVG đã quá tải hay sao mà hôm qua mình gọi đến cuộc thứ 5 mới nói chuyện được

Thuê bao avg phát triển chóng mặt,đường dây quá tải bạn thông cảm :D

saukhoyeuem

Các bác cho em hỏi, e ở Lào Cai thì có lắp được AVG ko nhỉ?

Các bác cho em hỏi khu Nam Định - Thái Bình đã bắt được DTT chưa ạ?
Em đang định lắp cho các cụ 1 bộ để xem.

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: AVG - Mọi góp ý của khách hàng với truyền hình AVG.

bão số 8 làm sập tháp truyền hình Nam Định, tháp mới chưa xây xong sóng mặt đất đâu mà bắt bác, bắt bằng niềm tin á.
Các bác cho em hỏi khu Nam Định - Thái Bình đã bắt được DTT chưa ạ?
Em đang định lắp cho các cụ 1 bộ để xem.

phongchansenh

Nếu AVG muốn câu khách hàng ở HCM nhiều hơn thì nên bổ sung thêm các kênh nói tiếng Hoa, không nên bỏ lỡ thị trường này.

phongchansenh

Mình cũng đang phân vân muốn lắp AVG, nhưng hỏi kỹ lại thì không có kênh nào tiếng Hoa cả, nên đành chờ dịp khác vậy :)|

hai_nvv08

Member

Mình cũng đang phân vân muốn lắp AVG, nhưng hỏi kỹ lại thì không có kênh nào tiếng Hoa cả, nên đành chờ dịp khác vậy :)|

Bác có lắp thì lắp thôi chứ, em nghĩ chả bao giờ AVG nó cho kênh tiếng Hoa vào đâu, mà muốn cho vào chưa chắc đã được cấp phép phát sóng. VCTV trước có 2 kênh CCTV, cách đây khoảng 3 năm cứ thế lẳng lặng cắt. Gần đây K+ cũng cắt Celestial Movie rồi thì phải.

Muốn xem kênh tiếng bác hỏi Mod Mí trên này này hoặc sang diendanvetinh í...

khongthenaoquen

Well-Known Member
Mình chưa xài AVG . Ko bit đài có kênh True Sport 2 ko ? Vì mình thích WWE . Hoặc đài AVG có kênh nào có WWE ko ?

hai_nvv08

Member
Ðề: Re: AVG - Mọi góp ý của khách hàng với truyền hình AVG.

Mình chưa xài AVG . Ko bit đài có kênh True Sport 2 ko ? Vì mình thích WWE . Hoặc đài AVG có kênh nào có WWE ko ?

Không có WWE đâu và cũng không có TS2 nốt, thường thì TS2 HD và TS4 phát luân phiên trên cùng 1 vị trí kênh.

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: AVG - Mọi góp ý của khách hàng với truyền hình AVG.

TrueSport HD2 mà bác... :) TrueVision đâu có kênh nào là TrueSport 2HD (TS2 HD) đâu bác ??
Không có WWE đâu và cũng không có TS2 nốt, thường thì TS2 HD và TS4 phát luân phiên trên cùng 1 vị trí kênh.

khongthenaoquen

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: AVG - Mọi góp ý của khách hàng với truyền hình AVG.

AVG và K+ thiếu đi 1 phần lớn về thể thao rồi . WWE và NBA , tức đô vật là thể loại đc ưa thích ko thua j bóng đá đâu . Mong họ sẽ cân nhắc lại vì thuê kênh đối với họ là " nghề của chàng " rồi . Ko thuê kênh đó thì mọi người vẫn còn xài SCTV .

phongchansenh

Bác có lắp thì lắp thôi chứ, em nghĩ chả bao giờ AVG nó cho kênh tiếng Hoa vào đâu, mà muốn cho vào chưa chắc đã được cấp phép phát sóng. VCTV trước có 2 kênh CCTV, cách đây khoảng 3 năm cứ thế lẳng lặng cắt. Gần đây K+ cũng cắt Celestial Movie rồi thì phải.

Muốn xem kênh tiếng bác hỏi Mod Mí trên này này hoặc sang diendanvetinh í...

Tivi thì chỉ có mẹ mình xem thôi, mình thì chỉ dùng vi tính.
CCTV nó nói về tin tức thì mẹ mình cũng chả ham xem.
mình thấy bên SCTV nó vẫn có TVS2 và TVB8 nè, mà 2 kênh này chỉ chiếu phim và tin tức bà 8 quanh các diễn viên ngôi sao, mắc mớ gì không cấp phép cho AVG được, quan trọng là họ có chịu đầu tư hay không thôi nhé.

Ðề: Re: Ðề: AVG - Mọi góp ý của khách hàng với truyền hình AVG.

bão số 8 làm sập tháp truyền hình Nam Định, tháp mới chưa xây xong sóng mặt đất đâu mà bắt bác, bắt bằng niềm tin á.
Thế nên anh mới hỏi mọi người chú Tan Huy ạ.
Lúc trước còn cột anh đã mang về quê xem mấy hôm thấy sóng, chất lượng toàn 100%.
Bây giờ cột đổ rồi nên mới cần xác nhận hỏi lại, có bác nào bên AVG hoặc ở Nam Định, Thái Bình không chuyển từ DTT sang DTH xác nhận giúp em cái.

wanbi79

Member

ở chổ mình thấy có cáp SCTV về tời rồi ,nếu AVG không phát triển thêm thì hết hạn mình sẽ chuyển qua SCTV ,SCTV có nhiều kênh hay và nhiều kênh do SCTV sản xuất rất đạt như có kênh chuyên hài ,chuyên nhạc trẻ, có Y1tv ,có kênh bóng đá nữa,chuyên về phim do sctv sản xuất....còn AVG tăng 94 kênh mà vẫn xem như lúc chưa tăng kênh, không có kênh chuyên về ca nhạc ( kênh vieteen em chả bao giờ mà xem hết 1 bài hát ,vì quá dở,hình ảnh lại xấu nữa ,lùn tịt) còn bóng đá thì cũng không có bóng đá hd, còn kênh PHIMHAY thì mình cũng không bao giờ xem ( toàn phim củ) nói chung là vậy

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: AVG - Mọi góp ý của khách hàng với truyền hình AVG.

AVG và K+ thiếu đi 1 phần lớn về thể thao rồi . WWE và NBA , tức đô vật là thể loại đc ưa thích ko thua j bóng đá đâu . Mong họ sẽ cân nhắc lại vì thuê kênh đối với họ là " nghề của chàng " rồi . Ko thuê kênh đó thì mọi người vẫn còn xài SCTV .

Ở đâu chả biết, chứ ở VN này cái đô vật biểu diễn mấy ai xem ngoài 1 bộ phận thanh niên ở mấy thành phố lớn? Chưa kể môn này sức hút giờ cũng chẳng bằng trước.
Ở VN bóng chuyền, hay cầu lông mới có cơ ngồi lên cái chỗ gọi là hâm mộ không thua kém bóng đá. Kể cả quần vợt dù mới chỉ có phong trào mạnh ở đô thị, nhưng cũng hơn gấp nhiều lần cái môn dở ông dở thằng đấu vật biểu diễn này.

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: AVG - Mọi góp ý của khách hàng với truyền hình AVG.

thế kênh TrueSport HD nó phát cái gì bác ??
thế 2h45 sáng nay bác xem cái gì trên TrueSport HD??
thế mỗi thứ 7, chủ nhật, thứ 2 kênh TrueSport phát gì vậy bác??
(chưa tính kênh TrueSport HD2 AVG phát HD 4:3)
AVG giờ chỉ thiếu bản quyền bóng đá thôi bác.
hay bác đòi AVG có K+1, K+NS, Bóng Đá TV, SCTV15??? bác muốn có các kênh của anh em nhà VTV thì xin bác đừng mơ nữa.
còn bóng đá thì cũng không có bóng đá hd

AVG nên giữ True 4 và không nên chuyển sang True HD2. Bóng đá đã có True Sport HD rồi.

Bên trên