ASUS Xonar HDAV1.3 - Phải chăng là duy nhất.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Haihard

Member
Ðề: ASUS Xonar HDAV1.3 - Phải chăng là duy nhất.

Ấy chết. Cái xé là nguyên giấy nhé. Hàng ship về còn nguyên giấy tờ Hải quan đàng hoàng chứ. Em có bảo bán con đã cắm đó đâu mà bác nổ thế. :))
Bác già cả rồi nên em không muốn nói dài. Bác Phúc nên tỉnh lại đi. Toàn anh em thân thiết thôi. Con này còn nguyên giấy Hải quan em chưa thèm đi lấy về. Mai em port nó lên cho các bác xem không thì các bác toàn nói lung tung thế.
Thân yêu nhé! Topic này đã giải quyết xong vấn đề là chơi được DTS-HD như chủ đề rồi.

Port nguyên tờ giấy báo nhận hàng lên nhé. :))

phuong210876

Port nguyên tờ giấy báo nhận hàng lên nhé. :))

Giấy Hải quan hả. Chuyện nhỏ. Nói đến Hải quan lại không đúng chỗ rồi. Em cần giấy của Hải quan khu vực III "chỗ đầu tư ý" hay giấy của hải quan chi cục điện tử. Mấy cái món này anh xử lý được :)). Trừ những chỗ khác 2 chỗ này với anh OK luôn

Em Hải nó không hiểu từ nổ nổ nổ của Bác Phúc đâu. Anh giải thích lại cho em hiểu nhé.
Ý anh ấy bảo em là cái Cặc A xút của em được lắp vào Máy của em, em sử đụng nó đếch ra gì không bằng cái Sound onboard Real tút 889A gì đó của em, em lại đóng gói thành hộp bán cho ăn em, em bảo hàng nguyên Xì tin ăn em tự Bóc tem....... điển biến của những bài post thể hiện là như vậy
Nghe cứ như mẹ mìn chăn gà đi bóc tem mấy em chân dài

Chỉnh sửa lần cuối:

quanghaiphong

Well-Known Member

-Hai oi,ban dang o space nen k go duoc viet key,mang card ra cho ban nhe..bala

nham18

Member

Stop được rồi nhé các bác, toàn spammer chia nhau đá me khờ :-<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên