Apple cho phép những thiết bị cũ tải phiên bản ứng dụng tương thích trước đó

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu
attachment.php

Có lẽ bạn quên nhưng ngày mai là ngày mà Apple chính thức tung ra hệ điều hành di động mới nhất, iOS 7. Vì không phải tất cả các thiết bị iOS đều có thể nâng cấp lên iOS 7, Apple đã đảm bảo rằng bạn có thể tải về các phiên bản tương thích trước đó của các ứng dụng. Do đó bạn sẽ không gặp vấn đề gì nếu bạn đang sử dụng thiết bị cũ của Apple.

Tính năng mới sẽ nhắc bạn để tải về các phiên bản tương thích trước đó của ứng dụng nếu phiên bản mới nhất không tương thích với bản iOS bạn đang chạy. Nếu bạn đang xài một chiếc iPhone cũ hơn iPhone 4 thì bạn có thể trải nghiệm điều này. Mặc dù vậy, bạn nên nâng cấp thiết bị của mình nếu có thể để có một chút gì đó hiện đại và thú vị hơn.

Ngày mai là iOS 7 còn tiếp theo đó thì ngày 20 tháng 9 là iPhone 5S và 5C sẽ bắt đầu được bán. Cùng đợi xem phản ứng của người dùng thế nào đối với những sản phẩm mới của Apple. Bạn có nghĩ là chúng sẽ lại hút hàng?

Nguồn: ubergizmo.com

nqt0045

Member
Ðề: Apple cho phép những thiết bị cũ tải phiên bản ứng dụng tương thích trước đó

hút chắc luôn đó bác, nhưng cái Ip4 dùng 3 năm rồi vẫn ngon lắm ^^

hwman

Active Member
Ðề: Apple cho phép những thiết bị cũ tải phiên bản ứng dụng tương thích trước đó

Mình đang dùng 4s và chắc chắn sẽ không nâng cấp lên 5/5s/5c làm gì, trông dài như cái bơm :)

vanty2405

Member

Mình đang dùng 4s và chắc chắn sẽ không nâng cấp lên 5/5s/5c làm gì, trông dài như cái bơm :)
cũng giống bác này. không có thiện cảm với ịp, 5c và 5s.vẫn trung thành với 4s 2 năm nay.

healthing

Member

Miễn sao dùng đúng mục đích của mình là được rồi :)

thangbinh

Member

cũng giống bác này. không có thiện cảm với ịp, 5c và 5s.vẫn trung thành với 4s 2 năm nay.
Thử để cái Ip4s bên cạnh cái IP5, hic , nhìn 4s chẳng ra gì :)

accuphase

Member

Ban đầu mình cũng nghĩ như bạn, sau đó mua cho bà xã cái iphone 5...

nói chung về chăm sóc khách hàng thì apple gần như là đứng đầu trong các hãng công nghệ rồi :D
ví dụ bạn có 1 cái ip4 hay 3gs cũ chạy 6.x, trong đó 3gs không nâng lên 7 được và ip4 không thích giao diện của 7 mà không nâng thì vẫn đảm bảo ít nhất vẫn có app dùng nếu down mới (mặc dù chỉ là bản cũ hơn bản đang phát hành cho máy mới nhất), nói chung là apple cũng biết nghe người dùng tí roài :D

duonghuuphuc

Well-Known Member

mọi thiết bị trong tình trạng sẵn sàng lên iOS7, hi vọng là có cái nút nào để quay lại iOS6 :D

haizaaa, hóng ios 7 từ trưa tới giờ :( ko biết khi nào mới cho down bản chính thức đây :((

thanhndt

Member

hút chắc luôn đó bác, nhưng cái Ip4 dùng 3 năm rồi vẫn ngon lắm ^^

gì chứ, con 3G vẫn còn tốt chán, mỗi tội khó tìm phần mềm version cũ để cài

quyslee

Well-Known Member

Bác nào hy sinh làm chuột bạch thử nâng IOS7 xem có bị mất gì không hihi

heoluoi2904

cai iphone4 mình xài ngoai choi game, chup hinh, luot web, goi dien nhan tin thi cha biet lam gi khac, vay ma vô tay thằng em, nó xài được đủ thứ trò, quay lại nói mình xài điện thoại xịn mà giống điện thoại cùi bắp :(( ta hận

Bên trên