[Áo đồng phục HDBH CLUB] Mời anh em vào đặt kích cỡ áo & chuyển khói lửa

tuanaiai

Active Member
Ðề: [Áo đồng phục HDBH CLUB] Mời anh em vào đặt kích cỡ áo & chuyển khói lửa

Đã cập nhật. Gday.

Anh em Héc đê BH đâu cả rồi. Danh sách cập nhật HD BH member tới bây giờ là 81 vị ròi mà sao chỉ có 15 bác đặt áo zậy. Các bác nhanh tay vô đăng ký để mod còn đặt áo chớ!:-?

kimnamyoo

Đăng ký áo nha Bác Tuấn

Tên: Triệu Quốc Thái
Nick: kimnamyoo
Số lượng: 2 áo ( 1 Nam & 1 nữ)
Size: L
Ah bác đăng ký dùm mình 2 áo loại nhỏ cho cọp con và thiên nga với
Cọp con: 12 tháng tuổi
Thiên nga: 24 tháng tuổi
Gấu mẹ: đã đăng ký ở trên rồi

Mình sẽ chuyển khoản cho Bác
Thân chào

hoangtq

Well-Known Member

Đăng ký áo nha Bác Tuấn

Thân chào

Áo cho cọp con hiện tại chưa có bác ạ, nếu anh em đặt nhiều thì bên SX họ mới làm cho

=> Các bác khác nhanh tay đăng ký sớm để Mod kết thúc công việc, không đăng ký nhanh mai mốt áo nó lên giá là chít đấy :))

tuanaiai

Active Member

Đăng ký áo nha Bác Tuấn

Thân chào

Hi bác, áo cho cọp con, mình sẽ cố gắng làm cho nhưng không đề cập trên đây nhé. Mình sẽ ghi chú vụ này.

tuanaiai

Active Member

Áo cho cọp con hiện tại chưa có bác ạ, nếu anh em đặt nhiều thì bên SX họ mới làm cho

=> Các bác khác nhanh tay đăng ký sớm để Mod kết thúc công việc, không đăng ký nhanh mai mốt áo nó lên giá là chít đấy :))

Mai mốt bán chẳng còn giá này đâu ;;). À áo cho cọp con có luôn nhé bác nhưng mình chưa hứa. SL nhiều thì sẽ được hết à.

khoi@

Nick: khoi@
Size: XL
Số lượng: 1 cái
Khi nào gặp thì gửi tiền cho Tuấn nhé , hôm rày bận quá không tham gia gì được !

tuanaiai

Active Member

Nick: khoi@
Size: XL
Số lượng: 1 cái
Khi nào gặp thì gửi tiền cho Tuấn nhé , hôm rày bận quá không tham gia gì được !

Riêng bác em không cập nhật, trưởng ban ăn nhậu gì đâu toàn chốn mà không có lý do ;;)

dogiabao

Member

chắc tôi mặc size của ông luôn tuấn ơi.tôi đăng kí 2 cái,nếu có áo của trẻ con thì thêm cái nữa là 3 nhé.kí sổ nhiều nhiều gủi luôn thể.thanks mod nhé

tuanaiai

Active Member

chắc tôi mặc size của ông luôn tuấn ơi.tôi đăng kí 2 cái,nếu có áo của trẻ con thì thêm cái nữa là 3 nhé.kí sổ nhiều nhiều gủi luôn thể.thanks mod nhé

Nhắc tiền nhắc bạc không thấy, nhắc vụ áo quần với cụ là xuất hiện á :D. Ok men chuẩn nhé.

Áo cọp con thì tôi sẽ cố gắng có luôn cho bác.

HungdoanhLam

Active Member

Khi AE đặt áo xong,có cơ hội đi OFF xa cho nó hoành tráng nhỉ! Đỏ hoặc Đen cả một vùng luôn.
Chắc kiểu này bác MOD gõ cửa từng nhà , nhiều khi AE ít khi online?

tuanaiai

Active Member

Khi AE đặt áo xong,có cơ hội đi OFF xa cho nó hoành tráng nhỉ! Đỏ hoặc Đen cả một vùng luôn.
Chắc kiểu này bác MOD gõ cửa từng nhà , nhiều khi AE ít khi online?

Hehem anh em HDBH CLUB ngủ dậy muộn lắm anh ơi.

PM: À tự nhiên hôm qua em lôi mấy CD Như Quỳnh ra nghe, trời đất phê như búp bê anh ơi ;;)

HungdoanhLam

Active Member

Hôm qua mình mới ghé TNS thử loa.
Mời Tuấn góp ý dùm bên topic của mình trong box Biên hòa nhé.

tuanaiai

Active Member

Đã cập nhật hết cho anh em, anh em kiểm tra lại nhé.

THÔNG BÁO TOÀN THỂ ANH EM, MÌNH ĐỊNH ĐẶT THÊM 10 ÁO DỰ PHÒNG (3 ÁO XL, 5 ÁO L, 2 ÁO M) LẤY TIỀN QUỸ MÌNH ĐANG GIỮ RA THANH TOÁN LUÔN VÀ SẼ BÁO CÁO TÀI CHÍNH VÀO DỊP TỚI CÁC BÁC CHO Ý KIẾN, CHỈ CÒN THỜI GIAN ÍT LẮM NHANH NHÉ CÁC BÁC.

VÀ NHỮNG ÁO NÀY NẾU ANH EM NÀO MUA MUỘN, GIÁ SẼ ĐƯỢC ÁP DỤNG LÀ : 180.000 VNĐ SẼ ĐƯỢC SUNG VÀO CÔNG QUỸ.

XIN CÁM ƠN

hoangtq

Well-Known Member

Đã cập nhật hết cho anh em, anh em kiểm tra lại nhé.

THÔNG BÁO TOÀN THỂ ANH EM, MÌNH ĐỊNH ĐẶT THÊM 10 ÁO DỰ PHÒNG (3 ÁO XL, 5 ÁO L, 2 ÁO M) LẤY TIỀN QUỸ MÌNH ĐANG GIỮ RA THANH TOÁN LUÔN VÀ SẼ BÁO CÁO TÀI CHÍNH VÀO DỊP TỚI CÁC BÁC CHO Ý KIẾN, CHỈ CÒN THỜI GIAN ÍT LẮM NHANH NHÉ CÁC BÁC.

VÀ NHỮNG ÁO NÀY NẾU ANH EM NÀO MUA MUỘN, GIÁ SẼ ĐƯỢC ÁP DỤNG LÀ : 180.000 VNĐ SẼ ĐƯỢC SUNG VÀO CÔNG QUỸ.

XIN CÁM ƠN

Vote 1 phiếu cho ý tưởng này, nên lấy tròn giá 200.000 cho dễ tính, thời buổi giá cả leo thang mà:)). Nếu sau này anh em lấy không hết thì dùng làm quà tặng những dịp off hoặc giao lưu với HD các khu vực khác cũng oki. Theo cá nhân mình thì nên làm luôn 20 cái, quỹ mình và bác Tuấn giữ đủ chi cho số lượng này

Mình xin đăng ký 01 áo cho baby nhé, size cho 1 hoặc 2 tuổi đều oki vì gấu con nhà tớ bự con lắm ....:D

tuanaiai

Active Member

Vote 1 phiếu cho ý tưởng này, nên lấy tròn giá 200.000 cho dễ tính, thời buổi giá cả leo thang mà:)). Nếu sau này anh em lấy không hết thì dùng làm quà tặng những dịp off hoặc giao lưu với HD các khu vực khác cũng oki. Theo cá nhân mình thì nên làm luôn 20 cái, quỹ mình và bác Tuấn giữ đủ chi cho số lượng này

Mình xin đăng ký 01 áo cho baby nhé, size cho 1 hoặc 2 tuổi đều oki vì gấu con nhà tớ bự con lắm ....:D

Ok bác, áo này dư sẽ được bán đấu giá chứ bác ;;).
Vụ áo cọp tôi sẽ lo cho bác.Gday.

Ok bác, áo này dư sẽ được bán đấu giá chứ bác ;;).
Vụ áo cọp tôi sẽ lo cho bác.Gday.

Ok thống nhất vậy đi các bác, nhưng em nghĩ bác Tuấn lên cho thời hạn một tuần hoặc vài ngày nữa trước khi kết thúc để sau này kg có anh em nào trách đc mình. Em tính đặt thêm một cái cho gấu con nhưng kg biết có áo phù hợp kg ( gấu con nhà em 4 tuổi, nữ)

Áo baby có đủ hai màu kg bác Tuấn. Bác Tuấn cho biết thời gian nào bác có ở nhà để mình ghé đua tiền.
Thanks! good day

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanaiai

Active Member

Áo baby có đủ hai màu kg bác Tuấn. Bác Tuấn cho biết thời gian nào bác có ở nhà để mình ghé đua tiền.
Thanks! good day

Đủ hết bác, nói chung mình cố gắng phục vụ anh em hết mình. Chiều sau 5 giờ, CN cả buổi sáng. Welcome bác đến nhà em chơi. Còn vụ kế hoạch, thời gian mình đã ghi rõ hết rồi, anh em nào trễ thì chịu, còn trách thì mình chào thua. Gday.

Bên trên