Âm thanh cho phòng ngủ...

mxn007

Member
Em tính đầu tư 1 dàn âm thanh để phòng ngủ ~20m2, coi phim là chủ yếu, thỉnh thoảng nghe nhạc... âm thanh vừa phải, không cần công suất lớn. em nhắm mấy bộ AIO, thấy nói SS TZ215 nghe cũng tàm tạm... mà trong này không thấy ai review cả, các bác nào đang dùng cho vài lời nhận xét với. Cám ơn nhiều

mxn007

Member
Ðề: Âm thanh cho phòng ngủ...

hình như model này end of line rồi giờ, có bác nào đang dùng HT-TZ225 không? cho em vài lời nhận xét. Tks

Em thì chẳng nghe nhạc hay xem phim trong lúc ngủ bao giờ nên không biết như thế nào thì vừa :D

nsh

Member

Thằng SS dã man lắm. Z215 bán có 4.4tr, sau đấy ra thằng Z225 chẳng hơn tính năng ji mà lúc đầu bán ~5.8tr. Về sau chắc do bà con mình ko mua nên giảm dần dần. Jờ chỉ còn ~4.8tr

tommy8288

mình đề cử em Logitech Z5500, sự lựa chọn No 1 cho dàn AIO.

mxn007

Member

cám ơn các bác... em Logitec thì mọi người đều khen, có điều em thì lại thích SS vì có thể xếp mấy cái loa đứng Tallboy dễ xếp, không phải treo, lại có luôn đầu DVD combo. Tuy nhiên chất lượng âm thanh của Logitec thì hay hơn... phân vân quá :D, đang chờ em SS có mua được giá đặc biệt k thì sẽ quyết

mxn007

Member

Thằng SS dã man lắm. Z215 bán có 4.4tr, sau đấy ra thằng Z225 chẳng hơn tính năng ji mà lúc đầu bán ~5.8tr. Về sau chắc do bà con mình ko mua nên giảm dần dần. Jờ chỉ còn ~4.8tr

Em cũng thắc mắc y như bác, Sao em thấy trên web của SS vẫn để 5tr9 đó bác, cà chớn thiệt
http://www.samsung.com/vn/consumer/...s/HT-TZ225T/XSV/index.idx?pagetype=prd_detail

manhthang

Huyền Thoại

HTZ215 mình mua hồi đầu năm có 3tr1, để xem phim cũng tạm được. Dù sao thì âm thanh cũng khá hơn mấy bộ loa TQ.

Bên trên