[ALL]Tập hợp 28 nghìn link fshare của HDVietnam.com

coolza

Member
Ðề: Re: [ALL]Tập hợp 28 nghìn link fshare của HDVietnam.com

Bác ơi, nếu có lòng thì bác ghi ra txt dạng CSV để mọi người con dùng excel mà lọc, bác làm dính chùm làm moi người băng khoăn quá.

OK, mình sẽ làm csv với các trường: tên phim, năm sản xuất, resolution & size nhé!

mabuV

Well-Known Member
Ðề: [ALL]Tập hợp 28 nghìn link fshare của HDVietnam.com

Đề nghị MOD move vào Thư viện link đi, sao lại để chình ình như rứa!! :(

Bác viết tool lấy link down toàn bộ các film trên Fshare thì tuyệt vời ô mặt trời, m đang tính leech hết phim về lưu đây. H làm 20TB phim cái đã*-:)

coolza

Member

Đã cập nhật file .xls luôn rồi nhé, có năm sản xuất, có dung lượng, ... cái nào năm 1970 là do không lấy được thông tin nhé các bro.

Chốt lại là còn gần 8.000 link còn sống.

yuenqi

Member

bác share cho cái tool đi bác

Suikoden

Well-Known Member

Thank bro đã bỏ công sức ra làm danh sách này

hidro

Member

Bác get linh thế này là ổn rồi, bh chỉ cần sắp xếp lại sao cho dễ tìm dễ lọc là ok.
Ví dụ trong file excel, bác để cột 1 là tên phim, cột 2 là năm sx, cột 3 độ phân giải, cột 4 là âm thanh, cột 5 là nhóm RIP,...
Tks bác đã bỏ công.

plmobile

Member
Ðề: Re: [ALL]Tập hợp 28 nghìn link fshare của HDVietnam.com

À, mình đang làm cái app dựa trên các link Fshare này rồi nó download về ổ cứng luôn, khỏi click mất công.

Bác có tạo luôn addin trong XBMC hay app của ATV2 để xem trực tiếp phim trên fshare và 4share không ?
Cái vụ này bác cần đồ đạc gì để thử thì hú 1 tiếng nhé, đang xem phim online trên XBMC thấy cũng ổn lắm.

coolza

Member

Bác get linh thế này là ổn rồi, bh chỉ cần sắp xếp lại sao cho dễ tìm dễ lọc là ok.
Ví dụ trong file excel, bác để cột 1 là tên phim, cột 2 là năm sx, cột 3 độ phân giải, cột 4 là âm thanh, cột 5 là nhóm RIP,...
Tks bác đã bỏ công.
Có file .xls rồi mà bro.

techno_freak

Active Member

Thanks bạn 1 cái, đã lấy được 1 phim mà hôm qua tìm trên HDvietnam bị dẫn vào toàn mấy thread chứa link chết vì phim này up đã mấy năm nay rồi! :)

jumpy

Well-Known Member

Bác chủ làm được file xls quá tốt, hoan nghênh bác đã chia sẻ, chờ cái app của bác nữa.:D

coolza

Member

Bác chủ làm được file xls quá tốt, hoan nghênh bác đã chia sẻ, chờ cái app của bác nữa.:D

các bác có đủ ổ để download chưa?

& các bác phải dùng tài khoản VIP Fshare của mình đấy nhé :)

pinochio

Active Member

Rất hoan nghênh tinh thần làm việc của bạn, hy vọng sớm có CSDL đầy đủ và nhiều thông tin hơn nữa nhé

Thanks bạn rất nhiều. Rất mong bạn cứ định kỳ hàng tháng udate lại danh sách ( bỏ link die & thêm vào link mới)

Còn cái này mình không hiểu ý bạn là sao. Mình có thể hỗ trợ tin nhắn cho tài khoản Fshare của bạn nếu bạn có nhu cầu ( coi như đền đáp cái file execl của bạn đó =D>)

& các bác phải dùng tài khoản VIP Fshare của mình đấy nhé :)

thanhtungqng

Uploader

Cái này hay ah. Add 1 phát vào IDM ra cả list tha hồ chọn. Pác chủ get cả Phim bộ nữa thì hay quá. Nhiều lúc bấm link bộ cũng hơi nản

BabyMouse

Member

Tuyệt cú mèo! Thx coolza nhiều!

bangtran80

Active Member

Cám ơn bác nhiều, file Excel của bác thì ngon chứ như lúc đầu mình tải về là file Text thì pó tay toàn tập.

Bên trên