84LM9600 - một trải nghiệm hoàn toàn mới

Scorpjon_8x

Ðề: 84LM9600 - một trải nghiệm hoàn toàn mới

Sao em thấy trình điều khiển ko khác lm9600 nhỉ , them cái là có điều khiển bằng giọng nói . Em đang dùng lm9600 55" và khá hài lòng về em nó , nếu băn khoăn thì chỉ về độ to thôi , bỏ ra một cái ô tô để tậu em này về thì chỉ có đại gia thôi chứ 65 triệu cho em lm9600 đã quá sức lắm òi ^^!

Ðề: Re: 84LM9600 - một trải nghiệm hoàn toàn mới

Ở Mỹ, TV Sharp 90 in 3d full LED chỉ có 8500 thôi bạn, cái này chưa phải là lớn nhất.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Re: Ðề: Re: 84LM9600 - một trải nghiệm hoàn toàn mới

Tần số quét thấp thế nhỉ? Chưa hiểu lắm về cái này vì thông thường mình toàn thấy màn phior biến là 50hz và 60hz mà.
Xem phim thì 24Hz là chuẩn. Đầu bluray kết nối vào cũng là 24Hz thôi.
Sao em thấy trình điều khiển ko khác lm9600 nhỉ , them cái là có điều khiển bằng giọng nói . Em đang dùng lm9600 55" và khá hài lòng về em nó , nếu băn khoăn thì chỉ về độ to thôi , bỏ ra một cái ô tô để tậu em này về thì chỉ có đại gia thôi chứ 65 triệu cho em lm9600 đã quá sức lắm òi ^^!
Không phải chỉ to hơn đâu, 4K chi tiết hơn 4 lần so với fullHD, nó mắc tiền cũng là vì thế.
Ở Mỹ, TV Sharp 90 in 3d full LED chỉ có 8500 thôi bạn, cái này chưa phải là lớn nhất.
Nhưng nó có 4K không bạn? Nếu nó chỉ là fullHD thì không nằm trong tiêu chí đánh giá rồi.

thích em này rồi đấy, LG tuy không phải là no 1 nhưng chất lượng và giá cả thì luôn đi đôi với nhau. Like LG nhất

phucan85

quá bự, quá đã, quá đẹp

hucek

Active Member
Ðề: Re: 84LM9600 - một trải nghiệm hoàn toàn mới

Em này cái gì cũng có rồi mà chưa có cái giá...
Cái này có giá rồi mà bác, khoảng ~300m (trên vnex...) Nhà mà có em này thì xin nghỉ làm, ở nhà chơi với em ý cho tình củm >:)

Nếu bỏ qua yếu tố hở sáng và quan tâm đến tivi có nhiều tính năng thì LG dùng cũng ok. Còn mấy thương hiệu có tên tuổi thì rõ ràng có nói gì nó cũng đã có dấu ấn trong lòng người sử dụng.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Re: Ðề: 84LM9600 - một trải nghiệm hoàn toàn mới

Nếu bỏ qua yếu tố hở sáng và quan tâm đến tivi có nhiều tính năng thì LG dùng cũng ok. Còn mấy thương hiệu có tên tuổi thì rõ ràng có nói gì nó cũng đã có dấu ấn trong lòng người sử dụng.

Hở sáng mà đi kèm với local dimming thì cũng không còn hở sáng. Mà bạn đã tận mục sở thị 84LM9600 chưa mà bảo là hở sáng?

tuanhung1433

Active Member
Giá em này hiện tại ở Hàn Quốc là 24.400.000W, Tính ra tiền mình hơn 5 chăm củ

Bên trên