5 ưu điểm của Galaxy S4 nổi trội hơn iPhone 5 và cả những cái i sau này

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: 5 ưu điểm của Galaxy S4 nổi trội hơn iPhone 5 và cả những cái i sau này

Hjc hjc. Ra là thích chơi hàng độc...:">

Em này hình dạng ra sao bác nhỉ? Chưa nghe bao giờ luôn! :D

Ko phải hàng độc mà là hàng ít phổ biến ;))

Em nỳ mà bác ko biết là sao, hay là giả vờ lảng tránh hử :))

soildsnake

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: 5 ưu điểm của Galaxy S4 nổi trội hơn iPhone 5 và cả những cái i sau này

Sao anh VThanhgtvt lại biết em soildsnake dùng Sky nhỉ, có tình ý gì chăng ;;)

Nếu em soildsnake muốn dùng đồ ít đụng hàng thì dùng aquos phone của sharp cũng đc đấy :)

Ối ối bác ơi... e kết anh Sáp lắm lắm lun đó mà giá anh đó toàn hàng khủng thoai, chua lắm :p

soildsnake

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: 5 ưu điểm của Galaxy S4 nổi trội hơn iPhone 5 và cả những cái i sau này

Hình như chủ đề 2pic bị đổi roài ấy :p

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: 5 ưu điểm của Galaxy S4 nổi trội hơn iPhone 5 và cả những cái i sau này

Bác chỉ em coi em đó cái nào! ;;)

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: 5 ưu điểm của Galaxy S4 nổi trội hơn iPhone 5 và cả những cái i sau này

Ối ối bác ơi... e kết anh Sáp lắm lắm lun đó mà giá anh đó toàn hàng khủng thoai, chua lắm :p

Aquos phone tuy thuộc dòng cao cấp của Sharp nhưng giá chỉ 9-11 tr thôi rẻ hơn kha khá các dòng cao cấp của các hãng khác toàn cỡ 16-17 tr.

Mà cứ xưng hô bác-em nghe kỳ lắm, cứ anh-em cho dễ nói chuyện nhé, anh còn trẻ lắm :p

Bác chỉ em coi em đó cái nào! ;;)

What u mean :-S

Bác làm em ấy bùn rồi kìa, thôi thì vào đây để biết thêm thông tin chi tiết nhé =))

soildsnake

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: 5 ưu điểm của Galaxy S4 nổi trội hơn iPhone 5 và cả những cái i sau này

Aquos phone tuy thuộc dòng cao cấp của Sharp nhưng giá chỉ 9-11 tr thôi rẻ hơn kha khá các dòng cao cấp của các hãng khác toàn cỡ 16-17 tr.

Mà cứ xưng hô bác-em nghe kỳ lắm, cứ anh-em cho dễ nói chuyện nhé, anh còn trẻ lắm :p
\

Hihi, xưng hô sao thì tùy anh ak :p

Hồi trước em thích con SH-01D lắm cơ mà mắc quá nên mới phải kím em Sky a830, tạm hài lòng về em này :D

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: 5 ưu điểm của Galaxy S4 nổi trội hơn iPhone 5 và cả những cái i sau này

đây bán hàng nhật cũng oke lắm nek bác

Xài đồ nhật được cái bền với độc

Ặc ặc. Mấy em này đâu kém S IV đâu... Cũng mắc quá chừng mà!

ilVietnam

Well-Known Member

Ý em là em "Aquos phone" ấy ah!

\

Hihi, xưng hô sao thì tùy anh ak :p

Hồi trước em thích con SH-01D lắm cơ mà mắc quá nên mới phải kím em Sky a830, tạm hài lòng về em này :D

tinhte dự kiến giá chính hãng chỉ 11 tr thôi.

@soildsnake: thế là gọi anh rồi nhé nhớ là gọi "bác" nữa đâu đấy ;)

soildsnake

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: 5 ưu điểm của Galaxy S4 nổi trội hơn iPhone 5 và cả những cái i sau này

Ặc ặc. Mấy em này đâu kém S IV đâu... Cũng mắc quá chừng mà!

được thời gian đầu do hiếm hàng nên giá mắc thôi chứ 1 thời gian giá giảm ầm ầm bác ạ

trannguyenhien

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: 5 ưu điểm của Galaxy S4 nổi trội hơn iPhone 5 và cả những cái i sau này

Hè hè em thức ôn bài sáng đi thi chứ có đời nào thức khuya cỡ đó a :D

hì hì thức đêm nhiều mọc mụn thì hỏng mất ước mơ lấy chồng "đại ra" đấy

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: 5 ưu điểm của Galaxy S4 nổi trội hơn iPhone 5 và cả những cái i sau này

được thời gian đầu do hiếm hàng nên giá mắc thôi chứ 1 thời gian giá giảm ầm ầm bác ạ

Em vẫn ngắm "anh đó" ah? ;;)

nh_ha

Active Member
Ðề: 5 ưu điểm của Galaxy S4 nổi trội hơn iPhone 5 và cả những cái i sau này

Mình có một nhận xét: Sao cái chợ Google Play ngày càng nhiều hàng SEX vậy trời toàn là 18+ không thôi. Cài cái HTC cho Bà Xã cứ mỗi lần lên Google Play y như rằng phải tránh mấy đứa con. Sao mấy cha Văn hóa, BTTTT không ra qui định cấm đi.. .:-S
Nói như vậy để các bạn hiểu rằng chơi cái món Android nó thả lỏng quá rất dễ chết, mà cái này là điểm yếu của SS biết bao giờ khắc phục đây?

Bên trên