5 laptop khủng dành cho game thủ

Re: Ðề: 5 laptop khủng dành cho game thủ

Bạn ơi con M17xR4 cấu hình như trên giá ở đâu tốt vậy... cho mình địa chỉ đi mình đặt 1 con...thanks,
Em nghĩ giá này do nhà sản xuất đưa ra chứ giá bán lẻ có thể cao hơn như vậy nữa.
Ở nhà em chỉ thích chơi Desktop thôi, ngồi nó thoải mái hơn là xài láp:)
Bác giống em thế. E thích desktop hơn laptop nhiều. :D

1 con LAPTOP 2000$?
2000$ thì mình dùng trang hoàng 1 con PC ( desktop) khủng vẫn khoái hơn!

Alabama

Bạn ơi con M17xR4 cấu hình như trên giá ở đâu tốt vậy... cho mình địa chỉ đi mình đặt 1 con...thanks,

Bác nên hiểu giá $1500 trên là giá bắt đầu (giá tối thiểu), còn nó quảng cáo bằng cấu hình max, nên muốn mua cấu hình trên chắc khoảng $3000 thôi. :D

hoasimtim

Well-Known Member

Em nghĩ giá này do nhà sản xuất đưa ra chứ giá bán lẻ có thể cao hơn như vậy nữa.

Bác giống em thế. E thích desktop hơn laptop nhiều. :D

Desktop nhiều cái hơn Lap nhé, màn hình to đẹp hơn, bàn phím đã hơn, cấu hình thì thôi rồi:D

weattseat

Active Member

Alienware M17xR4 đáp ứng tốt 2 tiêu chí RẺ và KHỎE, nhìn hầm hố phết. Alienware quá nổi tiếng về dòng máy chơi game rồi

Alien mà rẻ

weattseat

Active Member

mình lại thích dùng laptop hơn :D

Bất đắc dĩ thì một games thủ mới phải chơi games trên lap.

Desktop luôn thuận lợi cho người sử dụng về mọi mặt, đặc biệt là khi chơi games.

Laptop chơi games mình thấy chỉ sang thôi, nên sắm con desk games và 1 con lap nhỏ gọn để làm việc.

weattseat

Active Member

Con này khoản pin hơi kém và tỏa nhiệt nhiều hơn Alienware M17xR4 còn những mặt khác không tệ đâu

Bạn đã dùng alienware chưa mà bảo pin kém

Tỏa nhiệt nhiều là tất nhiên, khi chơi games bao giờ máy cũng nóng hơn, nếu so sánh thì cứ đưa ra 2 con lap, 1 con alienware và 1 con nào đó bạn cho là pin bền và tỏa nhiệt ít hơn, sau đó cho chạy cùng 1 games, để xem con nào ăn được alien nhé

Bạn đã dùng alienware chưa mà bảo pin kém

Tỏa nhiệt nhiều là tất nhiên, khi chơi games bao giờ máy cũng nóng hơn, nếu so sánh thì cứ đưa ra 2 con lap, 1 con alienware và 1 con nào đó bạn cho là pin bền và tỏa nhiệt ít hơn, sau đó cho chạy cùng 1 games, để xem con nào ăn được alien nhé
Bác hiểu nhầm ý bác ấy rồi. Bác ấy bảo con SS cơ mà. :-j

anh0424

Active Member
Ðề: 5 laptop khủng dành cho game thủ

nói gì thì nói, game là cứ phải PC mà phang, lap ko ăn thua đâu!

grassco

Active Member

Sao k có con này nhỉ ASUS Republic Of Gamers G75VW-TS72<<<con này p/p về giá và hiệu năng lắm, dưới Alien thôi !!!!

Haxen

Well-Known Member

Latop chơi game chán chết, dùng giải trí mấy game nho nhỏ văn phòng thì được

Bên trên