5 cặp loa đắt nhất thế giới

cong_chua_tuyet

Ðề: 5 cặp loa đắt nhất thế giới

ở vn muốn mua các cặp loa này nên thuê vệ sỹ ngày đêm canh giữ,mà bọn trộm có muốn lấy chỉ còn cách thuê xe tải thôi,cái nào cũng vài trăm kg

openhuu

:-o nghe thôi đã thấy sướng rùi nhưng ma mẹ ơi hàng ngày con vẫn phải ăn mì tôm thi bao giờ mới có tiền mua...........

i_smile

Nhập mấy anh bạn này về chắc cắm cả công ty để vay tiền ngân hàng mất và lại phải mất tiền thuê cả binh đoàn bảo vệ mất.bác nào vui tính mang 1 con ra bảo tàng hà nội trưng bày chắc đông người hơn cả vụ cây cảnh hôm 1k năm thăng long mất......B-)B-)

khanhhuyen123

Active Member

Để mua được con số 5 kia thì em phải bán cả nhà em đi may ra mua được. Còn con số chắc bán cả xã em đi cũng không dám mơ đâu hì hì

julysnow

mua cái loa vàng về chỉ lo bi đập lấy vàng. haiz

vanthaiepu

Active Member

Làm bộ Namon, Ariang, Hoàng Yến mà nghe cho rẻ các bác ạ. Em thấy nhạc vẫn đoánh uỳnh uỳnh uỳnh ........................:p

audio&video

Active Member

Organic Harmonty Gold của Shape Audio - $6,950,000 (140 tỷ đồng)
theo em nếu ghép đồ đánh cho em này cũng phải rơi vào khoảng 80 tỷ nữa nhỉ hiii.
nhưng cặp loa này quá đẹp bác nhỉ không biết bao lâu nũa việt nam mình có nhà phân phối và xuất hiện ở triển lãm nghe nhìn để phục vụ các bác audioplie trên cả nước.

Re: Ðề: 5 cặp loa đắt nhất thế giới

Organic Harmonty Gold của Shape Audio - $6,950,000 (140 tỷ đồng)
theo em nếu ghép đồ đánh cho em này cũng phải rơi vào khoảng 80 tỷ nữa nhỉ hiii.
nhưng cặp loa này quá đẹp bác nhỉ không biết bao lâu nũa việt nam mình có nhà phân phối và xuất hiện ở triển lãm nghe nhìn để phục vụ các bác audioplie trên cả nước.

Nhà phân phối nào nhập em này về và đi triển lãm chắc trong tay nhà phân phối đó có ít 500 tỷ đồng :D

Chỉ cặp loa thứ 5 thôi mà đứt đi hết 10 mẫu cao su à? thôi cứ ra vườn cao su nghe gió xào xạt cho lành!.

tcthoidai

kiếm mấy cái loa của Nhật nghe là được rồi :D

loiruot

Well-Known Member
Đi tới tột cùng của nghệ thuật, dù cho có analog cỡ nào cũng chỉ là tương đối thôi mà. Sự xa xỉ một cách kinh hoàng!!!!

8551962

ui zời tưởng gì có 6triệu usd à , tính ra thì khoảng 300 năm tui sẽ mua nó LD

boyfree90

OA QUA ĐẸP QUÁ ĐỈNH KHÔNG BIẾT KHI NÀO MÌNH MỚI ĐƯỢC 1 CÁI LOA NHƯ THẾ NHỈ!!!!

Kiếm miếng đất, xây cái nhà để được cái đống loa này cũng ... 1 đống tiền nữa :D

hth

140 ty bộ loa thì trọn bộ nghe nhạc tầm 500 tỷ, vãi đái

JupR74

Active Member

Xem xong thấy chóng mặt quá .....!?

THAIDHL80

bao giờ Việt Nam mình mới có 1 cặp như thế nhỉ. mình sẽ lót dép ngồi chờ

B30TT9

Member