[4SHARE.VN] NEED FOR SPEED: HOT PURSUIT 2010

welldone

Well-Known Member
Ðề: [4SHARE.VN] NEED FOR SPEED: HOT PURSUIT 2010

Bác google kiếm cái crack khác xem sao...

thd1910

bác giúp em tìm file crack cái :( thèm lắm rồi mà nó cứ đòi activation

who_forme

cái này co cần mount ổ ảo ko bác.nếu phải mount thi bác nào có phần mềm j tốt tốt thì up lên cho e vs. chứ e cài cái need for speed Most Wanted nó cứ đòi mount mà win 7 thì chả bit dùng cai j để mount.dùng Deamoon tool ko đc

welldone

Well-Known Member

Down về và cài thui, ko cần ổ ảo nha bạn

welldone

Well-Known Member
Ðề: Re: [4SHARE.VN] NEED FOR SPEED: HOT PURSUIT 2010

Chủ yếu là khắc phục các lỗi crash và thêm các hiệu ứng thời tiết....

who_forme

công nhận game này về đồ họa vs hiệu ứng thì hơn hẳn Most Wanted nhưng mà ở trong chế độ Racer Freedrive nó ko có bản đồ to hả bạn.mình thấy trong Most Wanted có cái hay hơn là mình có thể freedrive vs bản đồ rộng, dễ dàng tìm đường và mình có thể tự lái xe đến những điểm diễn ra các event.game này ko có chế độ như vậy hả bạn.nhiều lúc muỗn mở bản đồ lên xem mà ko thấy :|

welldone

Well-Known Member
Ðề: Re: [4SHARE.VN] NEED FOR SPEED: HOT PURSUIT 2010

công nhận game này về đồ họa vs hiệu ứng thì hơn hẳn Most Wanted nhưng mà ở trong chế độ Racer Freedrive nó ko có bản đồ to hả bạn.mình thấy trong Most Wanted có cái hay hơn là mình có thể freedrive vs bản đồ rộng, dễ dàng tìm đường và mình có thể tự lái xe đến những điểm diễn ra các event.game này ko có chế độ như vậy hả bạn.nhiều lúc muỗn mở bản đồ lên xem mà ko thấy :|

Mình chơi MW lâu rùi, cũng ko nhớ rõ lắm điều bạn nói...nhưng mình dùng cái map của HP thì đúng là nhỏ xíu....:-$

who_forme

Re: Ðề: Re: [4SHARE.VN] NEED FOR SPEED: HOT PURSUIT 2010

Mình chơi MW lâu rùi, cũng ko nhớ rõ lắm điều bạn nói...nhưng mình dùng cái map của HP thì đúng là nhỏ xíu....:-$

ah mà HP có cái kiểu mà khi mình đang lái xe ở chế độ freedrive thì bị cảnh sát đuổi ko bạn.dùng mấy con lamboghini đi dạo trong chế độ này rồi bị cảnh sát đuổi mới khoái :)

welldone

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: [4SHARE.VN] NEED FOR SPEED: HOT PURSUIT 2010

ah mà HP có cái kiểu mà khi mình đang lái xe ở chế độ freedrive thì bị cảnh sát đuổi ko bạn.dùng mấy con lamboghini đi dạo trong chế độ này rồi bị cảnh sát đuổi mới khoái :)

bạn unlock đc mấy con lambor rồi ah?! Mình chưa test hết chế độ chơi nữa. Mình còn chưa phá băng các vòng race nữa mà...lu bu quá nên vẫn chưa chiến hết đc. Bạn thử mày mò xem....mình chỉ mới thử làm cảnh sát rượt mấy em thoai..hehe

who_forme

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: [4SHARE.VN] NEED FOR SPEED: HOT PURSUIT 2010

bạn unlock đc mấy con lambor rồi ah?! Mình chưa test hết chế độ chơi nữa. Mình còn chưa phá băng các vòng race nữa mà...lu bu quá nên vẫn chưa chiến hết đc. Bạn thử mày mò xem....mình chỉ mới thử làm cảnh sát rượt mấy em thoai..hehe

mình mới mở đc 3 con lamboghini bên racer vs 1 con bên cảnh.kết nhất là con bungati veron 16.4 bên racer mới unlock đc :)

tndong89

các bác chỉ em cách vào chơi với,em cài xong vào chỉ chơi được phần caree thui k thấy mấy cái khác đâu cả.đây là lần đầu em cài và chơi NFS

welldone

Well-Known Member

các bác chỉ em cách vào chơi với,em cài xong vào chỉ chơi được phần caree thui k thấy mấy cái khác đâu cả.đây là lần đầu em cài và chơi NFS

Career là mục chính mà bạn, nằm trong đó tất....các mục khác thì đòi hỏi phải chơi online!!!

xjtrum

em cũng thèm con hàng này lắm
down rồi crack rồi nhưng ko chơi đc vì máy yếu sinh lí
:(:)((

Bên trên