47 RONIN, một phim giả cầy chính hãng

congalete

Ðề: 47 RONIN, một phim giả cầy chính hãng

phim này phải nói là siêu nhảm, nói chuyện lòng vòng, xem phát mệt

king_of_mar1311

Active Member
Haha, xem siêu phẩm lửa phật của Việt Nam rồi em thấy phim này vẫn hay chán mấy bác ợ (chỉ có điều công chúa xấu quá, lại chả có khoe cái gì, hóng mãi mà chả có em JAV nào xinh tươi góp mặt, bom xịt là phải rồi :D )

thanhbun

Member

Thông báo với các bạn là ai có tư tưởng mún xem 47 Ronin thì nên stop ngay lập tức, vì sao?
1. Phim tiết tấu chậm, gây buồn ngủ, ko hào hứng.
2. Diễn viên diễn ko hay, quá bình thường.
3. Phim ko thể hiện tốt nội dung chủ đạo, chỉ có mấy cảnh CG đỡ nhàm.
4. Cảnh action đánh nhau cũng ko hay nốt, phải nói rất nhạt nhoà.
5. KReeves đóng tạm, ko thể hiện gì nhiều, còn dàn dv còn lại cũng ko có ai nổi bật.
6. Cái trailer khốn khiếp lừa tình, phim chả có cái gì khác để gọi là bom tấn, bom xịt thì đúng hơn!

Theo như cảm quan của mình chỉ xứng đáng đc 6/10 điểm, rất nhiều khán giả đi xem mà ko ai có một lời sảng khoái sau khi chiếu xong, kết thúc có chiều hướng hùng tráng nhưng đạo diễn ko làm đc nên khán giả lại cảm thấy....lãnh nhách!
- Sau khi xem xong có em nhân viên ghi cảm nhận thì mình thấy nguyên cái rạp vì lịch sự nên nhận xét là phim.....bình thường, còn lại âm thanh....tốt :D

PS: các bạn thấy cái poster sẽ có hình 1 thằng da đen cầm súng vẽ mặt là cái hình đầu lâu, và tin mình đi thằng này xuất hiện trên phim chỉ đúng....3s rồi xong ! bó tay toàn tập !! vậy mà để poster tưởng nó có đất trong phim lắm !! Cảm giác xem xong giống như bị lừa tình lẫn tiền....

Thanks for ur reading ! Mình review sớm khỏi cần mấy ông mod ở đây lun nha :D bạn nào xem các phim Noel khác thì nói sớm chứ mình nản hết mún coi các phim còn lại rùi....

cũng chính xác là những gì mình muốn nói... phim quá ẹ, chỉ tổ mất thời gian...

Ashe

Film dành cho trẻ em dưới 15 tuổi :))

Bên trên