31/12 đi chơi tết ở đâu!

Penumbra

Active Member
Ðề: 31/12 đi chơi tết ở đâu!

Tui tham gia, gọi là hội "Tới bến cuối năm."
;)

500GB+1TB

Well-Known Member

chị HNH nhìu fan cuồng quá nhỉ,mới mua album mới nhất của chị ấy nè,bản quyền đàng hoàng nhé ^.^ ,tới đó đi cổ vũ ủng hộ thoai.Có ai nhập hội ko nào

nickupbai

năm nay tranh thủ đi sớm mới dc,năm rùi đi trể gặp cái cảnh kẹt xe nữa,.............,zô tới ko có giành dc chổ thích hợp,ko xem dc rõ mấy tiếc mục của chương trình năm rùi,tiếc mún chết,năm nay phải rút kinh nghiệm X(

20h bắt đầu thì đi lúc 18h là ok nhất kếm chỗ ngon nhất ngắm sao, lúc đó tranh thủ làm wen bạn mới, chứ đến khi chương trình bắt đầu thì chỉ lo hò hét chăng kip làm wen nữa ^^! ai đi tới giờ đó thi pm vs mình nha!:-c:-c:-c:-c:-c

sabodam

Countdown ở Nguyễn Huệ có cả guitarist Joi Basu nữa đó, hình như có làm việc với hãng Warner Bros rùi thì phải :))

danonglathe

thần tượng của t nhá,có tham dự chương trình countdown vào 31.12 nữa,thích vãi

thần tượng của t đâu sau,vẩn xinh như ngày nào,giọng hát có 1 ko 2,hạnh phúc vãiO:)

saigonnhonnhip

20h bắt đầu thì đi lúc 18h là ok nhất kếm chỗ ngon nhất ngắm sao, lúc đó tranh thủ làm wen bạn mới, chứ đến khi chương trình bắt đầu thì chỉ lo hò hét chăng kip làm wen nữa ^^! ai đi tới giờ đó thi pm vs mình nha!:-c:-c:-c:-c:-c
tớ thấy 17h đi mới ok.năm rùi 18h tớ đi,zô cũng đông ngùng ngục rùi,đi như bác có nước đúng ở ngoài ak,ý là đi như zậy mà vẫn ko có chổ đứng ngon lành đó,:p

nickupbai

tớ thấy 17h đi mới ok.năm rùi 18h tớ đi,zô cũng đông ngùng ngục rùi,đi như bác có nước đúng ở ngoài ak,ý là đi như zậy mà vẫn ko có chổ đứng ngon lành đó,:p

trời.... sớm vậy cơ à mình nghĩ 2 tiếng là thoải mái ai dè vẫn là người đi muôn đúng là bạn đi rồi có khác khinh nhiệm đầy mình ^^!=D>=D>=D>=D>=D>

bentrecity

nge nói có chương trình cầu truyền hình nữa đó,năm rùi nó bắt đầu lúc 23h30 và kết thúc lúc 0h15 ak,sân khấu hình như là cao 18m,cao ngất ngưỡng luôn,chắc phải ngộp lắm đây,không đem bình oxy là ko dc quá,kekeO:)

Chuột Rain

Mấy bác cho em hỏi, sis Hà hát lúc mấy h vậy, tại định đi chơi vòng vòng rồi mới tấp vô xem sis biểu diễn, hihii...

nickupbai

Mấy bác cho em hỏi, sis Hà hát lúc mấy h vậy, tại định đi chơi vòng vòng rồi mới tấp vô xem sis biểu diễn, hihii...

bạn lên từ bỏ ý định đi chơi vòng vòng rồi vô xem đi, theo các bậc tiền bối đi trước thì khoảng 18h đã đông như kiến rồi mà 20h mới bắt đầu nếu bạn mà đi vòng vòng rồi mới xem thì chỉ nhìn được lưng ng ta thôi @@!:-t:-t:-t:-t:-t

PSVITA

Member

ngày đó chắc nướng sướng như con tê tê .Dạo chi cho mỏi chân mỏi cẳng mà còn bị nguy cơ móc bóp nữa

boyvechieu

Mấy hum nay thèm ăn ốc xào quá, có nên kéo đám bạn đi ăn ốc vào dịp Tết ko ta???

bentrecity

hay là hôm đó tụi mình quậy cho đã trong countdown xong kéo nhau đi làm 1 chầu đi,ở quán ốc hay quán lẩu gì cũng dc,xem như là ngày a e ra mắt nhau,kết tình huynh đệ,her;)

hd6850

Member

ngoài những kh trên mình hay ghé An khuê quán làm 1 số món lẩu nấm vào ngày cuối tuần,ngon và rất sạch sẽ ,giá tiền hợp lý nữa .Nước lẩu ngon và đậm đà lắm các bác ơi,ăn mãi mà ko cảm giác ngán ở cổ
phpThumb.php

em cũng thích bấm lắm,lâu lâu là em với gấu ra quán ăn bánh canh nấm,ko biết ở đâu mà nhìu nấm quá ,20 loại nấm các loại nhưng chỉ khoái hải sản và kim chi ăn dai dai rất ngon,chấm muối ớt thì bá cháy bò chét luôn

danonglathe

ngày đó chắc nướng sướng như con tê tê .Dạo chi cho mỏi chân mỏi cẳng mà còn bị nguy cơ móc bóp nữa

uk,mấy ngày như thế này sợ đạo chít lắm,mấy bác nhớ cẩn thận nhé,lo nhảy sung sức quá mà ko hay biết gì hết,
X(

boyvechieu

hay là hôm đó tụi mình quậy cho đã trong countdown xong kéo nhau đi làm 1 chầu đi,ở quán ốc hay quán lẩu gì cũng dc,xem như là ngày a e ra mắt nhau,kết tình huynh đệ,her;)

Mình có đề nghị này anh em xem coi đc ko nhé, khoảng 3-4h chiều chúng ta tập trung tại quán ốc Đào ở Nguyễn Thái Học, ăn uống giao lưu rồi kéo nhau ra đường Nguyễn Huệ coi countdown đc ko vậy???

sabodam

Năm ngoái ra đường hoa Nguyễn Huệ coi countdown xong, về như cọng bún thiu lun...
Ta nói người đông như kiến á...

truongxua

Năm ngoái ra đường hoa Nguyễn Huệ coi countdown xong, về như cọng bún thiu lun...
Ta nói người đông như kiến á...

gì mà đông kinh khủng zậy,năm nay ko đi sớm lơ mo coi như là hết phần,mem này cũng tài săn dc tấm độc đáo hen@-)

min_tequila

choáng vì nó mất,đã có một tay Joy Basu chơi guitar độc đáo mà giờ lại thêm một DJ EMRAH IS cường nhiệt nữa,anh em khuấy động lên nhá,chắc ăn là năm nay những người yêu cuồng nhiệt sẽ phải lết về nhà:)>-

nickupbai

Mình có đề nghị này anh em xem coi đc ko nhé, khoảng 3-4h chiều chúng ta tập trung tại quán ốc Đào ở Nguyễn Thái Học, ăn uống giao lưu rồi kéo nhau ra đường Nguyễn Huệ coi countdown đc ko vậy???

ý kiến này hay à ủng hộ cho mình tham gia nữa nha quán ốc đó ở khúc nào đương Nguyến Thái học vậy bạn :)):)):)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên