31-01-2010 - Chuyện hậu trường

tieuthieugia

Well-Known Member
Ðề: 31-01-2010 - Chuyện hậu trường

3 ông calong vào rùi ..còn ông nilong đâu nhỉ..chắc đang tự sướng như mình ...?

pie_love

Member

Thấy vụ này ham quá, lần sau các bác đi hú một tiếng tôi tham gia với, tôi cũng mới chơi hiện cũng đang xài Canon 40D, Len thì chơi có mỗi cái 50mm F1,8 thôi hà, ko zoom gì cả, chịu khó chạy bằng chân thội

tieuthieugia

Well-Known Member

Thấy vụ này ham quá, lần sau các bác đi hú một tiếng tôi tham gia với, tôi cũng mới chơi hiện cũng đang xài Canon 40D, Len thì chơi có mỗi cái 50mm F1,8 thôi hà, ko zoom gì cả, chịu khó chạy bằng chân thội

weo cơm.... muhbác ở HCm hay đâu thế, k để lại sdt sao hú đươc...thui thì theo dõi box này nhiều hơn nhé . nhớ pót hình cho anh em học hỏi thêm đi

V1nc3nt

Member

Thấy calong ra thành phẩm ghê wa nên nilong đang đánh răng;;)

P/s: Hình hậu trường của Bác Hello PS lại em nhìn cứ nghĩ ảnh ngày xưa mà chụp tàn tích tội ác chiến tranh ấy,nhà tù,kẽm gai

tieuthieugia

Well-Known Member

Thấy calong ra thành phẩm ghê wa nên nilong đang đánh răng;;)

P/s: Hình hậu trường của Bác Hello PS lại em nhìn cứ nghĩ ảnh ngày xưa mà chụp tàn tích tội ác chiến tranh ấy,nhà tù,kẽm gai

thế anh em là tù nhân......hic

tommy8288

thích nhất cái cầu gãy trong bộ sưu tập hình này ! thank's AE đã chia sẽ hình ảnh đẹp !

HHN

Active Member

đâu phải chỉ riêng anh....
em nhỏ tuổi nhất nên bị các lao kia hành hạ miết, k cho chụp toan bắng làm hậu trường thui :D

Em lại thích cái vụ hậu trường hơn đới bạc ạ :-" hay bác nhường em cái chân hậu trường đi :D

trunghirano

Màu ảnh cuả Bác DUONG lên giống nikon thế nhỉ !!!??

duongbaba

Active Member

Màu ảnh cuả Bác DUONG lên giống nikon thế nhỉ !!!??

Cứ tăng saturation trong body Canon là nó lên màu rực rỡ như Nikon có gì khó đâu :)) chả cần xài PS. Em kg xài Nikon là do nhìn bề ngoài body nó xấu quá, len hình thức còn xấu tệ hơn nữa :))

Dạo này fan nikon cũng bắt đầu đông vui, nhưng tình trạng kg chịu post hình lên cho bà con xem thì vẫn như cũ, chả cải thiện gì cả =)) :))

tieuthieugia

Well-Known Member

May thật! Không thì chết em vì lão này canh me chụp lúc em đang "làm xấu" không àh. Trời thương người ngay hố hố hố :));)):D:)):x
đừng kích thích em nhé...đợi đấy..hình tốt thì mất chứ hình xấu thì đầy....

Cái này phải đem Bác ra phường trình bày, nghi ngờ quá "có nhẽ đâu thế" :))

phường hôm nay bận, k tiếp khách

Bên trên