Xin tư vấn mua micro kèm loa hát karaoke

do_long_khach

Well-Known Member
Phòng em có 10m2, đã nhét cả bộ xem phim và bộ nghe nhạc vào rồi nên đến karaoke thì em chỉ định tìm mua mic kèm loa hát từ youtube. Nhờ các bác chỉ giùm mua loại nào hát tốt với ạm kinh phí tầm 2 triệu đổ lại. Em xin cảm ơn.

do_long_khach

Well-Known Member
Tầm giá bạn đưa ra chỉ đủ mua bộ micro không dây tầm trung bình thôi , hoặc 1 bộ vang cơ hỗ trợ karaoke ( phối với dàn xem phim , nghe nhạc của bạn nếu bộ đó đủ công suất hát karaoke ) . Bạn phải gom thêm lúa rồi , mới hát hò được. Còn không thì mua đại bộ loa mic kẹo kéo TQ 3-4 tấc về là hát vui được
Em định mua cái mic có kèm loa luôn ý bác (vì phòng em ko nhét còn chỗ để add thêm bộ loa đài karaoke vào nữa).

thanhyk

Well-Known Member
Em định mua cái mic có kèm loa luôn ý bác (vì phòng em ko nhét còn chỗ để add thêm bộ loa đài karaoke vào nữa).
Bạn mua loa kéo đi, cơ bản nó all in one, nó có ích về mặt cơ động. Giá tùy công suất và chất lượng model, nên mua công suất lớn chút dự phòng cho cty đi chơi (làm thông báo, trò chơi, hát karaoke..). Gần 2 năm trước em mua loa kéo Bose (nhái) bass 40 nghe rất ok vì cũng mắc.

Bên trên