Tư vấn mua em laptop N551JQ của Asus

Sau một thời gian tìm hiểu thì em cũng đang muốn hốt em nó về nhà để có cái dùng gọi là, chứ giờ cứ ra net riêt cũng phí tiền, em mò mẫm thì thấy khá thích em nó, giá cũng vừa tầm em, mà cấu hình cũng ngon, nhất là có cái cục sub gì gì đó, nghe nói nghe nhạc bao vip, theo các bác thì em nó dùng thế nào, có ổn không ạ, lần đầu tập tành mua laptop dùng em hoang mang quá, các bác góp ý em với

thungthung

Ðề: Tư vấn mua em laptop N551JQ của Asus

cho cái giá cụ thể mình dễ tư vấn được ko bác, hay bác chăm mỗi mình em này thui

chaien456

thích con nào thì ra thegioididong tăm tia thử, dk thì quất luôn, asus thì cũng được tiếng mạnh, ko lo phốt nhiều, tầm giá gần 20 cũ thì lại khối con, ko khéo lại loạn á

dilkey6868

con này dk cái loa sub gắn thêm vào thì max to volume, nghe dập rất sướng tai, cấu hình cũng ngon

lấy con HP Pavilion 15 đi bác, chỉ 14 củ, ngon lành cành đào

thungthung

con này thì ngon chỉ là thấy vẫn còn ít người dùng, thích thì cứ lấy về chơi rùi có gì review cho anh em chiêm ngưỡng với

Dòng N...JQ của Asus là một dòng máy giải trí cao cấp, trc đây cũng làm 1 còn từ 2010 đến bây h vẫn rất ok, tuy có điều dùng chế độ optimus nên ko thể dùng pin dc, ko biết mấy dòng sau nay có cải tiến vụ này chưa nữa

MimNo

Đổi hãng đi bạn, ASUS xài bực mình :D

Mẫu mã thì đẹp, ấn tượng nhưg chất lượng thì còn tệ hơn chữ tệ.

Máy nóng, mau xuống cấp và giá trị giảm rất nhanh. Hơn nữa là hay hỏng vặt, đi bảo hành thì được "cho chờ" cả tháng mới lấy đc máy ra. Mua về để làm việc lâu dài mà lỗi vặt thì ôi thôi....

Richard321

Mình không khoái ASUS lắm :) lỗi vặt nhiều mà bảo hành khá "mệt mõi". NGười quen mình xài ASUS ai cũng kêu máy nóng, xuống cấp nhanh, giật lag đủ kiểu.

Bên trên