Tư vấn âm thanh cho hai lúa

amaduphuc

Member
Tình hình: Nhà nghèo cũng ráng cho con đi học. Theo cấp bậc từ: trường làng -> trường xã -> trường huyện -> trường tỉnh -> trường thành phố. Theo cái đà này lúc đến trường thành phố chắc em thành ông cụ mất.
Nói cho vui thôi yu đệ nhờ các yu ca tư vấn giùm: phòng mình khoảng 10m2. Muốn mua receiver và loa 2nd tầm từ 10tr trở lại để nghe nhạc, xem phim. Bắt đầu từ trường làng mà. sử dụng 1 thời gian có tiền lên trường xã. Nếu trời cao có mắt giúp em 1 phát vài tờ 1t5 em lên trường thành phố liền. Quên yu đệ sử dụng máy tính để nghe nhạc và xem phim. Yu ca tư vấn chỗ mua và hiệu và đời của receiver và loa. Yu đệ ở miền Tây. Cám ơn các yu ca.

-------------------------------
Mọi vấn đề đều có hướng giải quyết
Tất cả các dòng sông đều chảy

xicklo

Well-Known Member
Ðề: Tư vấn âm thanh cho hai lúa

Cố tý mà làm con 1311 đang hot kìa bác. Hàng 2nd mà khong biết mua thì quá tội

hien20071982

Active Member

Tình hình: Nhà nghèo cũng ráng cho con đi học. Theo cấp bậc từ: trường làng -> trường xã -> trường huyện -> trường tỉnh -> trường thành phố. Theo cái đà này lúc đến trường thành phố chắc em thành ông cụ mất.
Nói cho vui thôi yu đệ nhờ các yu ca tư vấn giùm: phòng mình khoảng 10m2. Muốn mua receiver và loa 2nd tầm từ 10tr trở lại để nghe nhạc, xem phim. Bắt đầu từ trường làng mà. sử dụng 1 thời gian có tiền lên trường xã. Nếu trời cao có mắt giúp em 1 phát vài tờ 1t5 em lên trường thành phố liền. Quên yu đệ sử dụng máy tính để nghe nhạc và xem phim. Yu ca tư vấn chỗ mua và hiệu và đời của receiver và loa. Yu đệ ở miền Tây. Cám ơn các yu ca.

-------------------------------
Mọi vấn đề đều có hướng giải quyết
Tất cả các dòng sông đều chảy

nếu được như cái dòng chữ màu đỏ, thì bác đi du học ở trường đẳng cấp luôn chứ tội tình gì phải học ở thành phố:-bd:-bd:-bd

amaduphuc

Member

Hehe, yu đệ còn đầu tư cho 1 LCD khoảng 37 đến 40 inch. Và 1 thằng xonair nữa. Đã xem qua 1311 rồi. Cũng kết lắm. Yu đệ đã ráng hết sức rồi, cũng may có mấy chiêu võ gồng chứ không, ráng lên nữa đứt gân máu, tuột xà rông là chết luôn. Cám ơn các yu ca cho ý kiến. Cái vụ này Phải hết sức bình tĩnh

Bên trên