Tin vui cho member đã "lỡ" mua Home theatre cua Panasonic

TXN

Chả là trước khi mua thiết bị phát HD em đã chót sở hữu bộ Home theatre cua Panasonic SC-PT465.
Đúng là thằng này nó không hỗ trợ giải mã dts từ nguồn phát ngoài, chuẩn luôn . thế nhưng với thiết bị đầu phát HD của TViX thì hoàn toàn có thể nghe được âm thanh qua Optical ... TViX nó giải mã trc các bro ah. Chỉ do mình tùy chỉnh thôi.

TXN

Ðề: Tin vui cho member đã "lỡ" mua Home theatre cua Panasonic

Là sao????? đưa opt coax xuống thì do amp giải mã, đi RCA thường thì TViX mới giải mã chứ :(

Nhà em ko có reiceive ah. cắm trực tiếp vào thằng phát của HT luôn.

trước Em có làm cách này rồi...nhưng toàn bị downmix xuống 2CH à...nói chung là bó chiếu hoàn toàn.

HD Beginner

Chủ TOPIC mang đến thông tin xưa như trái đất.

thogaubien

Chả là trước khi mua thiết bị phát HD em đã chót sở hữu bộ Home theatre cua Panasonic SC-PT465.
Đúng là thằng này nó không hỗ trợ giải mã dts từ nguồn phát ngoài, chuẩn luôn . thế nhưng với thiết bị đầu phát HD của TViX thì hoàn toàn có thể nghe được âm thanh qua Optical ... TViX nó giải mã trc các bro ah. Chỉ do mình tùy chỉnh thôi.

Trên đầu PANA có hiện chữ DTS ko bác?

manhthang

Huyền Thoại

Cắm vào bất kỳ nguồn âm thanh nào cũng cho ra đủ cả 6 loa chứ không cứ gì phải dùng TViX :-"

TXN

trước Em có làm cách này rồi...nhưng toàn bị downmix xuống 2CH à...nói chung là bó chiếu hoàn toàn.

Tức là nó ko ra dược cả 5 loa hả bro. e thấy nó vẫn ra đủ đấy chứ.Có điều nghe ko hay lắm.

Tức là nó ko ra dược cả 5 loa hả bro. e thấy nó vẫn ra đủ đấy chứ.Có điều nghe ko hay lắm.

ra dc 5 loa...nhưng hem có hiệu ứng...cái này thì chỉ cần chỉnh trên khiển là dc...

Bên trên