Sony Xperia Tablet lộ diện

terabyte

Banned
Là một trong những nhà sản xuất thiết bị di động hàng đầu thế giới, Sony trở lại thị trường máy tính bảng với Xperia Tablet. Với kiểu dáng bắt mắt và cấu hình mạnh mẽ, sản phẩm lần này nhiều khả năng mang lại thành công cho hãng điện tử Nhật Bản.

Sony Xperia Tablet sẽ được làm hợp kim magiê-nhôm cao cấp giúp trọng lượng giảm xuống chỉ còn 570 g mặc dù có cùng màn hình 9,4 inch độ phân giải 1280x800, tương tự như Tablet S. Chất liệu tốt hơn nhiều so với nhôm của iPad và hơn hẳn nhựa của các dòng Galaxy Tab.

Sản phẩm mới được trang bị bộ xử lý Tegra 3, tốc độ 1,3 GHz, camera chính 8 MP và camera phụ phía trước 1 MP. Pin dung lượng 6000 mAh có thể hoạt động liên tục trong 10 giờ. Ngoài ra, máy còn hỗ trợ thẻ nhớ micro SD gắn ngoài.

Theo dự đoán, Xperia Tablet sẽ được giới thiệu ngày 29 tháng 8 tại sự kiện do Sony tổ chức trước khi IFA diễn ra và chính thức có mặt trên thị trường vào tháng 9. 3 tùy chọn dung lượng: 16 GB, 32 GB và 64 GB sẽ có giá lần lượt là 399.99 USD, 499.99 USD và 599.99 USD.

Theo gsmarena

saver2012

Member
Ðề: Sony Xperia Tablet lộ diện

Nếu có phiên bản 7 inch thì em sẽ suy xét lại em Nexus 7

m_dht

Member

em này có 3G không nhỉ, không biết có xài được giống điện thoại không, nếu được thì hay biết mấy!!!

HUY-HDD

Member

nhìn em nó đẳng cấp thật,ước gì mình được sở hữu e nó.

tnlinh09

Đa số hàng Sony đều mắc. Ko biết con này như thế nào

trongtan7411

Active Member

mắc lắm.ko có giá như dụ đoán đâu.nhưng về hình ảnh,âm thanh và chụp hình thì em vote cho sony,em đang dùng laptop vaio,đt xperia,tv bravia.

tiền nào của nấy thôi, sony trao chuốc từ bên ngoài đến bên trong. cái sony w705 của mình xài 4 năm rồi mà pin nghe nhạc bluetooth 3h mà chỉ suy có 35%, chưa hề hư hao cái gì hết, có lần đi xe bus đang chuẩn bị xuống, điện thoại gọi đến sơ ý văng từ trên xe xuống dưới đường vậy mà chuông vẫn reo lượm lại bấm phím trả lời ngon ơ. với mình sony mãi mãi là number 1.

tuyen_kientruc2010

Well-Known Member

[video=youtube;By4AMyDO4mw]http://www.youtube.com/watch?v=By4AMyDO4mw[/video]

Có video clip cụ thể đây các bác chiêm ngữong nhé

saver2012

Member

Nếu Tablet này có ram 2gb thì càng tốt, càng mong chờ hơn tablet Win 8 của Sony

muzikhot

Member

Never like Sony's tab. Đang chờ xem Samsung Galaxy Note 10.1 or Asus Infinity TF700 64GB Champange.

baokiemus

Ko biết có xài dc multi hệ điều hành ko nhỉ ?

trunganh210

Active Member

em k chơi sony. giá thì mắc. tụt thì nhanh . yêu đuơng mà cứ tụt nhanh thế có phải hay k? :))

tabletvn

tablet win 8 là sự lựa chọn tốt nhất, mình nghĩ là đợi win 8 và giá cả hợp lí thì mình sẽ mua 1 con về dùng.

Bên trên