[Review | So sánh] iPhone 5S đối chiến Blacberry Z10 : Ám Vô Thiên Nhật – Tịch Diệt Hung Vong !

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: [Review | So sánh] iPhone 5S đối chiến Blacberry Z10 : Ám Vô Thiên Nhật – Tịch Diệt Hung Vong !

Dà , e thì nghĩ đôi khi có chuyện ko như ý mình , e ko gấp , tiền cọc cũng ko lớn , biết rõ là đối phương làm màu xạo xạo rồi đó , thôi thì cứ thong dong lụm một con giá rẻ màn hình mịn hơn iPhone chơi . Sự đời nó luôn là vậy mà , kệ , ko giận thì sẽ đc như ý mình !

Mọi người zô chém cho vui :D .

Thế mà có b đã có hàng rùi nhỉ?

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: [Review | So sánh] iPhone 5S đối chiến Blacberry Z10 : Ám Vô Thiên Nhật – Tịch Diệt Hung Vong !

Có b đã có Z10 ấy ah...

khongthenaoquen

Well-Known Member
Re: Ðề: [Review | So sánh] iPhone 5S đối chiến Blacberry Z10 : Ám Vô Thiên Nhật – Tịch Diệt Hung Vong !

Văn phong của bác thật ảo diệu khôn lường, bái phục bái phục

Đa tạ , mời bác xem nhiều hơn tại :

hbinhlove2003

Well-Known Member
Ðề: [Review | So sánh] iPhone 5S đối chiến Blacberry Z10 : Ám Vô Thiên Nhật – Tịch Diệt Hung Vong !

Bác "ko thể nào quên" cẩn thận vụ Z10 này nhé, hôm nay đọc báo eChip Mobile số 448 có ghi đây

Thông tin quảng cáo BB Z10 hỗ trợ 4G tuy nhiên phiên bản STL 100-1 chỉ hỗ trợ 3G, CPU là TI MOAP 4470 và chip đồ họa PowerVR SGX S44 chứ ko phải là Qualcomm S4 và Adreno 225 như quãng cáo

khongthenaoquen

Well-Known Member
Re: Ðề: [Review | So sánh] iPhone 5S đối chiến Blacberry Z10 : Ám Vô Thiên Nhật – Tịch Diệt Hung Vong !

Bác "ko thể nào quên" cẩn thận vụ Z10 này nhé, hôm nay đọc báo eChip Mobile số 448 có ghi đây

Thông tin quảng cáo BB Z10 hỗ trợ 4G tuy nhiên phiên bản STL 100-1 chỉ hỗ trợ 3G, CPU là TI MOAP 4470 và chip đồ họa PowerVR SGX S44 chứ ko phải là Qualcomm S4 và Adreno 225 như quãng cáo

Dạ phải rồi a . Cái bản e mua là 001 , CPU yếu hơn , ko có 4G .

E nghĩ e đang xài chip mediatek cùi mà cũng đủ , con này tự nhiên rớt giá , trong giá này ko thể có đc màn hình , thương hiệu , RAM như vậy nên mới mua . Dù bản CPU đó yếu nhưng vẫn mạnh hơn chip mediatek của e .

A Bình cho e xin link dẫn đến trang facebook của a , của a Đức explorer nhe ?

3g ở VN mình còn chưa ra hồn nên 4g chắc xài hư cái đt cũng chưa có. Còn về chip chắc ko yếu hơn bao nhiêu. Vói tầm giá đó có được cái đt màn hình và cấu hình như vậy là ổn rồi.

Bên trên