Nokia càng ngày càng... hiếu chiến?

tomboy_jenny

=)) Tất nhiên là có vấn đề gì đó nên NOkia mới làm zị thôi. Mình phân tích thì cũng đâu đx gì. Đợi xem ! ( NOkia ra đời trước 2 ku kia nên chưa chắc là cầu thủ trẻ đâu nhé )

anhtuanngoc

Well-Known Member
Ðề: Nokia càng ngày càng... hiếu chiến?

Nokia chỉ khá trong các dòng dt tầm trung trở xuống thui. Còn dòng cao cấp ở VN thì cùi bắp ko àh.
Bác chỉ được cái nói đúng. Thẳng thắn mà xét thì trong phân khúc trung cấp không có mấy máy ăn được Nokia và nếu so với giá tiền phải trả cho một sản phẩm cao cấp của Nokia thì mua một máy tầm trung của hãng là hợp lý

NHÃ AN

6năm trước ai mà chả thèm em này !!!
giờ thì ....chờ em lumia 920 ra xem sao ...

NHÃ AN

Ðề: Re: Ðề: Nokia càng ngày càng... hiếu chiến?

Hàng đẹp. Đến ngày 31 tháng 8 năm 2012 mà vẫn long lanh, bác vẫn dùng em nó chứ?
à thằng em nó mua bên finland rồi gửi cho Bố mình ,ông chê nặng,màn hình nhỏ, gửi cho mình,vẫn còn mới và dùng bình thường

Minhsur

Banned
Khi nào bác thanh lý alo mình nhé. Mình luôn có vài điện thoại bên người, nhưng chỉ dùng Nokia làm điện thoại chính.

reuphongvn

hết việc coi thường khách hàng ( lừa ảnh của thằng 920, + 2 phát ngôn bá đạo về chip đa nhân và màn hình rộng) giờ lại bôi nhọ kiểu này, có khi ném nốt cái 1280 đi cho đỡ phải nhìn thấy chữ Nokia

anhtuanngoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Nokia càng ngày càng... hiếu chiến?

à thằng em nó mua bên finland rồi gửi cho Bố mình ,ông chê nặng,màn hình nhỏ, gửi cho mình,vẫn còn mới và dùng bình thường
bác giữ gìn cần thận quá. Trông như mới

buzzone

Member

biết đâu đấy, thảm hoạ Mobile có khi còn lùm xùm hơn Vpop ấy chứ, mong ngày trở về của anh Nô nào =))

thanhson_vt03b

Mặc kệ các hãng khác.
Vẫn trung thành với Nokia....
Chuẩn bị hốt Lumia 920 nào :x

Bên trên