Nhờ AE HDVN tư vấn dùm e dàn Loa, sub và ampli cho quán cafe DJ với????

djneo

Tình hình là e dự tính sẽ mở 1 quán cafe Dj khoảng 100m2 thui.
nhưng không biết nên chọn Loa, sub và ampli nào phù hợp để đánh nhạc DJ nghe cho lực tí.
Hnay mạo muội len đây nhờ ae tư vấn dùm!!!
Mong ae HDVN tư vấn dùm thằng e này!!!
Cám ơn ae nhiều!!!

Ðề: Nhờ AE HDVN tư vấn dùm e dàn Loa, sub và ampli cho quán cafe DJ với????

bác cố kiếm 3 cặp cặp ìnfinity kappa " mắt cú mèo " loại treo tường loại này hơi ít , với cái sub infinity luôn , sub tầm 9tr , loa cặp tầm 5tr . thêm cái pow cs khá vào em đảm bỏa ko hay gì em củng chịu . riềng mấy cặp boss hay jbl đồng hàng sách dép chạy theo

lehoang40

Bác ghé đường Vĩnh Viễn, gần ngã tư Nguyễn Kim - Vĩnh viễn, có một cửa hàng chuyên bán các loa tàu, chọn thùng, củ loa sau đó nhờ ráp vào và làm vài cặp, ngon - bổ và rẽ hơn loa hãng nhiều đấy.

NHÂN_JBL

quán cafe DJ bác nên chọn loa treo rồi . có nhiều quán xài JBL RM10 II hoặc cao cấp hơn là RM101 .VỚI diện tích 100m2 bác phân bổ 4 cặp và 2 sub jbl cho 1 power công xuất lớn . thường các quán cafe dj hay sử dụng loa JBL vì độ mạnh mẽ và chi tiết khá cao . riêng infinity như bác khonggianbonchieu tư vấn đã bỏ mẫu từ năm 2006 rồi .

quán cafe DJ bác nên chọn loa treo rồi . có nhiều quán xài JBL RM10 II hoặc cao cấp hơn là RM101 .VỚI diện tích 100m2 bác phân bổ 4 cặp và 2 sub jbl cho 1 power công xuất lớn . thường các quán cafe dj hay sử dụng loa JBL vì độ mạnh mẽ và chi tiết khá cao . riêng infinity như bác khonggianbonchieu tư vấn đã bỏ mẫu từ năm 2006 rồi .
đúng là mấy cặp này đả bỏ mẩu nên chỉ lùng mua hàng củ thôi , ưu điểm là mấy cặp này rất gon nhìn rất pro , giá củng khá tốt so với hàng mới nhiều

VAN_LOC

Well-Known Member

Bác chủ tham khảo nhé .
Pow WooD 3850 ( 2 cái ) + Wharfedale pro 5190 ( 3 cặp ) + Sub Psw 125 ( 2 cái )
@ Bác có chơi chà Dj kg vậy /

theo em lên trên này mà nhờ các bác tư vấn thì mỗi bác tư vấn mỗi kiểu theo những hàng mình bán nên những người cần hỏi ủng ko biết đường nào mà lần , theo em bác chủ nên đưa ra yêu cầu là bác đầu tư bao nhiêu tiền để các bác của hàng đưa các sét úp trọn gói luôn cho bác , lúc đó bác nên hỏi í kiến thêm là nên chọn bộ dàn nào cho thích hợp

Bên trên