MU non reset nguyên gốc cho các gamer tâm huyết..!

bboyswat

Xin chào các bạn,Mình là Yankeen....mùa hè này ngồi nhà thật buồn...Nhàn cư vi bất thiện vậy nên Real leg band chúng mình quyết định mở 1 server MU non reset nguyên gốc.

Ngoài rap thì MU online là một niềm đam mê thứ 2 của band mình nói chunh và riêng bản thân mình nói riêng....nhưng bi h thực sự mình không tìm thấy 1 server MU nào như ý mình cả ( mình thích non reset chứ ko thích reset ).......thôi không tìm được cái mình thích thì mình phải tự thân tạo ra nó và đem nó đến với mọi người thôi :E ....và sau 1 thời gian cùng vài người bạn và có được sự giúp đỡ của 1 bác gần nhà thích chơi MU ( ổng này trước cũng máu chơi MU FPT lắm ) mình đã có 1 server MU có thể nói là như ý và có thể chia sẻ cho mọi người xong chơi trong mùa hè nóng bức này....!!!

MU non-reset server Thiên Vương "Qúa khứ trở lại" Season 2 Full version 1.02h

Website hoạt động chính của server : Mu non reset

Server hội tụ tất cả các tính năng của Phiên bản Mu season 2 như:
1/ Blood Castle
2/ Devil Square
3/ Cháo Castle
4/ Quyết đấu, War Guild, Battle Soccer
5/ Kanturu Event
6/ Kalima Land...Săn Kundun kalima7
7/ Hệ Thống Item Thần, Op Gia cường
8/ Crywolf diễn ra hàng ngày
9/ Công Thành Chiến diễn ra hàng tuần
10/ Hệ thống NPC công thành....máy ép cháo vua...và Vùng đất dành cho các vị vua : Land of Trial​

Vì là 1 fan của Mu non-reset nên hệ thống NPC Shop trong game mình đã làm rất chuẩn theo MU gốc...Các chỉ số của quái vật được làm chuẩn đến từng centimet để các bạn dễ dàng trong việc build team đi săn boss, tăng điểm, hoặc đơn giản chỉ là tìm bãi train v.v...

MU được mở với mong muốn tạo sân chơi vui vẻ cho các fan mu trong mùa hè nóng nực vậy nên sẽ không thu bất kỳ một khoản phí nào từ phía Gamer....Và cũng xin nói luôn..MU Thiên Vương được mình mở ra với tâm huyết vậy nên mình cũng muốn các bạn hãy tham gia game với 1 tinh thần fair play.

Cách thức hoạt động của server...:

Hiện tại đã cập nhật link down bên Topic : Client MU Thiên Vương...!!!

Vì là 1 server được mình xây dựng nên với sự đam mê nên mình đã cố gắng tạo điều kiện tốt nhất để server có thể online liên tục...vì mình ý thích cũng như suy nghĩ của mình vậy nên mình muốn các bạn tham gia game với 1 tinh thần fair play và tâm huyết...mình cũng nói luôn là có lẽ MU bi h ra thì nhiều rồi mình không muốn cạnh tranh với ai cả...server mình mở ra để dành cho những người yêu thích MU đam mê và mong muốn có được 1 MU nguyên gốc...Server sẽ duy trì đến khi các bạn bảo:"NGhỉ thì mới nghỉ"......Vậy nên khi tham gia server sẽ luôn có những quy tắc sau:

1/MU Thiên Vương mở ra nhưng sẽ chỉ để diễn đàn cho các bạn bàn luận chứ không làm web....
Lý do: server NO - DONATE ( không có nạp thẻ,không có web shop v.v...)......Server Non reset nên cũng không cần WEB để reset hay gì gì đó....Vì là 1 server nguyên gốc nên nó sẽ có những cái khó mà một số các server không có như : tăng điểm các bạn phải tăng thật cẩn thận vì sẽ không có tẩy điểm (trừ khi event)...theo 1 dòng nhân vật sẽ có luôn bộc lộ cái khó và cái dễ của dòng nhân vật đó...v.v...!!!!!!!

2/ Khi tham gia MU...các bạn sẽ hỏi là MU không có web chỉ có forum thì vào chơi làm sao??
Trả Lời: MU chỉ dành cho những người bạn đam mê MU vậy nên nếu thực sự các bạn thích chơi MU Thiên Vương thì hãy thực hiện các bước sau.
Bước 1 : vào Topic Client MU Thiên Vương...!!! .Download Client MU về trước
Bước 2 : ra mua 1 chai Sting hay 1 cai gì đó tiêu khiển trong thời gian đợi

Bước 3 : Khi download xong client về rồi..thì lúc này các bạn giải nén ra.....Giải nén xong thì vào game bằng file "MU.exe" lúc này các bạn đừng vào game vội nha.
Bước 4 : Đợi 1 lúc để MU.exe load dữ liệu trang đăng ký về...sau đó các bạn vào đó reg nick
.....
Bước 5 : có Client...có nick rồi....còn chờ gì nữa...vào game để tham gia cùng anh em nào

3/Khi tham gia MU Thiên Vương thì toàn bộ nội dung game hay Event đều được update trong phần "thông báo" trên forum.

4/Mọi đóng gói các bạn có thể post vào phần "Góp ý_Đóng góp" của forum để có mình có thể tiếp nhận và phản hồi.

5/Vì khi chơi MU này đều là những người bạn rủ nhau chơi và cùng chơi vậy nên mình mong các bạn tránh phát ngôn những từ thiếu văn hóa.Hãy để sân chơi này đem lại niềm vui cho bạn cũng như cho tất cả chúng ta..!

6/Hiện tại đang là hè...nhàn cư vi bất thiện nên mình sẽ giải đáp thắc mắc của các bạn từ 7h sáng đến tối
....sau này đi học thay đổi sẽ thông báo sau......nếu thấy mình chưa Pm lại nghĩa là mình đi ra ngoài..vệ sinh..ăn uống..ngủ nghỉ nhé...rồi khi quay lại sẽ ok hết cả thôi.
7/ Chưa nghĩ ra sẽ update sau thời gian hoat động

Kính mời các ban tham gia server của mình và chúc các bạn có những phút giây vui vẻ bên người thân và bạn bè trong mùa hè này.

hom nay 25/6/2011....Mu da open...moi nguoi hay tham khao tin tuc tai trang web Mu non reset

Thân!
Lil Yankeen a.k.a SuperBoyz
Real leg band

heartless

Member
Ðề: MU non reset nguyên gốc cho các gamer tâm huyết..!

hay quá.phải chơi ngay mới được

Bên trên