[MF]Bộ 20 ảnh HD về Firefox!!

xuanvu469

Bộ 20 ảnh HD về Firefox!

Bác nào yêu trình duyệt Firefox thì hay cho mình một cảm nhận về những wallper này nhe
linkdown mình share bên dưới

Dành cho download:
Link MF (7.56Mb):
Firefox.rar

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

ProSkyR

Well-Known Member
Ðề: [MF]Bộ 20 ảnh HD về Firefox!!

Là sao ? Bác thấy đẹp ; thích thì down không thích thì thôi . Đâu phải cá đâu mà câu ?

Em không thích Cáo nên không bị Câu

Thì nó là BOT spam câu click để ăn tiền mà !
Bác trỏ chuột vào URL chưa ?

duck16

Member

một dạng kiếm tiền onl đó mà. Bạn hok thích thì có thể copy cái link mediafire thôi. Mình thấy click 1 cái cũng đâu có sao

APTX4869

Member

là thế nào vậy bác BOT SPAM kiếm tiền là sao nhỉ? em ko hiểu lắm bác ơi
Tức là nếu bạn click thẳng vào thì nó sẽ qua web trung gian câu click kiếm tiền trước khi qua MF. 1 click cũng chả sao nhưng cái mình ghét là nó bắt chờ 5s :-w Ngồi nhìn cái màn hình 5s là cả 1 vấn đề :|

ProSkyR

Well-Known Member

Tức là nếu bạn click thẳng vào thì nó sẽ qua web trung gian câu click kiếm tiền trước khi qua MF. 1 click cũng chả sao nhưng cái mình ghét là nó bắt chờ 5s :-w Ngồi nhìn cái màn hình 5s là cả 1 vấn đề :|
Vấn đề ở đây nó vô tình hoặc cố ý tạo 1 tiền lệ, thậm chí là mánh, lỗ hổng cho những kẻ xấu lồng URL có virus.
Một số trường hợp đang lướt web cạnh một người nào đó tự nhiên click vào 1 link mediafire để down crack chẳng hạn, hiện ra 1 site trung gian chứa toàn ảnh sex thì sao nhỉ. Đợi 5->10s rồi tắt, hahaa : P
Mình rất dị ứng kiểu này vì trước hoạt động bên khu vực chia sẻ, rất nhiều kẻ lồng quảng cáo site hoặc virus, ảnh sex, phim sex.....

bongxinhtuti

Well-Known Member

Vấn đề ở đây nó vô tình hoặc cố ý tạo 1 tiền lệ, thậm chí là mánh, lỗ hổng cho những kẻ xấu lồng URL có virus.
Một số trường hợp đang lướt web cạnh một người nào đó tự nhiên click vào 1 link mediafire để down crack chẳng hạn, hiện ra 1 site trung gian chứa toàn ảnh sex thì sao nhỉ. Đợi 5->10s rồi tắt, hahaa : P
Mình rất dị ứng kiểu này vì trước hoạt động bên khu vực chia sẻ, rất nhiều kẻ lồng quảng cáo site hoặc virus, ảnh sex, phim sex.....

Chuẩn không cần chỉnh.

Bên trên