Laptop cho dân văn phòng

ongtamtang

Member
Help! Có ai tham khảo cho mình vài mẫu laptop nào hiện nay gọn nhẹ để tiện mang đi làm mỗi ngày không ạ? Mình là nữ nên cần thiết kế càng nhỏ gọn càng tốt và nhìn cũng bắt mắt một tý nhé, nếu có màu trắng thì càng tốt. Thanks cả nhà :)

sautatca

Member
Bạn search gg sẽ ra em LG gram. Vừa nhẹ, vừa xinh, vừa pin trâu (đỡ mang đồ sạc nặng nề).

Công ty mình có vài người dùng LG Gram đây , cầm thử nhẹ kình hồn, có màu trắng nghĩ hợp với nữ .

batistaa

Member
Dòng gram kìa bác, nhẹ hều và pin khủng. Cầm con àny không mỏi tay luôn áh.

em cũng có thể lựa chọn các dòng MAC AIR vì nhẹ nhưng cấu hình nhiều khi không ngon bằng GRAM

joncena

Member
Nữ bánh bèo thì chọn LG gram nhé, có màu trắng cực hợp, nhẹ hều nhưng cấu hình và pin siêu khủng.

Nhìn con gram màu trắng thấy mê, mà giá cũng hơi cao, đang tính mua trả góp nè.

ongtamtang

Member
Cũng để dành được kha khá, muốn xúc 1 con lap tốt tý để dùng lâu dài luôn. Tầm dưới 25 triệu thôi .
Công ty mình có vài người dùng LG Gram đây , cầm thử nhẹ kình hồn, có màu trắng nghĩ hợp với nữ .
Thấy mấy clip tra tấn con Gram thấy kinh thiệt gì mà xe cán qua , từ trên lầu rơi xuống ... mà không xi nhê gì . Không biết có thật vậy không ??

bexjnh

Member
Mới dạo 1 vòng điện máy, cầm con gram lên thấy sốc nhẹ, không thể tin là nó nhẹ như vậy. Đang có chương trình khuyến mãi, anh em nào muốn xúc thì xúc lẹ, được tặng bộ quà túi chống sốc với chuột logitech tận 1 triệu đồng.

Bên trên