Không thể load Sharpen trong K-Lite Code 4.4.5 Full

Ðề: Không thể load Sharpen trong K-Lite Code 4.4.5 Full

Không biết các bác kích hoạt shaders xem thế nào chứ tôi toàn xem defaut của MPC vì khi kích hoạt các shader thấy "muỗi" hơn, khó xem hơn.

caogia262

Member

Không biết các bác kích hoạt shaders xem thế nào chứ tôi toàn xem defaut của MPC vì khi kích hoạt các shader thấy "muỗi" hơn, khó xem hơn.

chắc bạn xem = màn hình vi tính, ngồi gần >> không cần shaders vì có nó sẽ muỗi.

không kicks hoạt shaders bạn thấy hình ảnh mịn, nhưng hơi mờ mờ, sử dụng shaders cho hình ảnh chi tiết hơn, tuy hơi muỗi nếu nhìn gần, nhưng nếu ngồi xem trên các Tivi LCD ( cách xa màn hình 2 m trở ra)thì hình ảnh đẹp lắm, lúc này thấy sao được ruồi muỗi nữa ???

totorauxom

Well-Known Member

em cam on cac bac nhieu, sorry vi k co VK

totorauxom

Well-Known Member

em load được rùi, nhưng xem Red Cliff II thì noise, em bỏ shappen thì lại ổn

rongcanlc

Well-Known Member

Muỗi thì có gì mà khoái hả bác ,xem hình ảnh có ra gì đâu ,bác nói làm em chả hiểu gì cả

rongcanlc

Well-Known Member

cho giống chất bluray đó,coi tren 40 inch hiệu quả khác biệt liền àh
Không hiểu lời bác nói lắm ,vì màn LCD em chưa có ,đĩa Bluray cũng chưa có luôn nên khó hình dung tuy nhiên nếu hay ho như thế em cũng thanks bác 1 cái o:)

dctt1984

Well-Known Member

Lên trang Guru3d down MPC phiên bản 1.2.1081 về giải nén ra chép 3 file d3dx9_41.dll, mpciconlib.dll, mpcplayerc.exe vào thư mục cài đặt KLite Codec vừa nâng cấp MPC vừa có thể load được shapern mà cũng vừa nâng cấp luôn MPC.

Link :
Mã:
http://downloads.guru3d.com/Media-Player-Classic-Home-Cinema-1.2.1081.0_d2174.html

CÀi Dx9 trên Win 7 thì có mất đi DX 11 ko các bác

Các bác ơi máy em laptop cùi bắp. sử dụng vgacard ombo cỏ thể load sharpen không ạ?

Bên trên