Galaxy Note II sẽ đến Italy vào ngày 28/09 với giá 699 Euro

Angus_Bert

Film critic
Đối với những người không thực sự quan tâm lắm đến đồ Apple mà lại khoái hàng Android thì thông tin về ngày ra mắt của Galaxy Note II luôn được quan tâm, cùng với đó là giá sản phẩm. Và mới đây nhất những ai đang ở tại Italy là người được niềm vui đó.

Mấy ngày trước thì chúng ta đã nhận được tin Samsung Galaxy Note II sẽ có mặt trên cả 5 nhà mạng tại Mỹ với thời điểm lên kệ là vào tháng 10 hoặc sau đó. Khá là lâu nếu so với chuyện iPhone 5 đã bắt đầu được bán ngày hôm nay. Nhưng với những người dùng tại Italy, ngay ngày 28/09 tới đây họ đã có thể cầm trên tay siêu phẩm mới nhất của Samsung với giá 699 Euro – tương đương khoảng 18.9 triệu VNĐ.

Thông tin này hẳn sẽ khiến nhiều người ở châu Âu phải ghen tị với Italy khi tại Đức phải mãi đến giữa tháng 10 thì Galaxy Note II mới được bán ra. Việt Nam thì chưa thấy tăm hơi đâu :|

ngoquangloc

Có ai cho em biết dc khi nào SS ra mắt con này ở Việt Nam ko? Mong chờ từng ngày luôn đó

anhtuanngoc

Well-Known Member
Ðề: Galaxy Note II sẽ đến Italy vào ngày 28/09 với giá 699 Euro

Có thể hàng xách tay sẽ sớm về VN thôi

grassco

Active Member
Ðề: Galaxy Note II sẽ đến Italy vào ngày 28/09 với giá 699 Euro

Có ai biết vì sao em ss nào ra cũng có topic riêng k, mà Ip hoặc mấy hãng khác k có nhỉ ??? Theo em nhớ, có người "ngụy biện" là vì gs3 hot nên chỗ nào cũng có, sao em ip5 cũng hot mà k có topic riêng nhỉ, em note2 này có gì đặc biệt ??? Hèn gì ss bán đc nhiều sp ghê, "hối lộ" giỏi thật ss ơi =)). Đúng là "cho ăn, cho sờ, cho off, cho money" là khối thèn pr cho, hay ghê !!!!

Bên trên