Film kinh dị đáng sợ nhất từng được xem ở CGV - CT Plaza

guile

Member
Theo thói quen mềnh vẫn hay coi film trước khi đi ngủ và coi như gần hết film kinh dị, nói chung bất kì phim kdi nào chỉ cần coi 30p là mềnh đoán chính xác trên 70% cốt chuyện, các chiêu làm giật mình thì phần lớn làm mình...đau tai do âm thanh bị chỉnh lên quá lớn và phần lớn mình rất buồ ngủ khi coi phim...kinh dị. Thế mà hôm nay đi coi cùng gấu phim kinh dị "Tế Xác" ở CGV nằm ở CT Plaza mình sợ gần chết, à mà ko phải một mềnh mềnh sợ. Trong rạp có ít nhất là khoảng 6,7 người bỏ về vì sợ quá. Thặc là 1 trải nghiệm khó quên....
....Chuyện là đang ngồi coi tới đoạn con ma nó mon men tới cái mùng nhân vật chính, mềnh bình thản nhai ngấu nghiến bịch khoai tây lắc pho mai và hút coca rột rột để coi mặt con ma nó ra răng thì tự nhiên thấy cái ghế nó rung rung, trong bụng chửi đứa nào phía sau nó đạp ghế, cái dựa dựa cho nó biết mà sao thấy cái ghế nó vẫn rung từng nhịp từng nhịp. Cái mềnh nghĩ là sao bỏ tiền coi 2D mà nó thành 4D thế lày, có mấy anh chị ngồi hàng sau cùng (mềnh ngồi kế cuối) cũng run lập cập vì mấy cái ghế nó tự rung...Mịa, coi film kinh dị mà ghế tự rung thì cũng hơi kinh đấy, nhưng mà do cũng coi 4D rồi nên cũng ko thấy lạ. Có điều phía sau sợ quá nên chạy ra kêu nv vào coi ghế tự rung. Cái nv bảo là bthuong thôi anh ạ, ko có gì phải lo, tòa nhà quân đội kế bên nó đang đóng cọc bê tông mà chúng ta ở tầng 10 thì nó rung đều đều thế thôi chứ ko có gì đâu.....Thế là cả rạp vừa coi film kinh dị vừa run và ghế thì vẫn rung. Vài cặp tim non, gan yếu, thận suy chịu ko nổi phải bỏ về. Còn mềnh vừa ôm gấu vừa gọi thầm hết tên các vị bề trên nào mà mềnh còn nhớ tên ra mà khấn vái, mặc dù ngoài mặt mềnh vẫn tỉnh khô nhưng trong lòng sợ gần chết...cái ghế nó mà nghiêng nữa là quay qua ôm gấu đọc luôn lời thoại: "kiếp sau đôi ta nguyện là chim liền cánh là cây liền cành blah blah blah" rồi đi thì cũng được...90p vừa coi vừa đợi tòa nhà nó sụm quả thật là một trải nghiệm ko thể nào quên được...film kinh dị đáng sợ nhất từng được trải nghiệm....=.='

Kool_fc

Ðề: Film kinh dị đáng sợ nhất từng được xem ở CGV - CT Plaza

bạn ơi sau này có viết bài nhớ cho cái hình đi nha đọc chữ chán quá

---------- Post added 19-11-2014 at 09:58 ----------

đi xem phim kinh dị mà có bạn gái ngồi gần bên cũng đỡ

Bên trên