Denon AVC A1D vs AVR 5800

vietrung

Active Member
Ðề: Denon AVC A1D vs AVR 5800

Mình nhấn nút thank rồi, nhưng vì dạo này không hiển thị nick người thank nửa nên mình mới post lên thêm.

Thì cũng vì các vụ tăng volume cho con dune base đó mà, cứ tưởng 2 cái loa nó bị rách

mấy con loa này cũng nhạy cảm lắm bác, tăng volume ko cẩn thận tèo hồi nào ko hay, con pi nhà mình mở ~ -20db cứ như là động đất trong 2012, nên bình thường cứ để tầm -30db là vừa tai mà vẫn hoành tráng!!!

onggia

Well-Known Member

HIchic con A1D ở nhà em đang vô công rồi nghề chưa biết để làm gì đây.2 con này dùng multichanel analog thì mỗi kênh cũng chỉ chịu được 24bit/92khz thôi bác ạ.Lên 192 khz là em nó tịt luôn ko kêu đâu.

lehoang40

HIchic con A1D ở nhà em đang vô công rồi nghề chưa biết để làm gì đây.2 con này dùng multichanel analog thì mỗi kênh cũng chỉ chịu được 24bit/92khz thôi bác ạ.Lên 192 khz là em nó tịt luôn ko kêu đâu.

Cũng may có onggia, không thì mua bậy về rồi để xếp xó. Thank onggia nhiều (đã bấm nút thank rồi nha) :))

onggia

Well-Known Member

Làm con pao rồ teo 5 kênh là cũng được rùi mà bác.Decode DTS HD MA mình dùng thằng khác giải mã rùi đẩy ra pow là hợp lý mỗi tội cách này dây với rợ phát khiếp.

Bên trên