Đang phân vân giữa AV Denon hay yamaha đây

hunghugo

Member
Mình Tới hôm nay đã gom góp được 900 USD nhưng đang phân vân giữa Av Denon hay yamaha đây mình chỉ thích Av nào có hỗ trợ True HD

Mình thì cần nó để xem Fim HD + nghe nhạc Lossless

Có pác nào pro giúp em 1 vé nhé chọn hiệu nào good với giá tiền đó + bộ loa nhé

Thankyou Very Much Much

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng
Ðề: Đang phân vân giữa AV Denon hay yamaha đây

Mình thấy có YAMAHA 663 có hỗ trợ DolbyTrueHD và DTS-HD giá khoảng 700$ là hợp lý, Denon mà có hỗ trợ HD thì đắt hơn nhiều.

tuankiet969

Mình Tới hôm nay đã gom góp được 900 USD nhưng đang phân vân giữa Av Denon hay yamaha đây mình chỉ thích Av nào có hỗ trợ True HD

Mình thì cần nó để xem Fim HD + nghe nhạc Lossless

Có pác nào pro giúp em 1 vé nhé chọn hiệu nào good với giá tiền đó + bộ loa nhé

Thankyou Very Much Much

Bác mua con Denon 2309 đi, có hỗ trợ True HD và DTS HD, cửa hàng Tư Audio bán giá 760USD, (228 Hồng Bàng P15 Q5 ) tuần trước mình mới mua con này về.

tuankiet969

Hay là mua con Denon 1909 củng hỗ trợ Ture HD và DTS HD, giá dễ chịu hơn, 580 USD , còn loa thì chơi Jamo S606, con này có ngoại hình đẹp mà giá củng dễ chịu , 320 USD, 580USD+320USD=900USD

hunghugo

Member

Cảm ơn Các Pác Nhiều Vì Đã Giúp Mình

nham18

Member

Hay là mua con Denon 1909 củng hỗ trợ Ture HD và DTS HD, giá dễ chịu hơn, 580 USD , còn loa thì chơi Jamo S606, con này có ngoại hình đẹp mà giá củng dễ chịu , 320 USD, 580USD+320USD=900USD

Bác hunghugo tính mua AVR+loa để xem phim HD tức là tối thiểu phải 5 loa, nguyên bộ kit S606 320usd hả bạn, giá cửa hàng nào mà rẻ thế ???? :eek:

tieuthieugia

Well-Known Member

vote cho Denon AVR 2309 or more...........

Bên trên