Dàn Panasonic Sa-pt860 với yêu cầu "chung chung" là nâng cấp, nên mua thêm cái gì?

cuti_6tuoi

E chào mọi người. Tình hình thế này ạh. E đang ở nước ngoài, sắp về VN chơi. E có 1 ông bác, có dàn Panasonic Sa-Pt860 nhờ mua đồ (không nói rõ là gì - bởi chắc bác e cũng mù tịt) để "nâng cấp". E thì chẳng có tí kinh nghiệm nào về món này cả, thế nên mạo muội hỏi các bác.
Các bác có ai đã dùng e này chưa? Nếu rồi thì mua thêm gì vậy? E search google thấy e này ko xem được HD, vậy mua thêm 1 HD player có khả thi không?
Nếu muốn hát karaoke thì nên mua cái gì? Ampli hay receiver có cần thiết không?
Câu hỏi rất chung chung, mong các bác thông cảm nhá:-<

manhthang

Huyền Thoại
Ðề: Dàn Panasonic Sa-pt860 với yêu cầu "chung chung" là nâng cấp, nên mua thêm cái gì?

Các bộ âm thanh của Panasonic đều không giải mã âm thanh DTS từ nguồn phát ngoài nên không thể tận dụng để kết hợp với đầu phát HD được.
Giải pháp để nâng cấp là không có vì nâng cấp thì thà mua luôn bộ khác bác ạ.

tvn24680

Member
Ðề: Dàn Panasonic Sa-pt860 với yêu cầu "chung chung" là nâng cấp, nên mua thêm cái gì?

Hỏi gì mà chảng rõ. ai biết mà giúp chú

toannh

E chào mọi người. Tình hình thế này ạh. E đang ở nước ngoài, sắp về VN chơi. E có 1 ông bác, có dàn Panasonic Sa-Pt860 nhờ mua đồ (không nói rõ là gì - bởi chắc bác e cũng mù tịt) để "nâng cấp". E thì chẳng có tí kinh nghiệm nào về món này cả, thế nên mạo muội hỏi các bác.
Các bác có ai đã dùng e này chưa? Nếu rồi thì mua thêm gì vậy? E search google thấy e này ko xem được HD, vậy mua thêm 1 HD player có khả thi không?
Nếu muốn hát karaoke thì nên mua cái gì? Ampli hay receiver có cần thiết không?
Câu hỏi rất chung chung, mong các bác thông cảm nhá:-<

PT860 nói ông bác thay đi là tốt nhất, chứ nâng cấp có khi tiền gà 3 tiền thóc.

Nếu có điều kiện bác xách tay về VN cho ông bác cái receiver có thể giá rẻ hơn VN chút đấy, bù lại là khó bảo hành.

onggia

Well-Known Member

Bộ pt860 này không DTS thì chỉ có bán đi mua nguyên bộ khác về thui.

cuti_6tuoi

E cảm ơn các bác #:-S#:-S
Ở Vn mà bán cái bộ này thì được tầm bao tiền? Mua receiver rồi lại phải mua loa,... Hic mà e thì làm quái gì có thời gian đi chọn từng thứ cơ chứ. Bị nhờ xách đồ về nó khổ thế đấy các bác ạh, cứ như là của nợ vậy. #:-S

manhthang

Huyền Thoại

Mua receiver thôi rồi về VN mua loa, bạn làm sao mà mang cả đống đồ về được.

Bên trên