Câu chuyện bạn gái tôi ... ngủ đứng

buihung

Administrator
Ðề: Câu chuyện bạn gái tôi ... ngủ đứng

Đề nghị bác residentevil và các anh em khác kìm chế, giữ hòa khí.

@all: các bài copy&paste nên nêu rõ nguồn trích dẫn hoặc ít nhất cũng nên ghi chú là sưu tầm để tránh việc người đọc hiểu lầm.

precious

Tôi thì thế nào cũgn được chăngt quan trọng, chứ truyện hay đọc là thích rồi. Cảm ơn đã chia sẻ.

COMMANDO

Active Member

Ghi thế này hay nhất:

SOURCE: text trong PC của con bạn tôi
RiPPED BY: residentevil
:)

Bạn phải ghi như thế mới đúng với tinh thần HD chứ, quan trọng nhất là SOURCE and TEAM RIP...:D. Dù sao cũng cám ơn bạn nhiều đã post bài chia sẻ với anh em, mình đọc truyện rất cảm động và thấy yêu cuộc sống này hơn. Vì mình và bạn gái mình hiện đang rất hạnh phúc, 1 lần nữa cám ơn bạn rất nhiều.

please_helpme

Active Member

:-?? ^:)^Tôi thua rồi, lần sau sẽ chú ý hơn^:)^:-??

Cảm ĐỘng Ghê! phỉa nói là Xúc Động đậy! hu hu hu :(( :(( :((
pác phỉa nói là ...lần sau RIP chuẩn hơn :D
Cảm Ơn Bác! chuyên hay dã man! pác đến nhà cô bạn dình dập xem còn tác phẩm nào không post lên cho em coi với!

Chỉnh sửa lần cuối:

quanghaiphong

Well-Known Member

Truyện sưu tầm, thấy hay và đã kiểm tra kỹ diễn đàn mình chưa có thì post chứ cần chi biết nguồn ở đâu, nguồn à, nguồn ở file text trong PC của con bạn tôi, chẳng nhẽ phải đề thế .
Nhờ MOD del hộ tôi bài này và BANN luôn cái nick của tôi đi, post có mỗi mẩu chuyện ngắn tũn mà cũng vào ném đá lia lịa, đọc rồi thì thôi miễn ý kiến cho người khác đọc, rảnh quá mà

Hê..các bác ném đá ghê quá,dù sao cũng cám ơn chủ top post bài.Chủ top sẽ k/n hơn trong những lần sau.
@Mà ai đọc thấy hay thì cảm ơn 1 câu,đừng lên cái giọng kẻ cả nghe ngứa màng nhĩ lắm,mà cái màng của em chỉ để nghe zazz thui...bôlô...sôlô:-o

Frog

Member

cảm độc thực sự! thanks

nmcuong_91

Bác làm em lại tái nghiện truyện ngắn rồi :| :x

Jackson

Active Member

Ông này chắc tung hỏa mù, nhưng ko ngờ có nhiều anh em đã đọc qua chuyện này D

StundentHD